Nhờ mọi người xem giúp , em , cháu xin cảm ơn ạh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhờ mọi người xem giúp , em , cháu xin cảm ơn ạh

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Gặp nhau năm ngoái, gạo nấu thành cơm LOL! :v Năm nay cung của bạn nữ cũng tại Dậu. Nữ chắc cũng xinh xắn, biết kiếm tiền, cũng biết xài tiền, xài tiền hơi hoang.
Hai bạn có truyền tinh, không truyền cung, cũng yêu thương nhau. Tiểu hạn tại Dậu năm nay có thể có hỉ.
"Âm Dương Kình Đà khắc thân" 25-35 hoạnh phát hoạch phá, làm ăn nên biết ở đâu là đủ.

Chuyện làm ăn có hợp với nhau hay không nhiều khi chẳng phụ thuộc mấy vào lá số. Chỉ khi muốn nổi danh thiên hạ hoặc ghê gớm lắm thì mới cần tới lá số tử vi đẹp, mà lá số 2 bạn thì chắc ko phải cách cục đẹp rùi.

Còn trường hợp làm ăn bình thường, thì vợ chồng hiểu nhau, nhường nhau, lắng nghe và lí trí 1 tí là được, thuận vợ thuận chồng tát biển Đông cũng cạn. Có 5 yếu tố quyết định số phận của 1 người: Mệnh, Vận, Phúc Đức, Phong Thủy, Học Vấn, thiếu yếu tố nào cũng không được.

Chúc 2 bạn sớm nên vợ chồng. :-h :-h :-h
Đầu trang

Lenhhothieuhiep123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ mọi người xem giúp , em , cháu xin cảm ơn ạh

Gửi bài gửi bởi Lenhhothieuhiep123 »

silverlight267 đã viết: 00:58, 20/02/19 Gặp nhau năm ngoái, gạo nấu thành cơm LOL! :v Năm nay cung của bạn nữ cũng tại Dậu. Nữ chắc cũng xinh xắn, biết kiếm tiền, cũng biết xài tiền, xài tiền hơi hoang.
Hai bạn có truyền tinh, không truyền cung, cũng yêu thương nhau. Tiểu hạn tại Dậu năm nay có thể có hỉ.
"Âm Dương Kình Đà khắc thân" 25-35 hoạnh phát hoạch phá, làm ăn nên biết ở đâu là đủ.

Chuyện làm ăn có hợp với nhau hay không nhiều khi chẳng phụ thuộc mấy vào lá số. Chỉ khi muốn nổi danh thiên hạ hoặc ghê gớm lắm thì mới cần tới lá số tử vi đẹp, mà lá số 2 bạn thì chắc ko phải cách cục đẹp rùi.

Còn trường hợp làm ăn bình thường, thì vợ chồng hiểu nhau, nhường nhau, lắng nghe và lí trí 1 tí là được, thuận vợ thuận chồng tát biển Đông cũng cạn. Có 5 yếu tố quyết định số phận của 1 người: Mệnh, Vận, Phúc Đức, Phong Thủy, Học Vấn, thiếu yếu tố nào cũng không được.

Chúc 2 bạn sớm nên vợ chồng. :-h :-h :-h
truyền tinh , truyền cung là gì huynh đài , với làm ăn hoạch phá 25-35 là xao , huynh giải thích kỹ hơn dk ko
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”