Nhờ các cao nhân coi giúp mình xem Lá số này có phải sau sẽ có bồ hay vợ bé ko?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Autum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các cao nhân coi giúp mình xem Lá số này có phải sau sẽ có bồ hay vợ bé ko?

Gửi bài gửi bởi Autum »

E nói qua về bản thân, mình hiện là nhân viên it của công ty nn, e thấy vấn đề tc của e cũng khá là lận đận và rắc rối :
- Mình đi học đại năm 2005
- Quen Mối tình đầu năm 2007 ( khác tỉnh)
- Đến năm 2010 chuyển công tác đến nơi khác, vì xa nhau nên tc của bọn e trục trặc và ny e cg quen vs ng khác, bọn e chia tay vào cuối tháng 10/2010 sau chia tay là chấm dứt hẳn ( 2 tháng sau nyc đi lấy ck)
- TrongTháng 10 /2010 e cg đồng thời gặp vk e hiện tại( cùng công ty nhưng khác chi nhánh) ban đầu chỉ trao đổi cv qua lại trên skype, lâu dần e nảy sinh tc vs vk ( lúc đó vk cg lục đục vs nyc nhưng chưa có tc vs mình ), sau vk e cg chuyển tới chỗ mình công tác 2 tháng và cả hai gặp mặt tiếp xúc nhiều hơn, mình hỗ trợ vk trong vấn đề đi lại, rồi cả hai có tc vs nhau, vừa gặp như đã quen lâu rồi cảm giác như rất có duyên :), sau đó vk e lại trở về đi học và bọn e liên lạc xa, vk e chia tay nyc và đến với e tháng 2/2012, đến 2013 bọn e cưới nhau, hiện tại đã có 1 bé gần 3t
- 2015 e chuyển công ty
- 2018 e chuyển chỗ làm khác
Nói qua về tính cách vk e thì :cũng nghiêm túc, thẳng thắn, yêu ghét rõ ràng, đôi khi hơi nóng tính chút, tính cách hơi hướng nội, hai vk ck ít cãi vã nhưng khi cãi cg rất kịch liệt vk cũng hay ghen nên đôi khi cg hay giận dỗi, nhưng từ khi lấy nhau e chưa hề phản bội vk mình lần nào cả,chiều chuộng giúp đỡ cô ấy cả việc nhà, cả hai vk ck đều muốn có 1cs ổn định vs gd của mình, nhưng mình có tìm hiểu thì lá số of mình vd tình duyên rắc rối, nhờ các bậc tiền bối xem giúp e những vận hạn sau này để e tránh vs ạ, e muốn biết sau này e có vk bé ko ạ? Và tc vk ck e tn ạ? E có còn yêu vk mình hay ko và bọn e có ly dị ko ạ?
Dưới đây là lá số của 2vc e ah, vk e sn 1989, còn e sn 1987 :
Đầu trang

Autum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân coi giúp mình xem Lá số này có phải sau sẽ có bồ hay vợ bé ko?

Gửi bài gửi bởi Autum »

E thì mau nóng mau nguội, cũng khá nhường nhịn vk, cô ấy hay rất nhạy cảm,cũng hơi cá tính,cương quyết, bướng bỉnh và giận thì cũng rất lạnh lùng đôi khi cũng bất cần lắm, e sợ e có vd gì là cô ấy cũng rất dễ buông tay :(
Đầu trang

Autum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân coi giúp mình xem Lá số này có phải sau sẽ có bồ hay vợ bé ko?

Gửi bài gửi bởi Autum »

Có bác nào coi giúp e với ạ :(
Đầu trang

Autum
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Autum »

Up up up up up .....
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”