Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
kootinhyeu
Chính thức
Chính thức

Re: Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Gửi bài gửi bởi kootinhyeu »

Hình ảnh
Nghề nghiệp: Nghĩa vụ quân sự
Sức khoẻ bố mẹ: bố hay bị đay dạ dày, mẹ khoẻ mạnh.
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Mimile đã viết: 12:22, 01/03/19 Chào anh! Mong được anh xem cho ạ <3
Em đang là Sinh viên ngành Truyền thông đa phương tiện ( thiết kế đồ hoạ)
Tình trạng sức khoẻ của bố mẹ : bố nóng tính hay ăn uống mặn k điều độ nên hay bị huyết áp cao, tính cũng nóng. mẹ hay bị giãn tỉnh mạch chân, hay nhức mỏi các khớp tay mà chân, đau bao tử.
Hình ảnh
Số này mệnh thổ cung mệnh tại hợi là thế mộc khắc thổ nên tính tình táo bạo mạnh mẽ,khá liều lĩnh nên chắc chắn tình duyên ko đẹp.nhưng là số đc trời giúp.bạn chăm chỉ lấn át người ta mà công việc khá thuận.số này tiền bạc dồi dào,sau này nhà cửa cao sang rộng rãi.
Đầu trang

Mimile
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Mimile »

hungmanh82 đã viết: 16:10, 01/03/19
Mimile đã viết: 12:22, 01/03/19
Hình ảnh
Số này mệnh thổ cung mệnh tại hợi là thế mộc khắc thổ nên tính tình táo bạo mạnh mẽ,khá liều lĩnh nên chắc chắn tình duyên ko đẹp.nhưng là số đc trời giúp.bạn chăm chỉ lấn át người ta mà công việc khá thuận.số này tiền bạc dồi dào,sau này nhà cửa cao sang rộng rãi.
Chào anh, trước tiên xin cám ơn vì anh đã giành thời gian cho em lời bình ạ ❤️ Trước đó em có băn khoăn k biết mình sinh giờ tuất hoặc hợi do mẹ chỉ nhớ giữa giữa thời điểm đó. tuy nhiên nhiều hoàn cảnh ở giờ tuất ứng với em hơn như là có Anh dị bào.. nhưng em tính đến giờ tính tình k hề mạnh mẽ táo bạo.. em thấy mình thiếu quyêt đoán ạ .. không biết nó có thay đổi dần trong tương lại không.. em bây giờ hơi nản do chưa làm được gì hay, đang trong mối tình đầu cho rằng khá hợp ạ, là bạn thân. Về phần tc thì ai cũng bảo em sẽ buồn về hôn nhân :( em nghĩ sẽ ráng tiết chế đễ phần nào suông sẻ hơn. Còn về công việc em hay lăn tăn, k biết mình theo nỗi không hay chuyển hướng khác kinh doanh. Cám ơn anh ạ ❤️ Chúc anh thật nhiều may mắn và sức khoẻ
Đầu trang

lanph98
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi lanph98 »

hungmanh82 đã viết: 10:41, 26/02/19 Tôi chỉ xem cho nhưng ai có tên lạ mới biết về tử vi lần đầu.
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.
2.tình hình sức khoẻ bố mẹ.

_Tôi đảm bảo là xem hết và kĩ ko trừ 1 lá số nào nhé.
_Mọi người có thể đăng công khai hoặc nhắn tin nhưng tôi xem công khai a!
_Những người cũ đã đc tôi xem thì miễn đăng ạ!
Hình ảnh
em là sinh vien, ngành học lien quan tới số lieu, dữ lieu tài chính, bố mẹ em sức khỏe ko có gì nan y, chỉ có bố em thỉnh thoảng bị ho, anh xem giúp e với ạ
Đầu trang

Peabeahou99
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Peabeahou99 »

nghề nghiệp: sinh viên ngàn quản trị nhà hàng khách sạn ạ nhưng thật ra do đẩy đưa em không thực sự hợp với ngành này.
bố mẹ: bố mẹ ly thân, em k ở cùng với cả hai nên không rõ ạ.
xin cám ơn
Hình ảnh
Đầu trang

hanhnetsite
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hanhnetsite »

Hình ảnh
Mong bác xem hộ em. Em kỹ sư công nghệ thông tin, công việc bập bõm chưa đâu vào đâu ạ
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

hanhnetsite đã viết: 17:10, 01/03/19 Hình ảnh
Mong bác xem hộ em. Em kỹ sư công nghệ thông tin, công việc bập bõm chưa đâu vào đâu ạ
Bản mệnh mộc cung mệnh tại sửu,là thế người làm gì cũng dễ bế tắc như nước chảy bị ngưng.bạn hồi bé sinh ra cực kì khó nuôi,nhiều lần chết hụt.lớn lên là 1 người rất nóng nảy,làm gì cũng liều lĩnh ,mạnh mẽ.bạn là người đi làm chỗ nào cũng khó khăn,luôn bị chèn ép.
Đầu trang

Đỗ Thảo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Đỗ Thảo »

Dạ e chào anh. Mong được hữu duyên. Phiền anh xem dùm e hạn e năm nay.
Dạ em ra trường cũng 2 3 năm r giờ đang bán hàng phụ nhà dì e
Năm nay moi đầu thag mà mẹ e bi bệnh lại rồi e rầu lắm. Cha thì hay đau lưng đau vai mỏi. Em rầu quá.
Mong được anh xem dùm. E tks nhiu.
Tập tin đính kèm
Do_thi_ngoc_thao_2019_7db283d7.jpg (154.02 KiB) Đã xem 1030 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Đỗ Thảo đã viết: 20:30, 01/03/19 Dạ e chào anh. Mong được hữu duyên. Phiền anh xem dùm e hạn e năm nay.
Dạ em ra trường cũng 2 3 năm r giờ đang bán hàng phụ nhà dì e
Năm nay moi đầu thag mà mẹ e bi bệnh lại rồi e rầu lắm. Cha thì hay đau lưng đau vai mỏi. Em rầu quá.
Mong được anh xem dùm. E tks nhiu.
Số bạn mệnh hoả cục mộc là hoả rất vượng nhưng lại bị triệt hãm lại hết nên làm gì cũng khó khăn trục trặc,khó khăn.mộc sinh hoả là đất thu hút con người ta nên tránh những điều dụ dỗ trong xã hội.bạn là 1 người rất là khó tính,
Nên ít hợp nhiều người.đà la sợ nhất cung dần.bạn nên cẩn thận những lúc nóng nảy nếu ko muốn xảy ra sự ngoại ý muốn,vô ý có thể là cố ý.ngoài 30 sẽ tốt.
Đầu trang

nguyenthithanhtien88
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nguyenthithanhtien88 »

Bác Hungmanh82 ơi,e bái phục bác quá ạ.năm ngoái bác xem cho e không sai một chút nào ạ.bác bảo em mẹ bị mổ xé và kinh tế có tiển triển ,tiền vào ào ào bác còn nhớ ko ạ?mẹ e tháng 5 vừa rồi đi mổ dạ dày.năm đấy kinh tế e cũng gặp rất nhiều may mắn.e cảm ơn bác nhiều lắm ạ!!bác nhắn cho e cái địa chỉ,e mời bác đi ăn trực tiếp luôn ạ!nhân tiện xem hạn năm nay và học hỏi ít kinh nghiệm của bác ạ!hjhj
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”