Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
crazyzombie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Gửi bài gửi bởi crazyzombie »

Chào anh ạ
Em hiện là sinh viên năm 3, học về xuất nhập khẩu.
Bố mẹ đều có bệnh nhẹ về dạ dày, mẹ còn bị bệnh về xương khớp nữa nhưng cũng không đáng lo ngại lắm.
Đây là lá số của em.
Hình ảnh
Mong anh giúp đỡ. Em cảm ơn ạ!
Đầu trang

Ntph
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Ntph »

Em là nữ năm nay 30t. Hiện tại kinh doanh cafe tại nhà. Bố e năm nay 72t còn mẹ em là 63t. Bố e thì mắc bệnh sỏi mật còn mẹ em thì chỉ đau chân mỏi tay bệnh người già. Xin anh xem giúp em lá số vì đường tình duyên em lận đận lắm ạ. Cám ơn anh rất nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Ntph đã viết: 14:41, 03/03/19 Em là nữ năm nay 30t. Hiện tại kinh doanh cafe tại nhà. Bố e năm nay 72t còn mẹ em là 63t. Bố e thì mắc bệnh sỏi mật còn mẹ em thì chỉ đau chân mỏi tay bệnh người già. Xin anh xem giúp em lá số vì đường tình duyên em lận đận lắm ạ. Cám ơn anh rất nhiều.
Hình ảnh
Số bạn nữ mệnh thổ cung mệnh cung càn là thế hay lo nghĩ này kia,bạn làm gì cũng muốn hơn người khác.hiền dễ tin người nên dễ bị lợi dụng thiên phủ thuộc thổ bị tuần nên bạn làm gì cũg hay trục trặc,hay ốm đau.thân cư phu ở vị trí vậy thì buồn lắm nhưng có thể khắc phục đc.lúc sinh con cẩn thận.
Đầu trang

anhquocha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anhquocha »

anhquocha đã viết: 14:48, 28/02/19
hungmanh82 đã viết: 10:41, 26/02/19 Tôi chỉ xem cho nhưng ai có tên lạ mới biết về tử vi lần đầu.
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.
2.tình hình sức khoẻ bố mẹ.

_Tôi đảm bảo là xem hết và kĩ ko trừ 1 lá số nào nhé.
_Mọi người có thể đăng công khai hoặc nhắn tin nhưng tôi xem công khai a!
_Những người cũ đã đc tôi xem thì miễn đăng ạ!
Chào anh,
Em đang làm kế toán, phân tích chi phí.
Ba mẹ em khỏe, mẹ có bệnh bẩm sinh từ trung niên( khớp +bứu cổ).
Mong anh xem giúp em nghề nghiệp, xem thể theo làm tài chính được không. Vì em hay phải đi tỉnh, công việc đi xa nhiều. Không biết em có thể chọn công việc ở sài gòn mà vẫn có tài lộc được không. và tuổi em có thể đi nước ngoài du học được không?
Hình ảnh

Chào anh. em đăng bài đã lâu, nhưng chưa thấy hồi đáp, không biết có bị trục trặc gì không. em mới đăng kí vào diễn đàn thôi.
Đầu trang

Nashi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nashi »

hungmanh82 đã viết: 10:41, 26/02/19 Tôi chỉ xem cho nhưng ai có tên lạ mới biết về tử vi lần đầu.
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.

Em chào huynh an mong huynh có thể xem giúp em vận hạn,tình duyên,công việc năm nay với ạ
1 nghề nghiệp của e là em mới phỏng vấn cviec mới đang đợi nta trả lời hiện tại thì đang thất nghệp
2, em còn mỗi mẹ thôi mẹ e thi hay mắc bệnh dạ dầy mong a hay xem giúp đỡ em
Hình ảnh
Đầu trang

Linhd3
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linhd3 »

Em chào anh mong anh xem giúp lá số của em ạ ,nghề nghiệp của em chưa ổn định vì chưa biết chọn hướng đi nào tốt hơn , và anh xem cho em chuyện tình cảm ạ, em cảm ơn anh ạ :)
Tập tin đính kèm
IMG_7850.PNG (500.88 KiB) Đã xem 878 lần
Sửa lần cuối bởi Linhd3 vào lúc 07:53, 04/03/19 với 3 lần sửa.
Đầu trang

Linhd3
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Linhd3 »

Chào anh ạ , mong anh xem giúp em lá số này ạ , công việc em hiện tại chưa tìm được hướng đi rõ ràng ạ nên vẫn còn mông lung ạ
Bố em thì bị ung thư bàng quang, còn mẹ bị co rút khớp xương , nên ko lam được những công việc nặng ạ .
Mong anh xem giúp em cả vân đè tình duyên an
Em cảm ơn anh nhiều 😊
Tập tin đính kèm
IMG_7850.PNG (500.88 KiB) Đã xem 875 lần
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Linhd3 đã viết: 07:44, 04/03/19 Chào anh ạ , mong anh xem giúp em lá số này ạ , công việc em hiện tại chưa tìm được hướng đi rõ ràng ạ nên vẫn còn mông lung ạ
Bố em thì bị ung thư bàng quang, còn mẹ bị co rút khớp xương , nên ko lam được những công việc nặng ạ .
Mong anh xem giúp em cả vân đè tình duyên an
Em cảm ơn anh nhiều 😊
Số bạn nữ mệnh thổ mà cung mệnh tại hợi có liêm tham có tuần nên tính bạn có phần đào hoa,dục vọng khá lớn nhưng bản thân có kiềm chế được.trong người bạn có nhiều sự biến động khá lớn từ tính cách đến suy nghĩ,bạn luôn là người tỏ ra mình hơn người khác,bạn khá là hiền nhưng bề ngoài người ta lại nghĩ bạn xấu tính,bạn thắng thắn ăn nói nhiều lúc cọc cằn nên dễ bị xung khác với người trong gia đình.
Bố mẹ bạn rất xung với bạn .bạn làm bố mẹ buồn lòng.bất mãn .bố mẹ bạn dễ mắc các bệnh liên quan đến thận và bệnh liên quan đến cổ họng,hay ho.
Đi làm thì bạn sẽ đc giao nhiều nhiệm vụ quan trọng nhưng nên kiềm chế lúc nóng giân,bạn sẽ gặp rắc rối nếu ko biết kiềm chế.
Đầu trang

Yen vu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Yen vu »

+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.

Chào anh, mong anh xem giúp ạ
Trước đây em là nhân viên văn phòng, hiện tại đang thất nghiệp ạ
Bố em sinh nĂm 1961 đang có vấn đề về phổi và tim và từn có sỏi thận, mẹ em sinh năm 1969 hay nhức mỏi chân.
Mong anh xem giúp em và cho em hỏi: năm 2020 em có xin được việc không và em có cơ hội xuất ngoại không ạ
Em cám ơn
Tập tin đính kèm
FD1D67CB-0481-4F93-82B9-A2188D0E3F85.jpeg (287.36 KiB) Đã xem 865 lần
Đầu trang

gionhe
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi gionhe »

huynh19 đã viết: 09:21, 28/02/19
gionhe đã viết: 08:53, 28/02/19
hungmanh82 đã viết: 07:08, 28/02/19
Bạn là 1 người rất thông minh học hành giỏi giang nên đc nhiều người nể.cung mệnh tại sửu lại là thế quý nhân nên ra ngoài hay gặp may đc nhiều người nâng đỡ.tính bạn khiêm nhường đôi lúc bảo thủ theo chiều hướng tốt có lập trường ,tuy vậy nhưng đôi lúc hay bực dọc khó chịu,tình duyên thích đc chiều chuộng nên luôn bị nhỡ tình.
Dạ Vậy cho e hỏi chút đường tình duyên em có ổn không ạ
Mệnh này tính khí thất thường, thích mạo hiểm, khá thô bạo, ít nữ tính nên việc tìm một nữa của mình không như mong muốn, tình duyên còn xa lắm, còn xa lắm.
xa lắm là đến già ạ, huhu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”