Dương Tuế Đà: Chính là tôi. Nay tôi xin hiệu đính giờ sinh với mọi người.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Dương Tuế Đà: Chính là tôi. Nay tôi xin hiệu đính giờ sinh với mọi người.

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Phuc8569 đã viết: 05:58, 13/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 23:48, 12/03/19
Phuc8569 đã viết: 19:57, 12/03/19

@DVT cào mặt làm gì a , mất hết vẻ đẹp chai
@Cự Nhật mặt ntn là ăn vào phá quân rồi đúng ko a
Ít nhất phải như phúc nè, chứ như tên pharma xấu quá ai ngắm nổi , ơ mà em up rồi thì anh đoán mò gì dc nữa , có điều chụp qua gương là ảo lắm , khuôn mặt này làm a nhớ 1 người mà đã từng ngồi uống rượu cùng, gã yêu nhiều cô toàn những cô ở các tỉnh khác nhau, giọng nói hay, nói năng khéo , nhanh nhẹn, khá tự tin, phóng khoáng, có điều có lúc sẽ hơi nữ tính tí ấy nha , ông em mình đây chắc cũng thâu đủ những phẩm chất trên rồi, mà mặt em có nét giống đứa em họ phá quân lần trc a kể đó, em cao mét bao nhiêu, dưới m7 đúng k, a chỉ quan tâm những ai thái dương thôi , vì xung quanh ng quen a nhiều thái dương, tử vi , thất sát nên a nắm dc chút về hình dáng tính cách những ng đó, a amatơ khoản này lắm , pharma nó giả vờ đấy, em khen nó đầu đẹp đi kiểu gì nó cũng luận tướng mạo cho e
E vừa dậy làm ly cafe thì xém sặc =)) , chuyện yêu đương của e sau ctay ex cũng tựa như vậy , đôi lúc hơi nữ tính cũng đúng ~X( , ông bạn ngồi nhậu cùng vs anh cũng phá quân luôn à :)) , chiều cao của em thì sai rồi , m75 ( tự hào nhất trong nhà :> ) . Khen a pharma để tiếp tục quả đầu đến 2022 thì chết mất =))
Tại a trông hình tưởng là thấp, sr e nhé :D , vậy là ae mình cao bằng nhau, thấp hơn pharma rồi, hắn xấu zai nhưng dc cái chiều cao ngang cái cột điện góc phố :> , ông bạn nhậu đó anh k biết ls đâu, nhưng nhìn khuôn mặt em giống gã nên a tức cảnh chém gió thôi :D , mặt này được đó, em có quyết tâm, nói được nhưng k làm hết được tuy nhiên vẫn sẽ làm được, mà dạo này còn buồn k, mặt em nhìn có nhiều tâm sự lắm, buồn tình à :)) , xem số mà kết hợp nhiều thứ chập lại thì nó đỡ hóc búa , có gì anh chém gió bậy đừng trách nhé, đang đợi tên pharma nó tuế đà phản biện a mà sao nó im lìm quá e ạ :>
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi DVTPharma »

cự nhật không kiếp đã viết: 19:33, 13/03/19

Tại a trông hình tưởng là thấp, sr e nhé :D , vậy là ae mình cao bằng nhau, thấp hơn pharma rồi, hắn xấu zai nhưng dc cái chiều cao ngang cái cột điện góc phố :> , ông bạn nhậu đó anh k biết ls đâu, nhưng nhìn khuôn mặt em giống gã nên a tức cảnh chém gió thôi :D , mặt này được đó, em có quyết tâm, nói được nhưng k làm hết được tuy nhiên vẫn sẽ làm được, mà dạo này còn buồn k, mặt em nhìn có nhiều tâm sự lắm, buồn tình à :)) , xem số mà kết hợp nhiều thứ chập lại thì nó đỡ hóc búa , có gì anh chém gió bậy đừng trách nhé, đang đợi tên pharma nó tuế đà phản biện a mà sao nó im lìm quá e ạ :>
🤣 phản biện làm gì cưng. ☺ Cưng đánh giá a thấp quá đấy. À... t vừa mất xe máy m ợ. :( Đù... :((
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

cự nhật không kiếp đã viết: 19:19, 13/03/19
Co dai đã viết: 09:30, 13/03/19
cự nhật không kiếp đã viết: 18:10, 11/03/19

Ảnh dưới tạm ổn , hơn cái ảnh bên trên :-j , cũng chơi xoăn à, t có cái ảnh để xoăn nè, ăn đứt cái ảnh này của thím, mới có thế này đã khoe rồi =)) , cuồng cũng nên bình tĩnh, cam thường 10 chấm mà k bằng ảnh lúc t chụp máy 2 chấm =)) , chán dương tuế đà quá, mạo nhận thái dương rồi, up nữa để xác định lại nào ;;) :D
Nhìn quả đầu thèm món này dễ sợ. Chắc hnay phải đi ăn thôi :))C7F4A9E3-AB56-4F1F-964A-1FC696357165.jpeg
Chị tìm được cái ảnh so sánh chất đấy =)) , chị trêu nó mai tức mình nó lại đi cạo trọc, xong seophi up lên đây thì hại hết thị lực anh chị em :D
Chắc lúc đó chị lại thèm món óc heo chưng :))
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Ít nhất phải như phúc nè, chứ như tên pharma xấu quá ai ngắm nổi , ơ mà em up rồi thì anh đoán mò gì dc nữa , có điều chụp qua gương là ảo lắm , khuôn mặt này làm a nhớ 1 người mà đã từng ngồi uống rượu cùng, gã yêu nhiều cô toàn những cô ở các tỉnh khác nhau, giọng nói hay, nói năng khéo , nhanh nhẹn, khá tự tin, phóng khoáng, có điều có lúc sẽ hơi nữ tính tí ấy nha , ông em mình đây chắc cũng thâu đủ những phẩm chất trên rồi, mà mặt em có nét giống đứa em họ phá quân lần trc a kể đó, em cao mét bao nhiêu, dưới m7 đúng k, a chỉ quan tâm những ai thái dương thôi , vì xung quanh ng quen a nhiều thái dương, tử vi , thất sát nên a nắm dc chút về hình dáng tính cách những ng đó, a amatơ khoản này lắm , pharma nó giả vờ đấy, em khen nó đầu đẹp đi kiểu gì nó cũng luận tướng mạo cho e
E vừa dậy làm ly cafe thì xém sặc , chuyện yêu đương của e sau ctay ex cũng tựa như vậy , đôi lúc hơi nữ tính cũng đúng , ông bạn ngồi nhậu cùng vs anh cũng phá quân luôn à , chiều cao của em thì sai rồi , m75 ( tự hào nhất trong nhà ) . Khen a pharma để tiếp tục quả đầu đến 2022 thì chết mất
Tại a trông hình tưởng là thấp, sr e nhé , vậy là ae mình cao bằng nhau, thấp hơn pharma rồi, hắn xấu zai nhưng dc cái chiều cao ngang cái cột điện góc phố :> , ông bạn nhậu đó anh k biết ls đâu, nhưng nhìn khuôn mặt em giống gã nên a tức cảnh chém gió thôi :D , mặt này được đó, em có quyết tâm, nói được nhưng k làm hết được tuy nhiên vẫn sẽ làm được, mà dạo này còn buồn k, mặt em nhìn có nhiều tâm sự lắm, buồn tình à , xem số mà kết hợp nhiều thứ chập lại thì nó đỡ hóc búa , có gì anh chém gió bậy đừng trách nhé, đang đợi tên pharma nó tuế đà phản biện a mà sao nó im lìm quá e ạ
Mặt e nhìn có nhiều tâm sự thật à anh :)) , hnay mới thấy a siêu quá thứ gì cũng tinh qua từ tử vi đến tận nhân tướng học :-bd . Tâm sự thì e lúc nào cũng có nhưng mà hay để trong bụng , đi vs bạn vs bè thì hầu hết e bị bắt làm thính giả nên càng quen giữ trong bụng nữa , chỉ đến khi nào ăn no e mới ko để bụng được thôi a :)) . Chuyện tình cảm thì từ đầu năm đến giờ vẫn chưa tìm đc ai để quen nghiêm túc , mà e cũng chả buồn nhắc , cái gì nó đến tự nó đến . A có chơi sang môn chỉ tay ko đấy :))
@Pharma : Chia buồn vs a , để xe sao mà mất vậy a :(
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Phuc8569 đã viết: 20:42, 13/03/19

^:)^ A cũng ko rõ lắm, hôm trc đi SG về, có nhậu hơi xỉn, a nhớ là có đi xe về gửi rồi. T.T mà hôm nay ra tìm ko thấy xe, check vé ... Ko có gửi. T.T Chạ biết vứt đâu rồi. :(( Già rồi đầu óc kém, lại xỉn chút rượu T.T ~X(
Note: A vẫn cầm chìa khóa. Thế mới troll :( ^:)^
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

DVTPharma đã viết: 20:59, 13/03/19

^:)^ A cũng ko rõ lắm, hôm trc đi SG về, có nhậu hơi xỉn, a nhớ là có đi xe về gửi rồi. T.T mà hôm nay ra tìm ko thấy xe, check vé ... Ko có gửi. T.T Chạ biết vứt đâu rồi. :(( Già rồi đầu óc kém, lại xỉn chút rượu T.T ~X(
Note: A vẫn cầm chìa khóa. Thế mới troll :( ^:)^
A gửi xe ở đâu mà check vé ko có gửi thế , ko chừng bị gài đó #-o . A gửi ở SG à ?
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Phuc8569 đã viết: 21:04, 13/03/19

A gửi xe ở đâu mà check vé ko có gửi thế , ko chừng bị gài đó #-o . A gửi ở SG à ?
Ở HN e, vé tháng, nhưng check ko thấy hình ảnh lần vào gửi, chỉ có lần ra gần nhất. ^:)^ ^:)^ ^:)^
Mới đầu năm: hợp đồng hụt, xe mất... Shit. :((
Đầu trang

Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

DVTPharma đã viết: 21:30, 13/03/19

Ở HN e, vé tháng, nhưng check ko thấy hình ảnh lần vào gửi, chỉ có lần ra gần nhất. ^:)^ ^:)^ ^:)^
Thôi làm ly bia cho đỡ buồn a #-o , a mất xe gì
Đầu trang

DVTPharma
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Phuc8569 đã viết: 22:05, 13/03/19
DVTPharma đã viết: 21:30, 13/03/19
Thôi làm ly bia cho đỡ buồn a #-o , a mất xe gì
~X( Con ab bình thường a vẫn hay dùng đi làm. :( hic. :-S
Nghĩ từ chiều đến giờ chưa nghĩ ra là gửi ở đâu T.T
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

DVTPharma đã viết: 19:44, 13/03/19

Tại a trông hình tưởng là thấp, sr e nhé , vậy là ae mình cao bằng nhau, thấp hơn pharma rồi, hắn xấu zai nhưng dc cái chiều cao ngang cái cột điện góc phố :> , ông bạn nhậu đó anh k biết ls đâu, nhưng nhìn khuôn mặt em giống gã nên a tức cảnh chém gió thôi , mặt này được đó, em có quyết tâm, nói được nhưng k làm hết được tuy nhiên vẫn sẽ làm được, mà dạo này còn buồn k, mặt em nhìn có nhiều tâm sự lắm, buồn tình à :)) , xem số mà kết hợp nhiều thứ chập lại thì nó đỡ hóc búa , có gì anh chém gió bậy đừng trách nhé, đang đợi tên pharma nó tuế đà phản biện a mà sao nó im lìm quá e ạ
phản biện làm gì cưng. ☺ Cưng đánh giá a thấp quá đấy. À... t vừa mất xe máy m ợ.
Chém gió để chờ thím thể hiện khả năng mà :"> Đen vậy, bị chôm hay làm mất, báo công an chưa ??
Mặt e nhìn có nhiều tâm sự thật à anh :)) , hnay mới thấy a siêu quá thứ gì cũng tinh qua từ tử vi đến tận nhân tướng học :-bd . Tâm sự thì e lúc nào cũng có nhưng mà hay để trong bụng , đi vs bạn vs bè thì hầu hết e bị bắt làm thính giả nên càng quen giữ trong bụng nữa , chỉ đến khi nào ăn no e mới ko để bụng được thôi a :)) . Chuyện tình cảm thì từ đầu năm đến giờ vẫn chưa tìm đc ai để quen nghiêm túc , mà e cũng chả buồn nhắc , cái gì nó đến tự nó đến . A có chơi sang môn chỉ tay ko đấy :))
@Pharma : Chia buồn vs a , để xe sao mà mất vậy a
[/quote]
Phúc : A nhìn mặt thì a đoán vậy thôi, chứ nhân tướng gì đâu, gọi là a nhìn người đoán tính thôi, k liên quan đến nhân tướng đâu, nó là khả năng nho nhỏ thôi, gọi là phán đoán ấy, giống kiểu nhìn mắt vs thái độ phụ nữ biểu hiện thế nào đoán xem họ tiếp theo sẽ chửi mình hay cầm guốc đuổi phang mình để còn co giò chạy trc =)) , mấy môn này a tìm hiểu chơi như mn thôi mà, k có nghiên cứu đâu e, chém bừa may thì trúng thôi :> . Em k lấy sớm dc đâu, mà lấy vợ xong sẽ thấy sự nghiệp có chút thay đổi đấy, tốt xấu thì a chưa rõ, đừng suy nghĩ nhiều quá nhé :">
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”