Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Doo doo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi Doo doo »

Doo doo đã viết: 23:07, 06/03/19 Em mong được a xem giúp em 1 lần ạ
1. Ba sinh năm 1966 - sức khoẻ bình thường - không có nghề nghiệp, mẹ em sinh 1967 tinh trang sức khỏe bình thường - công việc buôn bán
2. Nghề nghiệp hiện tại em đang làm cửa hàng phó cửa hàng thời trang
3. em chưa kết hôn ạ
Hình ảnh
Em đang nhầm năm sinh của mẹ em nên em zô reply lại thôi ạ.
Em mong được a xem giúp em 1 lần ạ
1. Ba sinh năm 1966 - sức khoẻ bình thường - không có nghề nghiệp, mẹ em sinh 1969 tinh trang sức khỏe bình thường - công việc buôn bán
2. Nghề nghiệp hiện tại em đang làm cửa hàng thời trang
3. em chưa kết hôn ạ
Đầu trang

Cece719
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cece719 »

Xin chào anh,

Xin nhờ anh coi giúp lá số của em

Hình ảnh

Bên dưới là thông tin cá nhân đi kèm a

1. Bố sinh năm 1957 đã nghỉ hưu, sức khoẻ ổn định. Mẹ sinh năm 1962, đã nghỉ hưu nhưng vẫn làm thêm bán thời gian kế toán
2. công việc hiện tại làm nhân viên ngân hàng
3. Chồng sinh ngày 31 tháng 12 năm 1982 vào nửa đêm

Xin cảm ơn anh nhiều !
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Cece719 đã viết: 09:12, 13/03/19 Xin chào anh,

Hình ảnh

1. Bố sinh năm 1957 đã nghỉ hưu, sức khoẻ ổn định. Mẹ sinh năm 1962, đã nghỉ hưu nhưng vẫn làm thêm bán thời gian kế toán

Xin cảm ơn anh nhiều !
Nữ mệnh mộc mà cung mệnh đóng tại tý có cự môn là thế cực kì vững vàng nên cuộc sống đối với bạn khá đầy đủ vật chất.bạn là 1 người có tài năng lại tốt bụng,đối xứ với người khác rất tốt,sống nội tâm,làm gì cũng ko để hổ thẹn với ai.
Tuy vậy số này mệnh đóng cung tý làm cục bị yếu đi nên hồi bé mới sinh cực kì khó nuôi,khá nhiều bệnh,người sức kém dễ bị gầy còm.chúc mừng bạn vì chồng bạn là 1 người rất tốt nhưng khá nóng tính, chồng hỗ trợ mình rất nhiều,chiều mình,nhiều điểm giống bạn.nhưng trước khi lấy ck thì cũng lao đao tình duyên,cươi xin bị ngăn cấm.tình cảm rạn nứt!
Đầu trang

hatter741
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hatter741 »

Thân gửi a ạ,
Đây là lá số của e, mong được anh hữu duyên cho vài dòng :)
Hình ảnh
Thông tin đi kèm ạ:
1/ Bố sinh năm 1964, Thượng tá quân đội vừa về hưu 2018. Mẹ sinh năm 1965, cán bộ hội Liên Hiệp Phụ Nữ tỉnh về hưu 2014
2/ Công việc hiện tại: thành lập CTy 2017, Cung cấp linh kiện vận tải công nghiệp nặng ạ
3/ Vợ sinh ngày 19/02/1990 giờ dần, lớn hơn e 3 tuổi, cả 2 cùng điều hành chung cty
Cảm ơn a đã đọc, chúc a ngày vui vẻ hi :">
Đầu trang

giNz
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi giNz »

giNz đã viết: 23:45, 05/03/19
hungmanh82 đã viết: 16:19, 03/03/19 Tôi đã xem tử vi cho nhiều bạn 95 %số đó nói tôi xem đúng,5% còn lại là ko cung cấp đầy đủ thông tin.
Các bạn không biết tôi là ai và tôi cũng vậy nên mong các bạn cung cấp đầy đủ 1 số thông tin sau để xem lá số đc hoàn thiện hơn nhé!
1 .năm sinh bố,mẹ.tình hình sức khoẻ,công việc bố mẹ.
2.nghề nghiệp của bạn
3.tuổi của vợ ,chồng nếu đã thành gia thất.
Tôi đảm bảo chuẩn xác uy tín làm đầu.
Tôi chuyên làm từ thiện các bạn nhé!
Nhờ a xem giúp ạ. Năm mới chúc a và gia đình an khang thịnh vượng :)
1.Bố e sn 1953, bố e nhiều bệnh sk ko tốt. Bố e trước làm công ty xd nay đã nghỉ hưu
Mẹ e sn 1958 sức khỏe cũng k dc tốt lắm, khá hơn bố em. Hiện đang làm tiểu thương tại nhà
2. E hiện đang làm nhân viên vật tư của 1 công ty xd cơ điện
3. Hiện e đang độc thân ạ :(
Lá số của em
Hình ảnh
Up lên hi vọng có duyên ạ
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Lan PH
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Lan PH »

Anh xem giúp em được không ạ?

Bố em sinh năm 1958, sức khoẻ bình thường, có đau khớp, hiện viết chữ Hán và viết sớ. Mẹ em sinh năm 1961, sức khoẻ ổn, hiện bán hàng ở chợ.
Em làm nhân viên văn phòng, nhưng hiện đang nghỉ việc sau sinh.
Chồng em sinh năm 1991.

Em cám ơn nhiều ạ!
Tập tin đính kèm
C5CF31EB-CC14-4136-8DAA-1F8A9D81C8EA.jpeg (297.13 KiB) Đã xem 1205 lần
Đầu trang

longdovan
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi longdovan »

Thân gửi a ạ,
Đây là lá số của e, mong được anh hữu duyên cho vài dòng
mình tên Long nhờ bạn xem hộ mình lá số tử vi
bố em sinh 1964 giáp thìn hiện tại đang ở nhà đang làm nông nghiệp và thợ xây
mẹ em sinh năm 1963 hiện tại làm nông nghiệp
em sinh năm 1990 đang làm kỹ sử điện, chưa có gia đình
Tập tin đính kèm
RAELX2CR.jpg (183.49 KiB) Đã xem 1198 lần
Đầu trang

Cece719
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cece719 »

hungmanh82 đã viết: 12:11, 13/03/19
Cece719 đã viết: 09:12, 13/03/19 Xin chào anh,

Hình ảnh

Xin cảm ơn anh nhiều !
Nữ mệnh mộc mà cung mệnh đóng tại tý có cự môn là thế cực kì vững vàng nên cuộc sống đối với bạn khá đầy đủ vật chất.bạn là 1 người có tài năng lại tốt bụng,đối xứ với người khác rất tốt,sống nội tâm,làm gì cũng ko để hổ thẹn với ai.
Tuy vậy số này mệnh đóng cung tý làm cục bị yếu đi nên hồi bé mới sinh cực kì khó nuôi,khá nhiều bệnh,người sức kém dễ bị gầy còm.chúc mừng bạn vì chồng bạn là 1 người rất tốt nhưng khá nóng tính, chồng hỗ trợ mình rất nhiều,chiều mình,nhiều điểm giống bạn.nhưng trước khi lấy ck thì cũng lao đao tình duyên,cươi xin bị ngăn cấm.tình cảm rạn nứt!
E cảm ơn anh nhiều ! Được anh bỏ thời gian xem giúp lá số thật là đúng và may mắn quá ạ. 😊. Nếu có thể xin anh chỉ giúp em hạn vận 2019 may rui được không ạ?
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

longdovan đã viết: 16:53, 13/03/19 Thân gửi a ạ,
Đây là lá số của e, mong được anh hữu duyên cho vài dòng
mình tên Long nhờ bạn xem hộ mình lá số tử vi
bố em sinh 1964 giáp thìn hiện tại đang ở nhà đang làm nông nghiệp và thợ xây
mẹ em sinh năm 1963 hiện tại làm nông nghiệp
em sinh năm 1990 đang làm kỹ sử điện, chưa có gia đình
số này mệnh thổ cục kim cung mệnh đóng tại thìn là thế hồi bé mới sinh rất khó nuôi dễ ốm đau bệnh tật nên vị trí này phải nên chăm lo sức khỏe đầu tiên.bạn là 1 người rất khó tính và nóng nảy,ko có lập trường lớn và luộn gặp cảnh trái ý nên nhiều lúc phải bức xúc ko vừa lòng với mọi thứ xum quanh,ai làm gì cũng ko vừa lòng được.bạn ở nhà ko hợp với bố mẹ,ko hợp với anh em,ra ngoài đi làm cũng cộc cộc,cộc lốc,sử sự kém nên cũng ko hợp ai.cuộc sống của bạn nhiều lúc buồn bã ko biết phải tâm sự với ai,bạn là 1 người đàn ông nhưng lại rất dễ khóc,khóc mà ko hề ai biết.số này phải xuất ngoại đi thật xa mới tốt,nên đi ra nước ngoài sẽ có cơ hội phát triển.chứ ở nhà khó mà làm đc trò trống gì.
cung quan vậy thì bạn làm nghề lưu động nhiều,nghề điện đối với sao tham lang là hợp số nhưng nếu bạn làm nghề này lâu thì sức khỏe sẽ càng đi xuống.
bạn được mối con thất sát ở cung tài là thích bạn,nghĩa là tiền bạc nhiều lúc hay gặp may,ít khi thiếu tiền,hết lại có.số sau này chắc chắn có giai đoạn rất giàu.
bạn là người rất chăm chỉ trong công việc nên làm việc nào thì nên bám sát việc đó đừng thay đổi.
cung vợ rất tốt.sau này lấy được vợ giúp mình rất nhiều,số nhờ vợ,vợ như là quý nhân giúp đỡ mình vậy.nếu bạn ko lấy người này thì cũng chả ai lấy bạn.chỉ có vợ mới hiểu dc lòng bạn và chiều bạn.
con cái thì bình thường,sau này đến lúc sắp sinh thì nên xem giờ tại vì cung này dễ phạm giờ khó nuôi .
tóm lại là số bạn suốt đời phải gặp cảnh trái ngang ko thể thay đổi được,làm gì cũng có sự buồn lòng.bạn nên kiềm chế ham muốn của mình lại.nếu ham muốn cái gì lớn thì đều ko đạt đc mà phải kiềm chế coi nó như thứ bình thường thì mới đạt đc.
nên chăm lo đối xử tốt với vợ thì sẽ tốt đẹp.
hạn đến năm 34 tuổi là năm trải qua nhiều vất vả của bạn,đến năm 33 thì quay lại hỏi tôi.
năm 24 đến 33 là năm bạn bắt đầu gặp khá nhiều trục trặc trong cuộc sống.năm đó có thế nói là phai lo lắng khi kinh tế gia đinh,hoàn cảnh kém đi.nhưng đây cũng là giai đoạn bạn đang nằm trong thế được lợi nghĩa là gặp nhiều cơ hội tốt nhưng nắm đc thì tùy từng năm.năm 2018 là năm khá đẹp đối với bạn,có kinh tế khá ổn,nhưng trong nhà có chuyện buồn.năm này ko nên yêu ai nếu ko muốn chia tay.
sang năm 2019 này thì có thế nói là năm khá vất vả của bạn.năm này đi đâu làm gì cung nên cẩn thận,đừng thấy chỗ đông người vui vẻ mà nhảy vào bạn nhé!
bạn nên đi chùa thắp hương để tính bạn được kiềm chế bớt đi mới hóa giải đc cái xấu nhé!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Lan PH đã viết: 15:14, 13/03/19 Anh xem giúp em được không ạ?

Bố em sinh năm 1958, sức khoẻ bình thường, có đau khớp, hiện viết chữ Hán và viết sớ. Mẹ em sinh năm 1961, sức khoẻ ổn, hiện bán hàng ở chợ.
Em làm nhân viên văn phòng, nhưng hiện đang nghỉ việc sau sinh.
Chồng em sinh năm 1991.

Em cám ơn nhiều ạ!
Số bạn mệnh kim cung mệnh tại dậu có thất sát vũ khúc là thế cực kì mạnh mẽ làm cho con người ta cảm thấy mình là 1 người sinh ra là phải có tác dụng,lại thêm hình nên ý chí cực kì mạnh mẽ,lời ăn tiếng nói thật thà thắng thắn.tuy vậy bạn vướng nhiều sao hoả nằm ngay đất đoài ví như lửa bị vùi dập vậy nên hồi bé sức khoẻ kém khó nuôi ,dễ gầy còm.bạn hồi bé chắc chắn phải mấy lần bị mổ xé.
Bạn hồi bé bị bố mẹ quản thúc nặng nề,bố bạn rất nóng tính và nghiêm khắc.bố bạn rất tài giỏi và bạn luôn tự hào về bố mình.
Tính bạn rất nóng nảy,kĩ tính và khá là khó tính ai làm ko vừa ý là nói ngay ko nể nên nhiều lúc mất lòng,bạn bưởng bỉnh ai ns cũng ko nghe chỉ thích làm theo ý mình,nhưng nóng xong rồi lại cũng thôi.
Bạn có nhiều sự thay đổi lý rất mạnh mẽ giống như có giác quan thứ 6 vậy,cái này là do vất vả với sự chống chọi ngoại cảnh của bạn hoặc là hồi bé bị 1 con bạo bệnh có ám tật gì đó.
Số bạn về phần tình yêu thì long đong, ko đc mấy là đẹp những cuộc tình của bạn đều mang lại những thứ đen đủi,rắc rối hay bị người khác lợi dụng chơi xấu mình.tại sự thế hiện vẻ bề ngoài của bạn quá nghiêm khắc mà toàn làm người khác khó chịu.
Cung quan lộc: bạn đi làm luôn bị người khác soi mói ,nói xấu sau lưng,bị người ta đố kị,có thế do tính bạn khá là khô khan hoặc do bạn quá đẹp mà người ta đố kị.
Tuy vậy bạn vẫn nằm ở thế cửa trên nên đi làm luôn đc giao phó trọng trách,lá số này luôn làm người khác phải nể mình,công việc luôn là người rất giỏi.
Giỏi ở đây là do bản thân bạn tự thân vận động thôi chứ ko ai giúp mình mấy.cung quan thế này thì chắc chắn làm 1 chỗ và lương rất khá sẽ càng ngày càng nắm quyền hành trong cty.
Cung tài cho thấy rằng tài chính của bạn khá khô khan,bạn tiêu tiền quá chi li nhưng cái gì cần thì bạn lại tiêu ko tiếc.luôn có người chỉ bảo cho bạn cách kiếm tiền.
Cung phu rất đẹp,chúc mừng bạn vì may mắn bạn lấy đc người chồng như ý.chồng bạn rất hiền giàu thì bình thường nhưng sang thì có thừa.chồng có nét lép vế hơn vợ nên đôi lúc bạn phải lo nghĩ cho chồng mình.chồng khá đào hoa nên khó tránh khỏi chuyện ghen.mà tính bạn lại hay soi xét,dễ ghen nên 2 vợ chồng khá lạnh nhạt.nhiều khả năng là do bạn trước đây cũng có nhiều mối tình nữa,cung phu nói rằng cả 2 vợ chồng đều đào hoa cả.nhưng bạn lại rất yêu và chiều chồng.cung chồng là cung đẹp nhất nên phải giữ,ko đc để người ngoài làm mất tình cảm gia đình bạn phải bỏ cái tình suy nghĩ lung tung và hay nghi ngờ của mình thì mới tốt đc.bạn là 1 người cực kì thông minh và khôn ngoan nên sẽ hiểu đc điều này .
Cung tử tức:đứa đầu sẽ khó nuôi,phải vất vả tốn sức và lo nghĩ về con cái nhiều.nhưng số này lúc sinh thì dễ đẻ mổ lắm.lúc mang thai thì nên cẩn thận.con cái lớn lên học tốt cả.bạn sinh năm nay thì nhiều khả năng là sinh con trai rồi.
Hạn năm 2017 của bạn khá là xấu.
Năm 2018 thì trước đó đen thì sẽ xấu mà trước đó xấu thì sẽ đen.biến đen thành đỏ,đỏ thành đen lật lại thế cờ năm 2017.
Ví dụ năm 2017 bị phụ tình thì năm 2018 là đc tình,ví dụ vậy.năm nay 2019 thì khá là vất vả và khá cô đơn,do chồng đi xa hoặc bố mẹ lạnh lùng với mình.2020 thì bình thường.sức khoẻ có gỉam sút.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”