bạn có muốn biết tổng quan tình hình kinh tế ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: bạn có muốn biết tổng quan tình hình kinh tế ???

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Cuongnguyen31289 đã viết: 16:45, 23/03/19
thachcamdang đã viết: 07:30, 21/03/19 tình hình kinh tế chủ yêu nằm các sao thiên phủ , lộc tồn , hóa lộc , vũ khúc ,

- các sao trên sợ nhất là : đia không đia kiếp hãm , hóa kỵ thiên hình , tuần triệt , hỏa linh hãm

xin mời up lá số để nghiệm lý
Bác nghiệm lý giúp em nhé. Em cám ơn
lá này phù hợp các ngành như bất động sản đất đai , tài chính ngân hàng , cung điền đẹp quá , lá này vấn đề tiền bạc như kiếm tiền tích trữ tiền khá tốt ... ấm no khấm khá

- lá này đi du học hay định cư nước ngoài tốt , khá đào hoa nhiều mối tình
Đầu trang

Cuongnguyen31289
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Cuongnguyen31289 »

thachcamdang đã viết: 17:08, 23/03/19
Cuongnguyen31289 đã viết: 16:45, 23/03/19
thachcamdang đã viết: 07:30, 21/03/19 tình hình kinh tế chủ yêu nằm các sao thiên phủ , lộc tồn , hóa lộc , vũ khúc ,

- các sao trên sợ nhất là : đia không đia kiếp hãm , hóa kỵ thiên hình , tuần triệt , hỏa linh hãm

xin mời up lá số để nghiệm lý
Bác nghiệm lý giúp em nhé. Em cám ơn
lá này phù hợp các ngành như bất động sản đất đai , tài chính ngân hàng , cung điền đẹp quá , lá này vấn đề tiền bạc như kiếm tiền tích trữ tiền khá tốt ... ấm no khấm khá

- lá này đi du học hay định cư nước ngoài tốt , khá đào hoa nhiều mối tình
E cám ơn. E xin nghiêm lại :
E cũng từng đi nc ngoài học nhưng ko thành công. Nhà hiện tại đang xây. E có khá nhiều mối tjnh thoáng qua. Hiện tại fa lâu lâu rồi. Cho e hỏi đất đai của e sau này có kha khá ko?
Đầu trang

Đầu to
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Đầu to »

thachcamdang đã viết: 16:57, 23/03/19
Đầu to đã viết: 16:14, 23/03/19
thachcamdang đã viết: 17:17, 22/03/19

lá này nhìn chung cũng khấm khá đó từ 34 tuổi trở đi là phất lên

vấn đề là mênh thân nhiều sao xấu cho nên không nên theo các ngành võ nghiệp quân sự công an , buôn bán thì ok

chớ nên nghị kỵ người khác khi không có bằng chứng
Lá của em cũng tương tự lá đó mà xấu hơn, anh xem giúp xem tình hình thế nào với ạ.

Hình ảnh
hơi giống vì lá trên mệnh dính sát tinh còn bạn thì mệnh bị triệt , nữ này mỗi lần nổi điên dễ đập đá đồ đạc

nhìn chung giữ của cải tiền bạc rất kỹ lâu lâu đi ra ngoài hay có vụ sờ túi để xem có rớt thứ gì quý giá không , sẽ hay có thói quen cất giấu tiền bạc đồ quý giá ở nơi bí mật

lá này có nhiều người nhiều bạn chiến hữu trợ giúp , có thể kinh doanh nhất là ngành ẩm thực và nước uống

nghiệm lý rồi phản hồi lại nhé ~X(
Cảm ơn anh đã luận giúp ạ. Em được cái quản lý tiền bạc, chi tiêu tiết kiệm, vừa phải thôi, nóng lên hay đấu khẩu chứ không đụng chân tay, đập phá gì đâu :D Hiện em đang làm bên pháp lý, khẩu vị không được tinh tế nên chưa tính chuyện mở hàng quán gì bao giờ, trong công việc thì đúng là hay được bạn bè mối lái, giới thiệu giúp. Anh xem giúp tiền bạc về sau có dễ thở k ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”