Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Các bạn đã được xem rồi thì nhớ lưu vận hạn tôi xem năm nay để xem tình hình thế nào để làm tiền đề cho hạn năm 2020 nhé!xin cảm ơn
Đầu trang

dnh1694
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dnh1694 »

Mong anh xem giúp em đặc biệt là về công danh sự nghiệp ạ.
Bố em sinh năm 1958 (làm công chức nhà nước, sức khỏe không có vấn đề gì lớn) mẹ 1962 (đã nghỉ hưu, sức khỏe có phần hơi yếu ạ)
Em hiện tại đang làm giáo viên dạy tiếng anh ạ, tuy nhiên em đang cảm thấy bế tắc trong công việc.
Em cảm ơn anh nhiều.
Tập tin đính kèm
haihamcool.jpg (182.63 KiB) Đã xem 919 lần
Đầu trang

daothi123
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi daothi123 »

mong bác xem giúp em về tình duyên và sức khỏe của mẹ ạ :em sinh 1988 ,bố 1951 ,đã mất .mẹ 1959 ,sức khỏe không tốt .còn bant thân thì công việc chưa ổn định thu nhập thất thường ,chưa vợ con gì ạ .mong bác xem giúp hạn năm sau và bao giờ thì em cưới được vợ ạ
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

daothi123 đã viết: 18:47, 25/03/19 mong bác xem giúp em về tình duyên và sức khỏe của mẹ ạ :em sinh 1988 ,bố 1951 ,đã mất .mẹ 1959 ,sức khỏe không tốt .còn bant thân thì công việc chưa ổn định thu nhập thất thường ,chưa vợ con gì ạ .mong bác xem giúp hạn năm sau và bao giờ thì em cưới được vợ ạ
Hình ảnh
Bạn mệnh mộc cung mệnh đóng tại cung đoài có vũ sát nên bản thân bị khắc quá nặng nên cuộc sống luôn phải bồn chồn lo lắng ko lúc nào yên,bạn luôn gặp phải sự khó khăn gian khổ đòi hỏi phải biết chịu đựng mới thoát đc,đang này mệnh thân đồng cung nên khó thoát khỏi cảnh tối tăm nên cứ phải vất vả vậy.bạn là 1 người khôn ngoan thông minh nhưng rất nóng nảy đôi lúc thô lỗ cọc cằn khiến người khác khó chịu,bố bạn rất giống bạn từ hình hài đến tính cách.số bạn muốn thay đổi thì sống phải biết trên dưới,có hiểu với bố mẹ,nếu ko thì rắc rối lắm!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Trong lá số có nhiều khía cạnh để mà nói,nếu các bạn muốn hỏi về khía cạnh nào cho rõ ràng thì phải nêu 1 số thông tin về khía cạnh đó nhé!
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

dnh1694 đã viết: 17:15, 25/03/19 Mong anh xem giúp em đặc biệt là về công danh sự nghiệp ạ.
Bố em sinh năm 1958 (làm công chức nhà nước, sức khỏe không có vấn đề gì lớn) mẹ 1962 (đã nghỉ hưu, sức khỏe có phần hơi yếu ạ)
Em hiện tại đang làm giáo viên dạy tiếng anh ạ, tuy nhiên em đang cảm thấy bế tắc trong công việc.
Em cảm ơn anh nhiều.
Nam mệnh hoả cung mệnh tại mão có sao hoả tinh thành ra hoả quá vượng nên sao nào thuộc mộc đều bị đốt cháy cả nên bạn là 1 người rất nóng tính,làm gì cũng chỉ muốn làm theo ý mình ai nói cũng ko chịu nghe nên ko hợp ai trong gia đình,bạn phạm đào hoa quá nặng nên muốn thoát khỏi sự rắc rối phải chờ ngoài 30,phải biết kiềm chế dục vọng của mình nếu bị bạn bè lôi kéo vào nữ sắc thì dễ mang bệnh vào người.
Quan tài:ra đi làm đều dễ bị bất mãn bực dọc ,bạn kà 1 người có tài năng nhưng người ta lại ko trọng dụng bạn vì bạn ko đc khéo léo mà khá thô và tồ .
Số bạn nên tự mình đứng ra làm ăn riêng ko phụ thuộc ai thì mới thành công đc còn ko thì cứ mãi khổ vậy.lá số này ngoài 30 sẽ phát tài lộc rất lớn nhưng tình duyên vợ con lận đận.
Vợ: là 1 người nóng nảy,2 vợ chồng ko hợp nhau,nếu lấy sớm tất 2 đời vợ,hoặc trong tâm lý bạn ko muốn lấy vợ.
Con cái: có con ngoài ý muốn.
Hạn năm nay 2018 vừa rồi nhiều chuyện buồn phiền,bị ngã xe cô xây xát chân tay.
Năm nay 2019 cung nên cân thận đi lại bạn nhé!cẩn thận vật gì đó đánh vào đầu mình,hạn năm 26 đến 35 tuổi này bạn cứ làm 1 chỗ bình thường thôi ko nên bứt phá,số bạn chờ đến hạn năm 36 tuổi cục số được vượng rồi khi đó được trời đất giúp đỡ bạn sẽ 1 bước lên tiên tiền tài có đủ mà ko phải vất vả nhiều nhé!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Rosslyn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rosslyn »

Hình ảnh

Nhờ các thầy, anh chị, bạn trong đây xem hộ năm nay và năm sau tôi có thể sinh con hay làm kinh doanh thêm về thuê nhà đất được không??

Chân thành cảm ơn ạ
Đầu trang

Lãn Nhân
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Lãn Nhân »

Chào anh Hungmanh82
Nhờ a xem giùm lá số của em
Em thì mắc bệnh mãn tính từ bé nên sức khỏe hơi kém
Công việc hiện tại thì tạm ổn nhưng ko phát triển được nữa, đang muốn đổi nghề hoặc chuyển việc
Chuyện tình cảm thì cũng hơi lận đận, hiện tại cũng đang quen 1 em mà ko biết có thành không vì 2 tuổi cũng không được hợp nhau (1995)

Hi vọng có duyên vơi anh. Cảm ơn anh nhiều

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Rosslyn đã viết: 10:51, 26/03/19 Hình ảnh

Nhờ các thầy, anh chị, bạn trong đây xem hộ năm nay và năm sau tôi có thể sinh con hay làm kinh doanh thêm về thuê nhà đất được không??

Chân thành cảm ơn ạ
Nữ mệnh thủy cung mệnh tại tuất nên bạn là 1 người có tài năng lại thông minh sống rất tình cảm tuy vậy bạn lại rất bướng bỉnh ,chỉ thích làm theo ý mình,bạn rất khó tính và kĩ tính đôi lúc dễ điên trong người mà ít người gần,số này hồi bé cực khó nuôi,nhiều lần ốm nặng,thân cư tý có thiên ko địa kiếp rất xấu hạn năm 32 tuổi bắt đầu thấy khó khăn và nhiều trục trặc,nhiều bế tắc ,đi xuống!
Đầu trang

Rosslyn
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Rosslyn »

hungmanh82 đã viết: 11:09, 26/03/19
Rosslyn đã viết: 10:51, 26/03/19 Hình ảnh

Chân thành cảm ơn ạ
Nữ mệnh thủy cung mệnh tại tuất nên bạn là 1 người có tài năng lại thông minh sống rất tình cảm tuy vậy bạn lại rất bướng bỉnh ,chỉ thích làm theo ý mình,bạn rất khó tính và kĩ tính đôi lúc dễ điên trong người mà ít người gần,số này hồi bé cực khó nuôi,nhiều lần ốm nặng,thân cư tý có thiên ko địa kiếp rất xấu hạn năm 32 tuổi bắt đầu thấy khó khăn và nhiều trục trặc,nhiều bế tắc ,đi xuống!
Hixx. Vậy là đi xuống luôn ạ.
Thế theo Bác em nên nằm yên án binh bất động hay vẫn làm việc kinh doanh bình thường???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”