Những ai được hungmanh82 xem lá số rồi thì vào !

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Bình An 93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Những ai được hungmanh82 xem lá số rồi thì vào !

Gửi bài gửi bởi Bình An 93 »

hungmanh82 đã viết: 22:01, 27/03/19 Xin chào tất cả mọi người!thật sự xin lỗi vì phải đăng thêm bài này nhưng có 1 điều này mà tôi ko thể ko đăng đó là:
Các bạn những ai đã đc tôi xem tử vi cho thì cũng là cái duyên trời đã định nên tôi muốn là mọi người hãy nhớ đến tôi,để chúng ta nghiệm tình hình năm nay sai đúng chỗ nào rồi quay lại báo cáo cho tôi biết,tôi sẵn sàng trả lời với bất cứ ai và tiếp tục xem hạn năm 2020 cho người đó.
Hy vọng là chúng ta giữ mối giao hữu này.
Nếu tôi là thầy dởm ko có lòng tin thì các bạn cứ thẳng thừng tố cáo!tôi xin nhận hết!xin cảm ơn các bạn rất nhiều!
Điểm danh thôi nhé!trang này ko xem số nhé!
Để hết năm 2019 tổng kết hạn rồi báo cáo bác nhé
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

em được anh xem rồi ạ , năm 2018 nếu mà cưới thì năm 2019 chắc chắn có con đến 95% . nhưng năm 2018 vừa rồi em có quen nhưng ko đi đến đâu ạ , năm nay 2019 mới có ng yêu , anh xem cho em năm nay hỉ tín cưới xin của em có tốt không ạ ? nếu ko thì năm 2020 em tới duyên lấy vk chưa ạ ? em cám ơn anh .
Tập tin đính kèm
Nguyễn Chiến Chi.jpg
Nguyễn Chiến Chi.jpg (184.23 KiB) Đã xem 782 lần
Đầu trang

Hoanglan152
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoanglan152 »

Em có một cái hạn sinh con năm 2021 a đã giúp e xem. Mong tới đó dc phản hồi tin vui cho a. Em cũng đặt chỗ nhờ a cuối năm giúp e xem hạn 2020 có thai sớm được ko nhé . Chúc a sức khỏe
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Cảm ơn các bạn phối hợp!ăn tết 2020 có nhiều cái hay đây!:
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

chienapple đã viết: 22:42, 28/03/19 em được anh xem rồi ạ , năm 2018 nếu mà cưới thì năm 2019 chắc chắn có con đến 95% . nhưng năm 2018 vừa rồi em có quen nhưng ko đi đến đâu ạ , năm nay 2019 mới có ng yêu , anh xem cho em năm nay hỉ tín cưới xin của em có tốt không ạ ? nếu ko thì năm 2020 em tới duyên lấy vk chưa ạ ? em cám ơn anh .
Năm nay cưới vợ sang 2020 làm gì cũng thuận nhiều tin vui về kinh tế đó bạn.cứ chờ hết năm nay đã rồi hẵng nói,có ny là ngon rồi!phải khéo léo nhẹ nhàng ko nên vội vàng hấp tấp,phải dùng tình cảm mà hành động mới thành công trọn vẹn!
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi chienapple »

hungmanh82 đã viết: 12:38, 29/03/19
chienapple đã viết: 22:42, 28/03/19 em được anh xem rồi ạ , năm 2018 nếu mà cưới thì năm 2019 chắc chắn có con đến 95% . nhưng năm 2018 vừa rồi em có quen nhưng ko đi đến đâu ạ , năm nay 2019 mới có ng yêu , anh xem cho em năm nay hỉ tín cưới xin của em có tốt không ạ ? nếu ko thì năm 2020 em tới duyên lấy vk chưa ạ ? em cám ơn anh .
Năm nay cưới vợ sang 2020 làm gì cũng thuận nhiều tin vui về kinh tế đó bạn.cứ chờ hết năm nay đã rồi hẵng nói,có ny là ngon rồi!phải khéo léo nhẹ nhàng ko nên vội vàng hấp tấp,phải dùng tình cảm mà hành động mới thành công trọn vẹn!
em cám ơn anh ạ , à đây là lá số bạn gái em anh ạ , giờ sinh thì chuẩn đét luôn anh ạ , anh xem giúp em ạ .
anh cho em lời khuyên và lưu ý để em mong sao năm nay em trọn vẹn nhất có thể ạ , nhất là tình cảm anh ạ .
Tập tin đính kèm
Bạn gái.jpg
Bạn gái.jpg (183.72 KiB) Đã xem 747 lần
Đầu trang

kootinhyeu
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kootinhyeu »

Năm ngoái a bảo e tiêu nhiều tiền của bố mẹ, nhưng năm nay e thấy vẫn tiêu như thế, mà còn ít đi nữa.
Đầu trang

Bình An 93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bình An 93 »

hungmanh82 đã viết: 22:01, 27/03/19 Xin chào tất cả mọi người!thật sự xin lỗi vì phải đăng thêm bài này nhưng có 1 điều này mà tôi ko thể ko đăng đó là:
Các bạn những ai đã đc tôi xem tử vi cho thì cũng là cái duyên trời đã định nên tôi muốn là mọi người hãy nhớ đến tôi,để chúng ta nghiệm tình hình năm nay sai đúng chỗ nào rồi quay lại báo cáo cho tôi biết,tôi sẵn sàng trả lời với bất cứ ai và tiếp tục xem hạn năm 2020 cho người đó.
Hy vọng là chúng ta giữ mối giao hữu này.
Nếu tôi là thầy dởm ko có lòng tin thì các bạn cứ thẳng thừng tố cáo!tôi xin nhận hết!xin cảm ơn các bạn rất nhiều!
Điểm danh thôi nhé!trang này ko xem số nhé!
Chào anh hungmanh82!

Còn gần 1 tháng nữa là kết thúc năm 2019. Em gửi lại anh thông tin nghiệm lý mà anh đã dự đoán cho em năm ngoái "năm nay 2019 bạn có nhiều sự thay đổi trong công việc ,phải đi xa.năm nay tuy hơi buồn có khóc lóc nhưng kinh tế tốt đẹp,cẩn thận xe cộ b nhé" như sau:

1. Em chuyển công tác vào đầu năm 2019, lĩnh vực làm việc thay đổi hoàn toàn so với năm cũ. Có đi xa, nhưng đi trong ngày và không thường xuyên.
2. Gia đình sức khỏe bình thường, tình duyên vẫn chưa có, công việc khởi sắc. Tuy nhiên có buồn vì bạn thân vừa mất.
3. Kinh tế có khởi sắc nhưng vẫn chưa bứt phá được.
4. Nghe lời anh nên việc đi lại em rất cẩn thận. Hiện tại thì chưa có đụng chạm gì khi tham gia giao thông.

Một lần nữa cảm ơn anh đã chấm số cho em, chúc anh và gia đình năm mới nhiều sức khỏe và niềm vui!
Để anh tiện theo dõi lại lá số, em xin phép được đăng ở cuối thư!
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”