nhờ các bác xem giúp lá số này đi du học định cư luôn được không ạ???

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
Kathyyy
Chính thức
Chính thức

nhờ các bác xem giúp lá số này đi du học định cư luôn được không ạ???

Gửi bài gửi bởi Kathyyy »

KÍNH NHỜ CÁC BÁC XEM GIÚP CHÁU LÁ TỨ TRỤ NÀY VỚI Ạ!
Mong các bác vào luận giải giúp cháu lá số này học hành tốt không ạ? có thể đi du học không Và học ngành gì thì thuận buồm xuôi gió, hanh thông ạ? Nếu trắc trở, khó khăn không thể đi du học thì cháu sẽ thế nào ạ?
Cảm ơn rất nhiều vì đã xem giúp cháu ạ!! Trân thành cảm ơn mọi người rất nhiều ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

Kathyyy
Chính thức
Chính thức

Re: nhờ các bác xem giúp lá số này đi du học định cư luôn được không ạ???

Gửi bài gửi bởi Kathyyy »

Có ai xem giúp cháu với ạ!!! Bố mẹ cháu đang làm giấy tờ chuẩn bị cho cháu đi du học, nhưng ngoại ngữ của cháu hơi kém nên ko biết có thể đi du học ko ạ ?
Cháu cảm ơn rất nhiều!
Đầu trang

nhaque_buidoi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: nhờ các bác xem giúp lá số này đi du học định cư luôn được không ạ???

Gửi bài gửi bởi nhaque_buidoi »

Kathyyy đã viết: 08:29, 13/04/19 Có ai xem giúp cháu với ạ!!! Bố mẹ cháu đang làm giấy tờ chuẩn bị cho cháu đi du học, nhưng ngoại ngữ của cháu hơi kém nên ko biết có thể đi du học ko ạ ?
Cháu cảm ơn rất nhiều!
Mình k biết xem nhưng mình có lời khuyên này cho bạn. Nếu ngoại ngữ b kém thì b có thể đi học để trau dồi. Còn bạn hỏi học ngành gì là một chuyện, học được hay không lại là chuyện khác. Vì học ở nước ngoài chương trình rất nặng và khó hơn ở VN rất nhiều.. nên bạn phải học ngành thực sự bạn thích thì bạn mới học đc ko thì dễ sẩy chân lắm bạn mà còn tốn tiền.. mình đi du học r nên mình có 1 vài lời khuyên đó cho bạn.. chúc b may mắn và thành công
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”