công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
alwayssmile92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi alwayssmile92 »

Anh xem giùm em cái mảnh đất cắm dùi không. Em xin cảm ơn.
Hình ảnh
Đầu trang

khanh21
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: công trình nghiên cứu về cung điền trạch cho người muốn làm giàu từ cung điền , mời vào !!!

Gửi bài gửi bởi khanh21 »

anh em giúp em với ạ. em cảm ơn anh.
Hình ảnh
Đầu trang

thao25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thao25 »

anh coi giúp em với ạ. Em cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

alwayssmile92 đã viết: 08:26, 12/04/19 Anh xem giùm em cái mảnh đất cắm dùi không. Em xin cảm ơn.
Hình ảnh

yên chí có , bạn này trong đời phải bán nhà chuyển nhà vài lần , phù hợp ngành cơ khí máy móc thiết bị vi tính , cò nhà đất môi giới bất động sản ...mua đi bán lại cực nhanh
Đầu trang

vudaithang
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vudaithang »

Hình ảnh
Em đang muốn rẽ hướng công việc liên quan đến đi môi giới bán bất động sản nhờ bác xem giúp
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

Bác giúp em tý xem lá số này có giữ được đất đai của ông bà để lại không ạ :)
Hình ảnh
Đầu trang

vukhucthienphu93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi vukhucthienphu93 »

Mong anh cho em đôi lời về cung điền ạ. Em cảm ơn anh !

Hình ảnh
Đầu trang

alwayssmile92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi alwayssmile92 »

thachcamdang đã viết: 10:50, 13/04/19
alwayssmile92 đã viết: 08:26, 12/04/19 Anh xem giùm em cái mảnh đất cắm dùi không. Em xin cảm ơn.
Hình ảnh

yên chí có , bạn này trong đời phải bán nhà chuyển nhà vài lần , phù hợp ngành cơ khí máy móc thiết bị vi tính , cò nhà đất môi giới bất động sản ...mua đi bán lại cực nhanh
Em cảm ơn anh đã xem giúp em. Chúc anh luôn dồi dào sức khỏe để luôn cống hiến cho diễn đàn ạ.
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

nhondoan đã viết: 09:51, 14/04/19 Bác giúp em tý xem lá số này có giữ được đất đai của ông bà để lại không ạ :)
Hình ảnh

không những giữ được mà còn mua thêm đất nữa :x
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
vinasaigon
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi vinasaigon »

Hình ảnh
Xin bác cho e đôi lời nhận xét :3
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”