[ Khu Vực Hanoi ] Nghiệm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dormammu
Chính thức
Chính thức

Re: [ Khu Vực Hanoi ] Nghiệm

Gửi bài gửi bởi Dormammu »

Saokim85 đã viết: 10:50, 25/04/19
Dormammu đã viết: 03:22, 25/04/19 Mình cần 1 vài lá số của các bạn trong khu vực Hanoi để chiêm nghiệm . Thanks u all :x
Bác xem hộ e ạ !
Hình ảnh
Năm nay động điền cung có di chuyển đi xa nên chú ý , b có câu hỏi gì và kể sơ qua bản thân nhé.
Đầu trang

Dormammu
Chính thức
Chính thức

trang966 đã viết: 15:08, 25/04/19 Em ở HN ạ. Rất mong được bác xem giúp lá số về đường công danh ạ. Em sẽ trả lời tất cả đối chứng ạ. Em xin cảm ơn bác ạ.

Hình ảnh
Năm nay tháng 2 âm xe hay tay chân có xước sát gì không e ? E cần hỏi gì và nói qua về bản thân .
Đầu trang

binhan2205
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi binhan2205 »

Dormammu đã viết: 17:48, 25/04/19
binhan2205 đã viết: 09:39, 25/04/19 Đây là lá số của mình, mong đc giải đáp
MTk5NXw1fDIyfDB8MnxDaHUgVMOibSBEdXnDqm58MXw1fDB8MXwxfDB8MHwxMXw0NXwxfDd8Mg.jpg
Năm nay năm tuổi động mệnh cung mọi việc di chuyển đi lại nên cẩn thận chú ý , nếu có chuyển đổi công việc thay đổi nên chú ý. E có thể nói qua về bản thân và có câu hỏi để a nghiệm thêm.
Thang 3 em mới thay đổi công việc và hiện tại đang làm chỗ mới ổn hơn chỗ cũ,
Về cơ bản em là kiểu người hay suy nghĩ, dễ khóc, dễ xúc động, từ bé đến giờ mọi chuyện học tập hay công việc chưa gặp trắc trở, tuy nhiên tình duyên lận đận, em muốn a xem giúp em cung phu, cung phu có hóa kỵ có phải xấu lắm ko ạ, cung tài của em gặp triệt cũng có xấu ko anh?
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duongbeo95 »

Dormammu đã viết: 17:45, 25/04/19
duongbeo95 đã viết: 08:30, 25/04/19
Dormammu đã viết: 03:22, 25/04/19 Mình cần 1 vài lá số của các bạn trong khu vực Hanoi để chiêm nghiệm . Thanks u all :x
Bác xem lá số của e xem :)). Trả lời đối chứng nhiệt tình ạ ;;) ;;) ;;)
Năm nay có nghỉ hay thay đổi công việc không e, năm nay sức khỏe cha hoặc mẹ không tốt cẩn thận trong việc đi lại .
Năm nay cty em có thay đổi về cách vận hành công ty, nên có chút thay đổi về công việc, đúng đầu năm nay thay đổi ạ. Bố em thì có bệnh lý về gan do ur nhiều. Mẹ thì có bệnh lý về tiền đình từ trước. Nhưng cũng chưa có gì ạ? A có thể xem qua cho em cung tài bạch vs mệnh của em không? Bộ spt (h) lại gặp thiên không tại thân cư nên em thấy lo lo :). Mong anh hồi đáp
Đầu trang

Dormammu
Chính thức
Chính thức

Mậu Thìn 88 đã viết: 08:34, 25/04/19 Bạn chiêm nghiệm lá số của mình xem
Hình ảnh
Bạn là người bang khác di đến hà nội à , hay cha hoặc mẹ ?
Đầu trang

Dormammu
Chính thức
Chính thức

binhan2205 đã viết: 18:35, 25/04/19
Dormammu đã viết: 17:48, 25/04/19
binhan2205 đã viết: 09:39, 25/04/19 Đây là lá số của mình, mong đc giải đáp
MTk5NXw1fDIyfDB8MnxDaHUgVMOibSBEdXnDqm58MXw1fDB8MXwxfDB8MHwxMXw0NXwxfDd8Mg.jpg
Năm nay năm tuổi động mệnh cung mọi việc di chuyển đi lại nên cẩn thận chú ý , nếu có chuyển đổi công việc thay đổi nên chú ý. E có thể nói qua về bản thân và có câu hỏi để a nghiệm thêm.
Thang 3 em mới thay đổi công việc và hiện tại đang làm chỗ mới ổn hơn chỗ cũ,
Về cơ bản em là kiểu người hay suy nghĩ, dễ khóc, dễ xúc động, từ bé đến giờ mọi chuyện học tập hay công việc chưa gặp trắc trở, tuy nhiên tình duyên lận đận, em muốn a xem giúp em cung phu, cung phu có hóa kỵ có phải xấu lắm ko ạ, cung tài của em gặp triệt cũng có xấu ko anh?
Cũng không có gì đáng lo ngại cả , phu e tìm người lớn tuổi hơn e ít nhất 7 tuổi có hình thương sẹo rỗ gì đó và khác nơi sống của e hoặc tính chất cv phải xa nhau là oke lúc đó e có thể làm ăn được , phu này tốt , còn tuần triệt e không cần quá chú ý làm gì , cứ năm xấu thì tránh năm tốt thì định hướng ,tìm tuổi hợp mà yêu em nhé. Năm nay năm tuổi nên chú ý mọi điều. Có gì inbox cho a. Thanks
Đầu trang

Dormammu
Chính thức
Chính thức

duongbeo95 đã viết: 18:57, 25/04/19
duongbeo95 đã viết: 08:30, 25/04/19

Bác xem lá số của e xem :)). Trả lời đối chứng nhiệt tình ạ ;;) ;;) ;;)
Năm nay có nghỉ hay thay đổi công việc không e, năm nay sức khỏe cha hoặc mẹ không tốt cẩn thận trong việc đi lại .
Năm nay cty em có thay đổi về cách vận hành công ty, nên có chút thay đổi về công việc, đúng đầu năm nay thay đổi ạ. Bố em thì có bệnh lý về gan do ur nhiều. Mẹ thì có bệnh lý về tiền đình từ trước. Nhưng cũng chưa có gì ạ? A có thể xem qua cho em cung tài bạch vs mệnh của em không? Bộ spt (h) lại gặp thiên không tại thân cư nên em thấy lo lo :). Mong anh hồi đáp
SPT ở đây không hãm em nhé , chỉ là bớt ăn chơi tiêu sài cho con gái , chú ý chuyện học hành nâng cao trình độ bản thân, e ăn thiên lộc tuổi ất hợi k nên quá lo lắng và mê tín thái quá.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

bác nghiệm lá này nhé. Thông tin nó thế này, xem nó khác bác đoán không. Hiện đang chuẩn bị rời hà nội nhé.

Con nhà binh, 3 đời đi binh nghiệp.
Người cao tầm 1m73, cằm hơi chẻ, trán chữ M, không gầy không béo. Lúc nhỏ có mổ xẻ 1 lần, mắt phải bị vật nhọn đâm vào mắt khi 12 tuổi gì đó. Da không đen, hơi trắng, nhìn khá trẻ.
Ham bia rượu, uống rượu tốt. hồi bé học nhiều, đi thi học sinh giỏi cũng nhiều.
Hay phản bác nhưng có nhiều ý kiến sáng.
Chưa lập gia đình, có nhiều người yêu mà già kén kẹn hom, sắp cưới.

Nhỏ học nhiều nơi, cũng có tiếng vang, cũng có mấy giải thưởng về thể thao.
Thích làm từ thiện, tham gia nghiên cứu và các phong trào tiện nguyện.

gia đình: có một em trai, cha mẹ vẫn khỏe, mẹ công nhân, cha giỏi chuyên môn, hay lo nghĩ, từng là tướng đóng nơi biên thùy, nhận nhiều bằng khen và có tiếng về chuyên môn. Điều kiện gia đình tốt, cũng có điều kiện kinh tế, đất đai cũng trên 5,7 mảnh.

16 tuổi ra nước ngoài, 20 tuổi về vn, 26 tuổi đi tiếp 31 tuổi về vn. Học hành thì lâu, chỗ ở không cố định di chuyển nhiều, ở từ nhà nhỏ cấp 4 tới biệt thư.

Về gia tộc: ai thoát ly tổ nghiệp thì khá giả, ăn nên làm ra. Gia đình nào ở lại quê thì nghèo khó.
Hình ảnh

Lá số thứ 2: cậu này canh ngọ nhưng nhìn không giống lắm.
Người thấp cao 1m64, gầy, bé khó nuôi, suy dinh dưỡng.
Người hôi (cái này có vẻ giống), hơi đen nhưng gầy đét(không giống lá số lắm). Trước không uống rượu nhưng sau này thất tình rồi uống rượu nhiều, tửu lượng không cao. trải qua một lần mổ tay vì bị dao cắt vào tay, năm 2013.
Làm kỹ sư lập trình.
Học hành thì khá kém, thường đứng cuối lớp, năm lớp 7 có bị trả về lớp 6. Đi nước ngoài 2 lần từ nhỏ, nhưng lận đận chuyện học hành, không lấy được bằng.
Hiện tại độc thân.

Bố mẹ: có danh tiếng ngành lực lượng vũ trang. Gia đình khá giả.

Họ hàng: đi xa lập nghiệp thì ổn ,nhưng hay cãi vã.
Hình ảnh
Đầu trang

trang966
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trang966 »

Dormammu đã viết: 17:54, 25/04/19
trang966 đã viết: 15:08, 25/04/19 Em ở HN ạ. Rất mong được bác xem giúp lá số về đường công danh ạ. Em sẽ trả lời tất cả đối chứng ạ. Em xin cảm ơn bác ạ.

Hình ảnh
Năm nay tháng 2 âm xe hay tay chân có xước sát gì không e ? E cần hỏi gì và nói qua về bản thân .
Em ko có xây xước gì anh ạ.
Em muốn hỏi về công danh, nên làm gì, hợp với ngành gì, bao giờ ổn định ạ.
Em tính cách hơi bướng, cá tính, vui tính. Dáng người em thấp (1m55) và hơi mập (58kg) ạ. Bố em mất năm 2014 ạ.
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi duongbeo95 »

Dormammu đã viết: 19:17, 25/04/19
duongbeo95 đã viết: 18:57, 25/04/19
SPT ở đây không hãm em nhé , chỉ là bớt ăn chơi tiêu sài cho con gái , chú ý chuyện học hành nâng cao trình độ bản thân, e ăn thiên lộc tuổi ất hợi k nên quá lo lắng và mê tín thái quá.
Vâng! Thật ra em nghiệm đc vài cái ứng nên em hơi lo thôi. Như tính em ăn cả thất sát lẫn tham lang :)). Như một con người có 2 tâm hồn a ạ. Cứ 1 cuộc vui em phải nghỉ mấy hôm ở 1 mình để lấy lại cân bằng. Nhưng hiện tại vẫn mất phương hướng. Chắc tại em k đấu tranh gắt gao vơi những thứ mà em muốn. A có thể cho em hỏi là thiên lộc ở ất hợi là sao ạ? Với em có hợp vs con đường kinh doanh hay làm nghề kĩ nghệ thì hợp hơn hả a.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”