Liệu chỉ tay chằng chịt có phải rất vất vả không ạ ?

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
Haiyen236
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Liệu chỉ tay chằng chịt có phải rất vất vả không ạ ?

Gửi bài gửi bởi Haiyen236 »

Em/cháu xin chào các anh/chị các cô các bác! Cháu sinh năm 1998 (Mậu Dần) chưa từng đi xem tay hay xem tướng số. Trong quá trình đi làm, đi làm, khi các bạn/các anh chị làm cùng nhìn tay cháu, đều nói rằng bàn tay nhiều chỉ tay chằng chịt như này thì vất vả lắm. Cháu lên đây, hi vọng có thể được mọi người xem tay giúp cháu. Điều xấu cháu không quá buồn, điều tốt cũng không vui mừng quá nhiều. Với tâm thế tham khảo, học hỏi, cháu hi vọng có thể lường trước những điều không hay nhằm phòng tránh cho tương lai.
Dáng người cháu nhỏ nhắn, hơi gầy. Da tay và chân hơi khô. Tuy nhiên da mặt nhẵn mịn, sáng nhưng không trắng. Da bàn tay mềm, mỏng, hồng trắng đan xen, không khô. Người cháu nhỏ nhưng bàn tay lại khá to so với người.
Cháu xin cảm ơn nhiều ạ! Chúc mọi người một ngày tốt lành !
Tập tin đính kèm
Tay trái
Tay trái
IMG_20190502_173901 (1).jpg (121.61 KiB) Đã xem 1911 lần
Tay phải
Tay phải
IMG_20190502_173925 (1).jpg (122.68 KiB) Đã xem 1911 lần
Đầu trang

linh278
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Liệu chỉ tay chằng chịt có phải rất vất vả không ạ ?

Gửi bài gửi bởi linh278 »

Xem giúp minh với nguwoif ta bảo mình sắp chết Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

linh278
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi linh278 »

linh278 đã viết: 13:37, 04/05/19 Xem giúp minh với với ạ Hình ảnh
Hình ảnh
Đầu trang

Thợ mộc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Thợ mộc »

Haiyen236 đã viết: 20:23, 02/05/19 Em/cháu xin chào các anh/chị các cô các bác! Cháu sinh năm 1998 (Mậu Dần) chưa từng đi xem tay hay xem tướng số. Trong quá trình đi làm, đi làm, khi các bạn/các anh chị làm cùng nhìn tay cháu, đều nói rằng bàn tay nhiều chỉ tay chằng chịt như này thì vất vả lắm. Cháu lên đây, hi vọng có thể được mọi người xem tay giúp cháu. Điều xấu cháu không quá buồn, điều tốt cũng không vui mừng quá nhiều. Với tâm thế tham khảo, học hỏi, cháu hi vọng có thể lường trước những điều không hay nhằm phòng tránh cho tương lai.
Dáng người cháu nhỏ nhắn, hơi gầy. Da tay và chân hơi khô. Tuy nhiên da mặt nhẵn mịn, sáng nhưng không trắng. Da bàn tay mềm, mỏng, hồng trắng đan xen, không khô. Người cháu nhỏ nhưng bàn tay lại khá to so với người.
chào bạn không phải ai chỉ tay lằng nhằng cũng đều khổ cả. Bạn không nên lo lắng quá. Nhà bạn có 3 anh chị em? 2 gái 1 trai?. Chị gái đầu sau đó em trai giữa và em gái út? Bạn ít thích giao tiếp , ngại cho đông người?.
Đầu trang

Haiyen236
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Haiyen236 »

Thợ mộc đã viết: 00:14, 07/05/19
Haiyen236 đã viết: 20:23, 02/05/19 Em/cháu xin chào các anh/chị các cô các bác! Cháu sinh năm 1998 (Mậu Dần) chưa từng đi xem tay hay xem tướng số. Trong quá trình đi làm, đi làm, khi các bạn/các anh chị làm cùng nhìn tay cháu, đều nói rằng bàn tay nhiều chỉ tay chằng chịt như này thì vất vả lắm. Cháu lên đây, hi vọng có thể được mọi người xem tay giúp cháu. Điều xấu cháu không quá buồn, điều tốt cũng không vui mừng quá nhiều. Với tâm thế tham khảo, học hỏi, cháu hi vọng có thể lường trước những điều không hay nhằm phòng tránh cho tương lai.
chào bạn không phải ai chỉ tay lằng nhằng cũng đều khổ cả. Bạn không nên lo lắng quá. Nhà bạn có 3 anh chị em? 2 gái 1 trai?. Chị gái đầu sau đó em trai giữa và em gái út? Bạn ít thích giao tiếp , ngại cho đông người?.
Dạ đúng gần hết rồi ạ. Tuy nhiên nhà mình thì em trai là út. Mình không thích chỗ đông người, ít nói. Trong công việc và học hành, bạn bè và mọi người đều nói với mình là không may mắn cho lắm khi liên tục gặp vấn đề. Thậm chí, lúc đi học, bạn bè không muốn đăng kí lịch học như mình vì lần nào cũng gặp giáo viên khó. Cả việc đi làm cũng liên tục gặp khó khăn. Mình nghĩ, những điều đó có khi lại là cơ hội giúp mình. Nhưng nhiều lúc mình suy sụp và nản lòng vô cùng.
Cảm ơn bạn nhiều đã dành chút thời gian giải đáp giúp mình ^^ Chúc bạn ngày mới tốt lành nhé :D
Đầu trang

minhtung
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhtung »

Thợ mộc đã viết: 00:14, 07/05/19
Tay như nào là ít giao tiếp, ngại chỗ đông người vậy bác thợ mộc?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”