Mong "ông đi qua , bà đi lại" hay cao nhân ghé qua xem giúp ! em ( cháu ) xin cảm ơn ạ :D :D

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Constantinople
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong "ông đi qua , bà đi lại" hay cao nhân ghé qua xem giúp ! em ( cháu ) xin cảm ơn ạ :D :D

Gửi bài gửi bởi Constantinople »

Thưa các anh chị em cô dì chú bác : trong cuộc sống giờ hiện tại thấy mình mất phương hướng , bấp bênh : tình duyên thì lận đận và tình cảm thì cũng ko đâu vào đâu :( :( :( :( , công việc thì không ổn định đổi hết chỗ nọ chỗ kia ( không có tay nghề gì hay bằng cấp cao ) đến giờ cũng chả biết mình hợp với cái gì và làm được việc gì :( :( :( ....kính mong mọi người ai đó có thể xem giúp em ( cháu ) cho em ( cháu ) 1 lời khuyên để đi đúng hướng ạ , em ( cháu ) xin cảm ơn .
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong "ông đi qua , bà đi lại" hay cao nhân ghé qua xem giúp ! em ( cháu ) xin cảm ơn ạ :D :D

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Cho em một lời để đi đúng hướng . Tôi chỉ dẫn theo kiểu vương đạo không phải bá đạo .Kiếm phong kim, Mệnh Tử Phá không hạp, cung Quan Liêm Tham lại hạp lại có Lộc . Vậy nghề gì nguy hiểm làm thì có tiền, ví dụ tham gia PCCC . Cung Quan có kiếp sát, cung Thiên di có Thiên hình thì dễ ở tù . Vậy là một quyết định rất khó .
Thân cư Thê đối ứng với cung Quan, đừng vi đàn bà mà tham gia việc xằng bậy .
Được cảm ơn bởi: Constantinople
Đầu trang

Constantinople
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mong "ông đi qua , bà đi lại" hay cao nhân ghé qua xem giúp ! em ( cháu ) xin cảm ơn ạ :D :D

Gửi bài gửi bởi Constantinople »

CHUONGZKHUE đã viết: 02:47, 14/05/19 Cho em một lời để đi đúng hướng . Tôi chỉ dẫn theo kiểu vương đạo không phải bá đạo .Kiếm phong kim, Mệnh Tử Phá không hạp, cung Quan Liêm Tham lại hạp lại có Lộc . Vậy nghề gì nguy hiểm làm thì có tiền, ví dụ tham gia PCCC . Cung Quan có kiếp sát, cung Thiên di có Thiên hình thì dễ ở tù . Vậy là một quyết định rất khó .
Thân cư Thê đối ứng với cung Quan, đừng vi đàn bà mà tham gia việc xằng bậy .
Em cảm ơn ạ !
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”