Nhờ các cao nhân xem hộ em lá số tứ trụ này với, 39t rồi. Liệu có cơ hội phát tài nữa ko ah. E cám ơn ah

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
duyminh66
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các cao nhân xem hộ em lá số tứ trụ này với, 39t rồi. Liệu có cơ hội phát tài nữa ko ah. E cám ơn ah

Gửi bài gửi bởi duyminh66 »

Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các cao nhân xem hộ em lá số tứ trụ này với, 39t rồi. Liệu có cơ hội phát tài nữa ko ah. E cám ơn ah

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Còn dư sức phát tài .
Chờ một cơ hội nào đó, có đảo lộn (đối với cuộc song của mình) thì tự nhiên phát rồi cứ từ từ đi lên .
Được cảm ơn bởi: duyminh66
Đầu trang

duyminh66
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân xem hộ em lá số tứ trụ này với, 39t rồi. Liệu có cơ hội phát tài nữa ko ah. E cám ơn ah

CHUONGZKHUE đã viết: 18:44, 13/05/19 Còn dư sức phát tài .
Chờ một cơ hội nào đó, có đảo lộn (đối với cuộc song của mình) thì tự nhiên phát rồi cứ từ từ đi lên .
Thật thế hả bác? hy vọng ah. Chứ giờ cs bế tắc. Bác cho e hỏi thêm câu nữa. KHoảng bao giờ cv của e thuận lợi và có cơ hội ah. Cám ơn bác.
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Câu trả lời của tôi đã đủ, đọc lại kỷ . Khi nào có sự biến động thì dành lấy cơ hội .
Được cảm ơn bởi: duyminh66
Đầu trang

duyminh66
Mới gia nhập
Mới gia nhập

CHUONGZKHUE đã viết: 01:26, 14/05/19 Câu trả lời của tôi đã đủ, đọc lại kỷ . Khi nào có sự biến động thì dành lấy cơ hội .
vâng, cám ơn b ah
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”