Xin những lá số tuổi canh để nghiêmh lý.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
trieuvandung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Xin những lá số tuổi canh để nghiêmh lý.

Gửi bài gửi bởi trieuvandung »

Người tuổi canh ngọ lá số đa dạng quá. Mình xin được up la so lên đây để làm tăng thêm một chút khẩu vị. Một hạt cát trong xa mạc mà thôi.
Mong chủ topic cùng mọi người có thể nghiệm lý. Những biến cố của cuộc đời và vận suy trong năm tới năm 2020.
Mình xin cảm ơn !!!
Hình ảnh
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

trieuvandung đã viết: 17:11, 14/05/19 Người tuổi canh ngọ lá số đa dạng quá. Mình xin được up la so lên đây để làm tăng thêm một chút khẩu vị. Một hạt cát trong xa mạc mà thôi.
Mong chủ topic cùng mọi người có thể nghiệm lý. Những biến cố của cuộc đời và vận suy trong năm tới năm 2020.
Mình xin cảm ơn !!!
Hình ảnh
Đúng là mình định đóng chủ đề này rồi. Vì thiết nghĩ nếu canh đồng đi với kỵ là cũng có lý do.
Ls này chắc cũng trồi hụp thất thường và cũng có cai hay để nghiệm lý và luận giải.
Thân.
Đầu trang

trieuvandung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trieuvandung »

Cảm ơn bạn chủ topic. Bạn nói rất đúng. Tốt thì ít mà trồi hụp cũng nhiều. Bản thân mình cũng chẳng am hiểu gì về tử vi. Nên phải nhờ những người có kinh nghiệm như bạn luận giup. Thân
Đầu trang

ndtu91
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi ndtu91 »

Canh ngọ mong có duyên với bác
Hình ảnh
Đầu trang

hidehira
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hidehira »

vnfaker98 đã viết: 17:17, 14/05/19
trieuvandung đã viết: 17:11, 14/05/19 Người tuổi canh ngọ lá số đa dạng quá. Mình xin được up la so lên đây để làm tăng thêm một chút khẩu vị. Một hạt cát trong xa mạc mà thôi.
Mình xin cảm ơn !!!
Hình ảnh
Lá số của bạn và mình giống Y HỆT nhau. Cho hỏi hiện giờ cuộc sống của bạn thế nao? Gia đình, sự nghiệp, sức khoẻ.

Đúng là mình định đóng chủ đề này rồi. Vì thiết nghĩ nếu canh đồng đi với kỵ là cũng có lý do.
Ls này chắc cũng trồi hụp thất thường và cũng có cai hay để nghiệm lý và luận giải.
Thân.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

Tặng anh vnfaker lá số tuổi canh của đối tác làm ăn với em. Lá số chuẩn giờ. Cuộc đời tuổi trẻ rất rực rỡ nhưng thăng trầm lắm

P/S: che thông tin là bả che. Em chỉ lưu về thôi nha :-bd
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

HamanoRie đã viết: 18:30, 15/05/19 Tặng anh vnfaker lá số tuổi canh của đối tác làm ăn với em. Lá số chuẩn giờ. Cuộc đời tuổi trẻ rất rực rỡ nhưng thăng trầm lắm

Hjj. Nữ thần của lyso nay cũng vô đây ah. Cảm ơn em nha.
Tuổi 90 thì vẫn còn trẻ mà.
A muốn dừng topic này rồi. Em gửi vào topic khác của anh nhé.
Tiện đây cho anh hỏi.. làm thế nào chỉ luận số mà đc ăn bánh mỳ giảm giá ở quán em vậy.
Thân.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HamanoRie
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi HamanoRie »

vnfaker98 đã viết: 19:20, 15/05/19
HamanoRie đã viết: 18:30, 15/05/19 Tặng anh vnfaker lá số tuổi canh của đối tác làm ăn với em. Lá số chuẩn giờ. Cuộc đời tuổi trẻ rất rực rỡ nhưng thăng trầm lắm

Hjj. Nữ thần của lyso nay cũng vô đây ah. Cảm ơn em nha.
Tuổi 90 thì vẫn còn trẻ mà.
A muốn dừng topic này rồi. Em gửi vào topic khác của anh nhé.
Tiện đây cho anh hỏi.. làm thế nào chỉ luận số mà đc ăn bánh mỳ giảm giá ở quán em vậy.
Thân.
Hihi top mới của anh em thấy rùi, mà em thì không có nhu cầu hỏi cho bả nên em mới còm vào đây nhỡ sau anh cần ngâm cíu tiếp.

Chị này tuổi vẫn trẻ thật, nhưng tháng kiếm 300-400tr/đồng, doanh thu 1 tỷ/tháng. Có con trước khi lập gia đình và bỏ chồng sau 2 năm. Con có 4 đứa, trong đó 2 đứa sinh đôi. Trai gái đủ cả. Năm nay vừa sinh một đứa ngoài giá thú không kết hôn.

Gia đình có 4 anh chị em, bà này là cả. Dưới có 1 em gái và 2 em trai sinh đôi. Một đứa em trai sinh đôi đã mất vì đuối nước.

Đấy là một số thông tin nổi bật em còm lại cho anh nghiệm lí nhé :D

P/S: anh qua quán em ủng hộ là rất quý rồi, anh đến lúc nào thì nhắn em, em sẽ dặn nhân viên discount cho anh hennnn ^^. Lúc nào em cũng lượn lờ trên này đọc bài âm thầm :D
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Thôi xong, sao cung phu nhìn giống cung thê ls anh thế :((. Cơ mà vẫn may, a ko thuộc giới tính có "buồng trứng" =))

ps/ Ls này với ndung e nói, thì đúng số quá. Mệnh tài quan đẹp và đúng cách thật. Mà cuộc sống hôn nhân rất đặc trưng của rất nhiều nữ canh ngọ - vất vả đường này.
Sửa lần cuối bởi joienguyen vào lúc 20:31, 15/05/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

HamanoRie đã viết: 20:18, 15/05/19
vnfaker98 đã viết: 19:20, 15/05/19
Cảm ơn em.
Ls này chuyện ck con thì rõ rồi. Nhưng anh chỉ muốn hỏi cha mẹ bạn này ra sao.
Tuổi nhỏ xa cha mẹ.
Cha mẹ có vấn đề gì ko? Linh tinh hãm gia địa không
Mệnh có khốc hư tuế phá thì liệu cha mẹ vẫn khỏe mạnh hạnh phúc đến giờ.
Thân.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”