Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
miumiu_meomeo
Chính thức
Chính thức

Re: Xem tử vi chuyên sâu 12 cung và hạn từng năm cho tất cả mọi người

Gửi bài gửi bởi miumiu_meomeo »

Nhờ anh xem giúp em với ạ. Thông tin gia đình:
1. Bố sinh năm 1958, sức khỏe bình thường, đã về hưu và đi làm thêm. Mẹ sinh năm 1965, sức khỏe bình thường ở nhà nội trợ.
2. Nghề nghiệp bản thân: Kế toán
3. Tuổi chồng: 1984, con trai 2016, con gái 2017
Rất mong được anh xem giúp. Em cám ơn.

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

wanderman đã viết: 15:36, 11/05/19 Chào bác, nhờ bác xem giúp em
1. Bố 1956 mẹ 1960. Sức khỏe tốt. Mẹ về hưu vẫn làm thêm, bố vẫn đi làm thêm
2. Em làm nhà nước.
3. Vợ sinh 1992
Xin thỉnh giáo về công việc trong 3 năm tới và dự định học cao hơn ở nước ngoài.
Hình ảnh
Cảm ơn bác nhiều
Luận giải:
Bản mệnh thủy cung mệnh tại mùi vô chính diệu có đủ bộ thai tọa là cách sớm đc thành đạt,trội hơn nhiều người từ nhỏ đã có uy quyền hiển hách như làm lớp trưởng ,lãnh đạo tài giỏi.
Tuy vậy vô chính diệu mà có hình hổ nên số bạn ko thọ được,số bạn sẽ phải trải qua nhiều thử thách trong cuộc sống ép bạn phải có ý chí vươn lên.bạn là 1 người rất nóng nảy hồi bé khó nuôi.ốm đau suốt.ở bạn có 1 ý chí cực kì mạnh mẽ.bạn khá liều lĩnh và đôi lúc cộc cằn thô lỗ mà hay va chạm với nhiều người,ko hợp ai trong nhà.xa thì họ nhớ mà gần thì bị ghét.bạn là 1 người tốt bụng luôn muốn giúp đỡ người khác và sống tình cảm hay lo cho người khác nên bản thân phải chịu thiệt.cái tâm tốt nhưng cuộc sống luôn có nhiều thử thách đối với bạn.quan tài khá đẹp nên bạn đi đâu làm gì cũng đc đắc dụng.trong nhà ko hợp ai chỉ nên đi xa xuất ngoại thì tốt đẹp.
Bạn có tài nên tiền kiếm khá dễ dàng,tuy rằng hay va chạm,cãi cọ.
Bạn rất hay bị mổ xẻ ít nhất 2 lần,hoặc bị ngã gãy xương bỏ bột.
Cung thê khá tốt nên vợ chồng rất tình cảm,tuy hay cãi cọ nhưng rất tình nghĩa và có duyên nợ rất nhiều.vợ bạn là 1 người khá là táo bạo mạnh mẽ nhưng giỏi kiếm tiền .hạn năm ngoái khá là vất vả nhưng hao tốn tiền của và sức kém nhưng năm nay 2019 thì tốt hơn hẳn.
Năm nay kinh tế cực tốt.làm ăn thuận lợi nếu kinh doanh gì thì nhanh phát lắm.nhất là năm 2020 gặp may mắn về tiền bạc lắm bạn nhé!
Đầu trang

trinhlien148
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi trinhlien148 »

Hình ảnh

1. Bố mẹ đều sinh năm 1973, Khỏe mạnh, làm kinh doanh buôn bán ở nhà bình thường ạ.
2. Em học quản trị kinh doanh nhưng lại làm Marketing, có biết về thiết kế 2D ạ.
3. Em chưa kết hôn nên muốn hỏi về chồng tương lai như thế nào ạ?
Đầu trang

pichen1910
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi pichen1910 »

1/ Bố con sinh năm 1961 , mẹ sinh năm 1968 ạ . Bố mẹ con hiện đang kinh doanh mua bán tại nhà. Tình hình sức khoẻ của mẹ con thì tốt còn bố thì hiện đang có bệnh tiểu đường nhẹ
2/ Năm nay con lên lớp 12 , vẫn còn là học sinh
3/ Con chưa kết hôn
Chú cho con hỏi về việc thi đại học và sau này con có được định cư ở nước ngoài không ạ
Rất mong chú sẽ xem giúp con . Con xin cảm ơn ạ
Hình ảnh
Đầu trang

pichen1910
Chính thức
Chính thức

Xin lỗi chú vì lá số tử vi trên con nhầm lẫn ngày sinh nên cho phép con hỏi lại ạ
1/ Bố con sinh năm 1961, mẹ sinh năm 1968 ạ . Bố mẹ con hiện đang kinh doanh mua bán tại nhà. Tìnhhifnh sức khoẻ của mẹ con thì tốt còn bố thì hiện đanh có bệnh tiểu đường nhẹ
3/ Con chưa kết hôn
chú cho con hỏi về việc thi đại học và sau nàycon có được định cự ở nước ngoài không ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: hungmanh82
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

HaiPhong01 đã viết: 23:59, 11/05/19 Anh ơi, em xin đăng ký với ạ.
Thông tin nhà em như sau :
1. Bố sinh năm 1962, mẹ sn 1965 hay 1966 ( do không rõ nên mẹ e đang để sn 1966).
Sk hiện tại của bm cũng bt, hơi gầy, nhưng chưa có bệnh gì phát hiện đến hiện tại.
2. hiện tại em làm về mảng sản xuất oto, kỹ sư kỹ thuật.

Anh xem giúp em về sức khỏe gia đình bố mẹ, công việc của em trong thời gian tới và nếu có thể xem giúp em khi nào em tới hạn có vợ con với ạ.
Em cảm ơn ạ
Hình ảnh
Bạn nam mệnh kim cục kim mà cung mệnh đóng tại tý có sao thái dương nên là 1 người vươn lên từ gian khó,mọi thứ để đạt đc ko hề dễ dàng.
Về bát quái thì bạn vướng vào cung khảm nghĩa là phải chăm lo cho sức khỏe mình ,mệnh nằm đây dễ ốm đau bệnh tật nặng.sức bạn kém nên đề phòng bệnh thần kinh và tim mạch,mắt kém.
Bố bạn sinh năm 1962 thì giống bạn lắm từ tính tình đến hình hài.vì tuổi dần nên bố người cũng ko khỏe,ốm nhom.
Nhưng nhìn chung qua cả quan tài thì ko sao bạn nhé! Cung quan tốt nên bạn là người có tài năng làm gì cũng đc trọng dụng.giai đoạn đầu mới đi làm rất khó khăn gian khổ nhưng càng lâu thì người ta càng bế vì khả năng của bạn.cung thân cư tài nằm ở cung thân,vị trí này rất tốt cho người tuổi quý dậu.
Bạn khá là khiêm nhường điềm tĩnh nên dễ bị chịu nhiều thiệt thòi điều này ảnh hưởng đến sự nghiệp của bạn,theo tôi thì bạn phải mạnh mẽ lên,phải mạnh mẽ dành lấy những thứ mình muốn thì bạn mới thành công lớn đc.
Cung thê có thiên ko cư tuất thì bạn ko nên yêu lâu hay kén mà nên cưới liền tay.yêu càng lâu càng đau khổ.nhanh chán và có người thứ 3_ xen vào.vợ bạn sau này là 1 người hiền lành lại khá là xinh gái.bạn lấy vợ khá muộn.33 mới lấy đc.
Hạn năm 2018 vừa qua khá tốt,kinh tế ổn định,mọi việc thuận lợi,may mắn về tiền bạc,có quý nhân giúp đỡ tận tình,năm nay khá vất vả giai đoạn đầu năm nhưng cuối năm rất tốt,có cơ hội khẳng định mình,có quyền hành hơn mọi năm bạn nhé!
Số bạn đến hạn cung đoài năm 34 tuổi mới gọi là đẹp,muốn gì đc nẩy.tinh thần thể xác đều thoái mái!
Đầu trang

pichen1910
Chính thức
Chính thức

Xin lỗi chú vì lá số tử vi trên con nhầm lẫn ngày sinh nên cho phép con hỏi lại ạ
1/ Bố con sinh năm 1961, mẹ sinh năm 1968 ạ . Bố mẹ con hiện đang kinh doanh mua bán tại nhà. Tìnhhifnh sức khoẻ của mẹ con thì tốt còn bố thì hiện đanh có bệnh tiểu đường nhẹ
3/ Con chưa kết hôn
chú cho con hỏi về việc thi đại học và sau nàycon có được định cự ở nước ngoài không ạ .
Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Có nhiều lá số đang trong thời gian nghiên cứu kĩ nên các bạn chịu khó chờ hoặc nhắn tin thì tôi sẽ ưu tiền nhé!
Cảm ơn!
Được cảm ơn bởi: pichen1910, Thanhhangn
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ciell1912 đã viết: 15:24, 09/05/19 Hình ảnh

Mời anh xem giúp em lá số này ạ, hiện tại chuyện tình cảm rối mù, xem giúp em khi nào em lập gia đình, công việc hiện tại đã ổn định chưa ạ

1. Mẹ sinh năm 75, Ba sinh năm 70, cả hai đã ly thân và cũng có gia đình riêng hết cả, ba và mẹ em vừa bị bệnh lao nhưng hiện đã khoẻ hơn, ba em có bị thêm tiểu đường.
2. Nhân viên văn phòng chuyên về kỹ thuật
3. Hiện chưa có gia đình
Luận giải:
Số này nếu chuẩn giờ sinh thì hồi bé rất dễ gặp tai nạn sông nước hoặc bỏng liên quan đến nước .
Mệnh cư cung dần nên phạm cung càn nên con người lúc nào cũng phải ở trong tình trạng như ngồi trên đống lửa .bạn luôn ko đc yên ổn.bị nhiều sự rắc rối liên quan đến sự ham muốn dục vọng của bạn.bạn nên biết kìm chế đừng chơi bời quá sẽ gặp tai họa,nên biết tu tâm dưỡng tính chứ đừng chơi bời vui vẻ với bạn bè.
Bạn là 1 người khá điển trai thích vui chơi yêu đương nhưng phạm đào hoa nên luôn bị rắc rối về tình duyên.
Bạn thân bạn cung thân nằm ở vị trí ko tốt nên ngoài 30 tuổi thì nên cân thận bệnh tật bạn nhé!
Cung thê quan báo hiệu số bạn rất muộn vợ con.tình duyên như dao kiếm chạm nhau.lạnh lùng sát khí vậy nên bạn cứ yêu ai là bị gặp cản trở ko cái này thì cái kia ngay.
Hạn năm 2018 vừa qua khá đẹp.kinh tế ổn định.có nhiều chuyện va chạm mạnh và đối đầu nhiều vấn đề khó khăn đau đầu.năm ngoái bị hao tiền của khá nhiều.
Năm nay 2019 thì cẩn thận xe cộ xíu bạn nhé!khá vất vả nhưng gặp nhiều cơ hội kiếm tiền.
Năm 2020 có thể cưới vợ đc bạn nhé!
Vợ bạn sẽ là 1 người hiền.trước đây đã quen và sau này quay lại mà lấy nhau.duyên từ trước trời đã sắp đặt nên thuận theo tự nhiên.ko nên cưỡng cầu.
Được cảm ơn bởi: ciell1912
Đầu trang

pirlo8x
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi pirlo8x »

Nhờ anh xem giúp em với ạ:
Bố em sinh năm 1953 sức khỏe yếu, bị tiểu đường nhiều năm nay. Mẹ em sinh năm 1951, sức khỏe cũng không tốt lắm, bị tiền đình và thoái hóa đốt sống cổ. Bố mẹ em đều đã nghỉ hưu
Em sinh năm 1985 hiện là công chức nhà nước (đi làm từ năm 2008)
Em mới kết hôn cuối năm 2016 ạ!
Đây là lá số của em
Hình ảnh
Cám ơn anh ạ!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”