Chém ró chơi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
muatuyettan2015
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Chém ró chơi

Gửi bài gửi bởi muatuyettan2015 »

Bác cho em xin đôi lời. Cảm ơn bác. :D

Hình ảnh
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Co dai »

Co dai đã viết: 10:35, 21/05/19
hoangtan. đã viết: 10:26, 21/05/19
Co dai đã viết: 10:03, 21/05/19

Hầu như là đúng hết luôn, chỉ có 2 vấn đề chưa chính xác là mình con út không phải chị cả với mình không có khoan dung độ lượng :)). Bạn ơi bạn xem giúp mình hạn công việc, tình duyên với được không? Thêm nữa là số mình có định cư nn đc không hay đi đâu cũng phải về VN? Cám ơn bạn.
Ừ nhỉ...con út, không bao dung độ lượng, tức là "sai thì trảm ngay" hả? Tinh diên coi rùi đó, về vấn đề định cư nước ngoài hả...được đấy!
Mình là con út trên có 1 chị nhg mà mình dữ lắm, ăn hiếp không sợ chị :). Tính mình không xấu nhưng mình không tốt với những người mình không thích :)). Tình duyên bạn nói trừu tượng quá, cho mình hạn có tình duyên với kết hôn đc không? Thêm công việc nữa, mình đang thất nghiệp :((. Cám ơn bạn nhiều.
Xem thêm giúp mình với >:D<
Đầu trang

hoangtan.
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangtan. »

Co dai đã viết: 12:10, 21/05/19
Co dai đã viết: 10:35, 21/05/19
hoangtan. đã viết: 10:26, 21/05/19

Ừ nhỉ...con út, không bao dung độ lượng, tức là "sai thì trảm ngay" hả? Tinh diên coi rùi đó, về vấn đề định cư nước ngoài hả...được đấy!
Mình là con út trên có 1 chị nhg mà mình dữ lắm, ăn hiếp không sợ chị :). Tính mình không xấu nhưng mình không tốt với những người mình không thích :)). Tình duyên bạn nói trừu tượng quá, cho mình hạn có tình duyên với kết hôn đc không? Thêm công việc nữa, mình đang thất nghiệp :((. Cám ơn bạn nhiều.
Xem thêm giúp mình với >:D<
Tiền vận vận thế không tốt, nhưng từ trung vận có sự phát triển vượt bậc á! Nếu bạn chăm chỉ nhẫn nại chắc chắn đạt được thành tựu...tuy bạn không giỏi giao tiếp nhưng có năng lực quản lý tốt. Tuy nhiên, vì tính cách luôn tin tưởng người khác nên bạn cũng dễ bị lừa, cần phải đề phòng.
Về tinh diên: Yêu sớm, nhưng hay gặp nhiều thất bại và quấy nhiễu, hôn nhân bị cha mẹ ngăn trở, nhiều đau thương lắm lắm...qua 34 mới có dấu hiệu chống lầy ở nước ngoài..
Được cảm ơn bởi: Co dai
Đầu trang

AdaCoree
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi AdaCoree »

AdaCoree đã viết: 11:49, 21/05/19
hoangtan. đã viết: 08:39, 21/05/19
AdaCoree đã viết: 23:18, 20/05/19 Hình ảnh

Can Nhâm,
bạn chỉnh dùm mình cái sao Hóa Khoa nhé, mình nghĩ nó nằm ở cung Điền chứ ko phải cung Phúc
Kiểm tra tính cách xíu?

Nhiệt tình hữu lễ, thích chăm sóc người khác, dễ nảy sinh tình cảm, thích chiều chuộng trẻ con và đối xử tốt với cấp dưới.

Tình cảm phong phú nhưng không thích thể hiện bằng ngôn ngữ, tâm tình thay đổi nhanh chóng.

Dễ quên, cẩu thả, làm đâu bỏ đó, đồ đạc lung tung, mất mát thường xuyên.

Là người trung thực, biết lắng nghe nhưng nước đổ đầu vịt, hoàn toàn không coi là gì, ý mình mình làm.

Không kiên trì, không biết nhẫn nại, không giả tạo. Với người mình yêu mến thì sẵn lòng giúp đỡ, với người mình không ưa thì không thèm liếc một cái.

Thẳng tính, sĩ diện, tùy cơ ứng biến, cấp tiến không lùi.

Vấn đề Hóa khoa...ở đây họ an như vầy cứ để vậy!

Cũng đúng ạ, lì lợm bám theo cái ước mơ nên thất nghiệp gần 4 năm, phải chi đừng bướng quá thì cuộc đời đã đở hơn rồi
Bác có thể cho mình lời khuyên ứng xử hay tích đức gì đó hạn chế phần nào sát tinh của mình được ko bác ??? nó vật mình chết lên chết xuống mấy năm nay
Bác coi thêm dùm mình 1 cái này thôi bác, mình có nên đi xa quê ko ạ ?? mình đang băn khoăn chuyện đó vì mấy năm nay thất nghiệp cũng 1 phần là mình bám lấy ý định làm ở cơ quan yêu thích và gần nhà, nhưng số mệnh hình như k muốn cho mình gần nhà hay sao ấy ~X( ~X(
Đầu trang

poppy_daisy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi poppy_daisy »

Bạn xem giúp mình tình duyên được không? Mọi thứ mình đều ổn chỉ thiếu mỗi nó. Cám ơn bạn.

Hình ảnh
Đầu trang

hoangtan.
Nhị đẳng
Nhị đẳng

AdaCoree đã viết: 11:49, 21/05/19
hoangtan. đã viết: 08:39, 21/05/19
AdaCoree đã viết: 23:18, 20/05/19 Hình ảnh

Can Nhâm,
bạn chỉnh dùm mình cái sao Hóa Khoa nhé, mình nghĩ nó nằm ở cung Điền chứ ko phải cung Phúc
Kiểm tra tính cách xíu?

Nhiệt tình hữu lễ, thích chăm sóc người khác, dễ nảy sinh tình cảm, thích chiều chuộng trẻ con và đối xử tốt với cấp dưới.

Tình cảm phong phú nhưng không thích thể hiện bằng ngôn ngữ, tâm tình thay đổi nhanh chóng.

Dễ quên, cẩu thả, làm đâu bỏ đó, đồ đạc lung tung, mất mát thường xuyên.

Là người trung thực, biết lắng nghe nhưng nước đổ đầu vịt, hoàn toàn không coi là gì, ý mình mình làm.

Không kiên trì, không biết nhẫn nại, không giả tạo. Với người mình yêu mến thì sẵn lòng giúp đỡ, với người mình không ưa thì không thèm liếc một cái.

Thẳng tính, sĩ diện, tùy cơ ứng biến, cấp tiến không lùi.

Vấn đề Hóa khoa...ở đây họ an như vầy cứ để vậy!

Cũng đúng ạ, lì lợm bám theo cái ước mơ nên thất nghiệp gần 4 năm, phải chi đừng bướng quá thì cuộc đời đã đở hơn rồi
Bác có thể cho mình lời khuyên ứng xử hay tích đức gì đó hạn chế phần nào sát tinh của mình được ko bác ??? nó vật mình chết lên chết xuống mấy năm nay
"Cũng đúng"...có nghĩa là có đúng có sai, vậy thì những tính cách nêu trên sai cái gì...bạn chỉ ra, để còn biết đường chém chứ?
Đầu trang

phongdt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi phongdt »

hoangtan. đã viết: 22:36, 20/05/19 Ai thích thì bơi vào đây chơi...lá số giờ sinh chuẩn một chút, ưu tiên cho tuổi Canh, Kỷ, Mậu và Nhâm!
bác ơi em tuổi mậu ạ. nhờ bác xem giúp em bao giờ thì có thể mua nhà đất, nhà cửa sau này thế nào ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

mama mia
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi mama mia »

anh ơi. em gái Giáp Tuất lót dép ngồi hóng anh ạ. em lại chuẩn bị đổi việc lần thứ 6 rùi. chán em quá
Đầu trang

hoangtan.
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thanh163 đã viết: 12:09, 21/05/19 Tuổi Mậu nè, giờ chính xác
Hình ảnh
Lá VCD này thấp người, da trắng bóc, bố có hai đời vợ, học hành cũng khá thông minh, tính tình thẳng thắn, không biết đề phòng người khác, đối với ai cũng hết lòng hết dạ mà chưa xem xét kĩ tâm ý của đối phương. Về sự nghiệp tuy có chậm, nhưng khả năng sinh tồn lớn, to gan, tuy xúc động nhưng lại dũng cảm, mạnh dạn đi đầu nên tỷ lệ thành công cao...về sự nghiệp thì không lo nhé!

Về tình diên: Cả đời vướng vào yêu đương, dễ sinh sự lôi thôi... Đường tình cảm không như ý muốn, gặp nhiều phân tranh, duyên phận hôn nhân lạ lắm! Nếu có cưới vợ, thì vợ cũng không hợp tính lắm...
Được cảm ơn bởi: thanh163
Đầu trang

xtiennguyen
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi xtiennguyen »

xtiennguyen đã viết: 12:07, 21/05/19 Trước mình có lập cty năm 2014, năm 2015 chia tay bạn gái, năm 2017 đi học tiếp.
Hiện giờ mình ở mỹ học cao học.
Năm nay mình học tưởng fail, nhưng bất ngờ được max điểm tất cả các môn ngoài dự kiến, tổng quá trình thì mình đang rank top.
Tháng 6 or tháng 7 này mình sẽ bắt đầu kinh doanh hàng mỹ phẩm và mỹ phẩm về mặt, thuốc bổ sung vitamins, và thực phẩm chức năng. (đây là dự án trước mắt, sau này nếu mọi việc suôn sẽ, mình sẽ làm chuyên xuất nhập khẩu, bán buôn, và sản xuất)
Còn việc làm thì vừa thi học kì xong là có bạn kêu giới thiệu việc làm thêm, rồi một bác người quen mở nhà hàng tháng 9 cũng kêu mình qua phụ (ý muốn mình phụ quản lý, tại người này k ở mỹ)

Mình thấy năm nay mọi việc diễn ra đang ok, chưa như ý, nhưng cũng tốt. Mình muốn hỏi là năm nay mình bắt đầu làm business lại tốt hen (vì hiện giờ có thể nói là bạn của mình có nhiều người có tiền, và luôn sẵn sàng góp vốn lớn làm với mình, nên mình thấy đang thuận về vốn, chỉ có cái nhân lực làm việc thì hơi phải snghi), và với mình khi nào có bò, bò đẹp hok?. Ở xa cu đơn quá. huxhux.

Hình ảnh
Sót em này roy báccccccccccc oiiiiiiiiiii
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”