Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Rajneeshbible
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Xem tử vi cho tất cả mọi người mới lần đầu biết về tử vi

Gửi bài gửi bởi Rajneeshbible »

Anh xem giúp em vơi Anh hungmanh

Cảm ơn anh rất nhiều

Em đang làm nghề giáo viên tiếng Anh

Ba em mất vì ung thư và mẹ em thị bị khớp ạ

Hình ảnh
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungmanh82 »

Các bạn luu ý:Những ai đã đc luận giải rồi thì hãy trình bày chỗ đúng sai rõ ràng rồi có câu hỏi nào thì tôi sẽ trả lời nhé!
Đầu trang

Nguyencd
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyencd »

hungmanh82 đã viết: 12:12, 31/05/19 Các bạn luu ý:Những ai đã đc luận giải rồi thì hãy trình bày chỗ đúng sai rõ ràng rồi có câu hỏi nào thì tôi sẽ trả lời nhé!
A xem thêm cho e về công việc với ạ. Vì em mới xin nghỉ việc mà luận theo lá số thấy công việc tốt hơn e thấy ko hợp lý ạ.
Đầu trang

Hobaoly
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hobaoly »

hungmanh82 đã viết: 10:41, 26/02/19 Tôi chỉ xem cho nhưng ai có tên lạ mới biết về tử vi lần đầu.
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.
2.tình hình sức khoẻ bố mẹ.

_Tôi đảm bảo là xem hết và kĩ ko trừ 1 lá số nào nhé.
_Mọi người có thể đăng công khai hoặc nhắn tin nhưng tôi xem công khai a!
_Những người cũ đã đc tôi xem thì miễn đăng ạ!
Tập tin đính kèm
Mình hiện đang làm nghề xây dựng. Mẹ mình mới mất năm ngoái. Mình đang định cư nước ngoài. Cảm ơn bạn!
Mình hiện đang làm nghề xây dựng. Mẹ mình mới mất năm ngoái. Mình đang định cư nước ngoài. Cảm ơn bạn!
08541404-0099-4F7B-885F-C2ADBA91DC77.jpeg (295.92 KiB) Đã xem 1099 lần
Đầu trang

bachlienhoa93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi bachlienhoa93 »

hungmanh82 đã viết: 10:41, 26/02/19 Tôi chỉ xem cho nhưng ai có tên lạ mới biết về tử vi lần đầu.
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.

Xem giúp ạ. Em làm ngành giáo dục. Bố mẹ khỏe ạ.
Đầu trang

Eriko_3101
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Eriko_3101 »

hungmanh82 đã viết: 12:12, 31/05/19 Các bạn luu ý:Những ai đã đc luận giải rồi thì hãy trình bày chỗ đúng sai rõ ràng rồi có câu hỏi nào thì tôi sẽ trả lời nhé!
anh có thể xem giúp e được không ak. E đăng lá số rồi nhưng chưa dc anh xem. E cảm ơn a ạ.
Đầu trang

Cunluoi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Cunluoi »

Chào anh hungmanh82 , hy vọng đc anh xem giúp ạ . Em hiện là nhân viên bán hàng . Bố em mất đc hơn 6 năm rồi , còn mẹ e bị bệnh lẫn ạ . Em muốn xem bao giờ e mới có e bé ạ .
Tập tin đính kèm
C18BA9D8-F1A3-4255-8ADB-454467A6751D.jpeg (259.72 KiB) Đã xem 1076 lần
Được cảm ơn bởi: yuxuan
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hobaoly đã viết: 15:31, 31/05/19
+ Yêu cầu cho biết.:

1. Nghề nghiệp mình.

Luận giải:
Nữ mệnh kim cũng mệnh đóng tại cũng đoài làm cho kim cực vượng nên bản tính cực kì thắng thắn và thật thà,có gì sai trái là bạn nói thắng ko câu nệ nên đôi khi người ta nghĩ bạn có phần năm tính và thô lỗ.bạn cực kì nóng tình và thường có máu điên trong người nên dễ bực dọc khó chịu.bản thân luôn chịu nhiều áp lực trong cuộc sống.hồi bé mới sinh bạn ra có lúc gặp cảnh bán sống bán chết nhưng may mắn mà thoát khỏi.bạn là 1 người cực kì táo bạo và mạnh mẽ,làm gì cũng cứ phải hơn người khác mới chịu nên khó tránh khỏi sự và chạm đụng độ với người khác,bạn phải thật kiềm chế thì mới chế ngự đc công việc nếu ko thì rất dễ hỏng.
Bản mệnh liêm phá triêt nằm ở âm cúng nên từ nghèo mà dần dần trở thành giàu có,hội đủ toàn bộ bàng tỉnh tốt chỗ này nên có thể nói rằng bạn là nữ nhưng hiện tại đang làm lãnh đạo,và bạn đc rất nhiều người trợ giúp,người dưới quyền rất tài giỏi,tuy nhiên với cùng nô như vậy thì bạn luộn bị người ta oán trách mình gây gắt.
Bạn là 1 người có nhiều tính cách lúc nóng lúc lạnh làm cho người ta khó phân biệt,trong ngươi bạn có 2 mặt đối lập và bạn phải cố gắng mới kiềm chế đc cái con người xấu đó.
Bạn là 1 người sống rất tình nghĩa và ân tình,đảm đang và biết quản xuyến nên đc nhiều người nể nang,con người bạn toát lên vẻ làm cho người ta phải nể mình.bản mệnh và quản tài như vậy thì bạn khó mà hợp với ai trong nhà đc.
Dù là cha mẹ.
Cũng thân cư quận nên 1 tay bạn gây dựng sự nghiệp mà trên cơ cả chồng bạn.trong giá đình bạn là người nắm quyền.
Cũng quan như vậy thì cuộc đời bạn sẽ phải trải qua khá nhiều là khó khăn gian khổ,có nhiều lúc lên voi xuống chó nhưng may mắn là luôn có quý nhân bên cạnh và ông trời đưa vận may đến cho bạn nên cũng ko phải nhọc nhằn mà bạn đạt đc mục đích.
Cũng quan như vậy thì tình duyên ko đc suôn sẽ và vợ chồng hay cãi cọ.
Cung quan cũng báo hiệu rằng bạn chắc chắn đã sẩy thai ít nhất 1 lần mà buồn bã khóc than.
Cũng phu:chồng là quý nhân của mình,lép vế hơn mình,chồng thông minh có tài năng nhưng siêng ăn nhác làm việc,nếu chồng ko lấy bạn thì ít người mà hợp đc với bạn.
1 điều đáng lo ngại ở đây là cũng thân của bạn có thiên ko địa kiếp có thể nói là rất xấu nằm ở cùng khác thì đỡ chứ năm cũng sửu này dễ làm ăn thất thường.
Lúc đầu sẽ có lúc kinh tế leo vút lên cao ,đẹp đẽ suôn sẻ để bạn theo nhưng sau đó thì nó sẽ tự nhiên tụt dốc thảm hại.giống kiểu chơi chứng khoán vậy.
Cũng điền: nhà của rộng rãi đẹp đẽ tuy nhiên có phải nhờ thầy phong thủy xem để quay vào hướng hợp tuổi và hành của hướng phải có thủy để phòng hoả hoạn bạn nhé,hoặc trong nhà nên làm bể cá.
Cung phúc đức:trong họ nhiều người hiền đức nhưng nghèo khó vất vả,nếu bạn nghèo thì trong họ sắn sàng có người bỏ tiền ra để giúp đỡ.
Cung tài:khá đẹp nên nhờ cũng tài mà cũng quan mới ko vấn đề gì.
Bạn làm gì thì làm nhưng nhiều lúc phải biết điểm dừng cho mình đừng lấn sâu quá vào lợi lộc.phải sống ân tình đối xử tốt với người xúm quanh và dung hoà mọi thứ đừng quá tự tin sẽ bị tiểu nhân hãm hại.
Hạn năm 2017 nhiều chuyện buồn phiền,đen đủi tổn hao tiền bạc.nếu đầu tư vào cái gì thì chắc chắn lỗ.lúc đầu thấy thuận rồi theo và sau đó lỗ.năm 2017 bạn có dính mổ xẻ,liên quan nhiều đến bố bạn.năm đó bạn rất xứng với bố mình hoặc chồng mình mà bỏ đi đâu 1 mình cô đơn buồn bã.
Năm 2018 vừa qua thì liên quan đến nhà cửa rất lớn,đại tiểu hạn trùng phùng liên quan đến mẹ thêm sát tinh mà mẹ mất,năm 2018 vừa rồi sức khoẻ bạn ko tốt,có 1 trận ốm nặng hoặc bị đen gì nhưng năm 2018 là năm kinh tế rất tốt và thuận lợi nhiều cơ hội tốt đẹp liên quan đến nhà của xe cộ khoảng đến cuối năm thì gặp may .năm vừa rồi bạn cũng dính khẩu thiệt,cãi nhau kịch liệt vì chuyện trong gia đình,mất tình cảm.
Năm nay 2019 là năm bạn phải rất để ý bắt đầu từ cuối năm nay trở đi,sẽ có 1 cơ hội rất tốt đẹp cho bạn nó làm cho bạn tưởng chừng gặp may mắn nhưng dần về sau thì thất bại.bạn nên biết điểm dừng là lúc nào để ko bị thiệt hại gì nhé!
Năm này ko nên dồn vốn lớn để đầu từ vào cái gì tuyệt đối.tôi đang nói là từ tháng 11 năm nay đến cuối năm 2020 nhé!
Đây sẽ là mốc son để bạn làm bàn đạp cho năm 2021 cực tốt để kinh doanh hay đầu tư nhé!
Đầu trang

nhuuc
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nhuuc »

Bac hungmanh ơi em thấy bác bỏ qua lá số của con em rồi
Đầu trang

hungmanh82
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Thứ nhất: các bạn lưu ý rằng:những ai mà bị sai giờ sinh hoặc có nghĩ vấn sai ngày giờ thì phải nói rõ cho tôi biết nhé!
Thứ 2: những bạn nào đã đc xem rồi thì phải chỉ rõ chỗ đúng sai trong bài luận của tôi để tôi lấy tài liệu xem chuẩn hơn và hơn nữa còn xem xét xem lá số đã thực chuẩn giờ hay chưa?
Tôi và các bạn như người xa lạ nên hãy làm cho chúng ta hiểu nhau hơn nhé!
Tử vi là 1 môn biến hoá cực kì đa dạng nhưng nằm trong khuôn khổ mà ko thoát khỏi giới hạn khuôn khổ đã định.vậy nên mong các bạn hiểu.
Xin cảm ơn!
Được cảm ơn bởi: thucthuc
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”