SƯU TẦM LÁ SỐ CỦA NHỮNG CON NGƯỜI QUYỀN LỰC , XIN MỜI VÀO ??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tranhau
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: SƯU TẦM LÁ SỐ CỦA NHỮNG CON NGƯỜI QUYỀN LỰC , XIN MỜI VÀO ??

Gửi bài gửi bởi tranhau »

:) em cũng có tý quyền ạ
Tập tin đính kèm
Nguyen_van_A_2019_512d1bad.jpg (155.76 KiB) Đã xem 1315 lần
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

tranhau đã viết: 13:00, 19/06/19 :) em cũng có tý quyền ạ
từ 31 tuổi mới thấy mình có quyền vì tuần triệt nó nới ra :-h
Đầu trang

thienhoanganhca
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thienhoanganhca »

thachcamdang đã viết: 10:46, 18/06/19 - công thức : tả hữu , khôi việt , hóa khoa ở mênh tài quan

- cung nô : hành chính tinh và hành sát tinh sinh ra hành mệnh chủ số , đồng hành hoặc bị hành mênh chủ số khắc chế , đại kỵ bị ngược lại

CÓ QUYỀN CHẮC CHẮN SẼ CÓ TIỀN

xin mời vào B-)
Gửi bác một lá số đúng chất đi đâu cũng là "chị cả" đây ạ.
Hình ảnh

À, nếu có thể bác có thể xem qua lá số này có được khí chất "chị cả" như lá số trên không ạ? Em xin cảm ơn bác trước.
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

thienhoanganhca đã viết: 17:28, 19/06/19
thachcamdang đã viết: 10:46, 18/06/19 - công thức : tả hữu , khôi việt , hóa khoa ở mênh tài quan

- cung nô : hành chính tinh và hành sát tinh sinh ra hành mệnh chủ số , đồng hành hoặc bị hành mênh chủ số khắc chế , đại kỵ bị ngược lại

xin mời vào B-)
Hình ảnh

À, nếu có thể bác có thể xem qua lá số này có được khí chất "chị cả" như lá số trên không ạ? Em xin cảm ơn bác trước.
Hình ảnh
cảm ơn đã cung cấp lá số đẹp như vậy , sở di lá trên làm bà người ta vì có khoi viêt hữu khoa quyền và tay bên phải có nắm con sao kình đắc đạo , kình dương đắc giống như thanh đồ long đao trong tay đi với các sao kia thì đúng là hiệu lệnh thiên hạ

- còn cung nô bà chị này đúng thật là tập hợp các dạng : kinh doanh bất hợp pháp trốn thuê , đòi nợ thuê , mafia , giang hồ ... họ là những người có khả năng vào sinh ra tử máu liều gian ác , nếu là quan chức thì cũng kiểu biến chất tham quan .... nhiều người trong số bạn bè bà chị này khả năng vào tù ra tù nhiều lần , trên người có nhiều vết thương do mã tấu đao kiếm súng đạn ..và dĩ nhiên họ luôn có súng trong người .... nhưng cũng nói cho bà chị kia biết là mấy tay anh em ruột , anh em kết nghĩa bạn bè đó nhiều đứa dễ có lòng phản bội hay ganh ghét với bà này

- còn bạn nữ dưới thì bô nhât nguyệt hãm nếu đi tới đinh cư ơ châu âu nam mỹ bắc mỹ châu đai dương thì sẽ có chút thành tưu ... có thể làm bà chủ 1 cửa hàng vừa vừa ... bạn cũng có 1 số người anh chị em hay bạn bè cũng dễ dính vào tù tội và 1 số người không trung thành với bạn cho lắm

- nếu không phiền có thể chụp khuôn mặt hay bàn tay 5 ngón ngửa lên của bà chị quyền lực trên sẽ càng rõ hơn :P
Đầu trang

thienhoanganhca
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thienhoanganhca »

thachcamdang đã viết: 21:08, 19/06/19
cảm ơn đã cung cấp lá số đẹp như vậy , sở di lá trên làm bà người ta vì có khoi viêt hữu khoa quyền và tay bên phải có nắm con sao kình đắc đạo , kình dương đắc giống như thanh đồ long đao trong tay đi với các sao kia thì đúng là hiệu lệnh thiên hạ

- còn cung nô bà chị này đúng thật là tập hợp các dạng : kinh doanh bất hợp pháp trốn thuê , đòi nợ thuê , mafia , giang hồ ... họ là những người có khả năng vào sinh ra tử máu liều gian ác , nếu là quan chức thì cũng kiểu biến chất tham quan .... nhiều người trong số bạn bè bà chị này khả năng vào tù ra tù nhiều lần , trên người có nhiều vết thương do mã tấu đao kiếm súng đạn ..và dĩ nhiên họ luôn có súng trong người .... nhưng cũng nói cho bà chị kia biết là mấy tay anh em ruột , anh em kết nghĩa bạn bè đó nhiều đứa dễ có lòng phản bội hay ganh ghét với bà này

- còn bạn nữ dưới thì bô nhât nguyệt hãm nếu đi tới đinh cư ơ châu âu nam mỹ bắc mỹ châu đai dương thì sẽ có chút thành tưu ... có thể làm bà chủ 1 cửa hàng vừa vừa ... bạn cũng có 1 số người anh chị em hay bạn bè cũng dễ dính vào tù tội và 1 số người không trung thành với bạn cho lắm

- nếu không phiền có thể chụp khuôn mặt hay bàn tay 5 ngón ngửa lên của bà chị quyền lực trên sẽ càng rõ hơn :P
Cảm ơn bác đã xem qua và bình giải.
Mình thường hay nói đùa, cung nô của "bà chị cả" trên chắc xấu lắm nên năm nào cấp dưới cũng có người đi gặp công an, giang hồ... không ngờ, nói đùa lại là thật vậy.
Còn về chân dung của "bà chị cả" thì mình không dám đưa lên vì chính chủ không cho phép. Nhưng mình có thể tả sơ dáng người để bác dễ hình dung: Chính chủ có khuôn mặt chữ điền, mắt hai mí lặn, rất sáng, chân mày cao, da hồng hào, người đầy, vai ngang, cao vừa tầm. Đặc biệt dưới cằm bên phải của chính chủ có một nốt ruồi rất to, nếu để thêm râu dài nữa thì trông chả khác gì mấy ông địa chủ ngày xưa vậy.

À, bác có thể cho em hỏi thêm, dưới góc độ tử vi, bác có thể cho em biết vì sao "bà chị cả" trên lại có khả năng phán rất "linh", nói vu vơ câu nào thì y như rằng câu đó sẽ trở thành hiện thật vậy. Em xin cảm ơn bác trước.
Đầu trang

Hoàng Quỳnh Trang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoàng Quỳnh Trang »

thachcamdang đã viết: 12:11, 19/06/19
Hoàng Quỳnh Trang đã viết: 23:28, 18/06/19 938D13E6-4EFB-496F-BA57-D2D0F9375019.jpeg
Anh xem giúp em lá số này có ổn không ạ
lá này làm chính trị rất tuyệt vời . chủ tịch bí thư tỉnh ok , lá này đi đau cũng phải có người chở vì khả năng nếu tự điều khiển phương tiện đi dò đường tìm số nhà rất kém ...hãy giao công việc đó cho tài xế taxi hay grabike đúng kiểu lãnh đạo đi đầu cũng phải có xe ngựa chuyên cơ đưa rước :x =))
🤣 cảm ơn anh ạ. Thực ra em được cái cũng không đến nỗi mù đường, nhưng mà hay ngã xe rồi bị công an bắt thui. Cứ xoành xoạch ý ạ :( Về công việc thì hiện tại em chưa dính đến tí nhà nước nào :(
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

thachcamdang đã viết: 21:08, 19/06/19
thienhoanganhca đã viết: 17:28, 19/06/19

xin mời vào B-)
Hình ảnh

Hình ảnh

nhìn cung mệnh là biết phán câu nào dính câu đó rồi
Đầu trang

thbuihp
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thbuihp »

Bác ơi thế lá số này có đủ khả năng không hả bác ơi :D

Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

lá số này cũng tiền hô hậu ủng lắm đây.

Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

thbuihp đã viết: 10:21, 20/06/19 Bác ơi thế lá số này có đủ khả năng không hả bác ơi :D

Hình ảnh
lá này cho hỏi cha mẹ bạn hình như không hòa thuận khả năng ly thân chia tay khá cao , cha mẹ bạn là người hay bị lạc đường khả năng tìm đường tìm số nhà phải mất thời gian , cha mẹ bạn hay bị té xe đụng xe , phương tiện di chuyển hay bị hư hỏng

cha mẹ chủ số cũng có làm ăn nhưng con đường kinh doanh bán buôn gặp nhiều rủi ro sự cố bất ngờ khi đang ăn nên làm ra , cho nên nguồi thu nhập lúc nhiều lúc ít

bản thân chủ số cũng bị hư hỏng phương tiện di chuyển , đụng té xe , lạc đường hay diễn ra

lá này có tiếng tăm và cũng có quyền nhưng ở mức khá
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”