cho e hoi CỰ MÔN HÃM ĐỊA GẮP TUẦN CÓ GIẢM ĐƯỢC TÁC HẠI KHÔNG

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Dakinls
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: cho e hoi CỰ MÔN HÃM ĐỊA GẮP TUẦN CÓ GIẢM ĐƯỢC TÁC HẠI KHÔNG

Gửi bài gửi bởi Dakinls »

mjlukaka đã viết: 13:24, 19/06/19 Bạn là nam hay nữ. Cuộc sống của mình đa phần 70% giống lá số. Đã có chồng và 1 cậu con trai. Hiện nay làm quản lý nhân sự trong công ty nhà nước. Và có một cửa hàng kinh doanh gạch men. Thiết bị vệ sinh riêng.
Mình là nam. Năm nay mới 29 tuổi chắc nên xưng hô là chị. Em cũng vừa mới lập gia đình năm ngoái và đã có 1 cháu. Ls của em giống của chị nên hiện tại em đang làm chủ của 2 cty tư vấn thiết kế nội thất. Nhưng thật khó hiểu cho cung tài lúc nào cũng bị khó khăn về tiền. Hiện tại e cung đang rất bí về khoản tài chính để mở rộng kinh doanh :(
Đầu trang

mjlukaka
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi mjlukaka »

Kinh doanh thì luôn vậy. Mình còn trẻ mà. Cung tài có tuần nên cản trở. Tiền bạc lúc đầu khó khăn. Sau mới tốt. Tùy thuộc vào đại hạn nữa. Vòng đại hạn của bạn khác của mình. Cuộc sống vợ chồng bạn sao. Vk ck mình không tình cảm. Luôn lạnh lùng vs nhau. Ko chia sẻ. Tóm lại không hạnh phúc
Đầu trang

mjlukaka
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi mjlukaka »

Theo lá số của bạn. Thì đến năm 43-53 mới phất lên đc. Đại hạn 33-43 còn nhiều gian nan. Nhiều việc không như ý lắm
Đầu trang

Dakinls
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dakinls »

mjlukaka đã viết: 21:57, 25/06/19 Theo lá số của bạn. Thì đến năm 43-53 mới phất lên đc. Đại hạn 33-43 còn nhiều gian nan. Nhiều việc không như ý lắm
Mình nghĩ sang đại vận tới sẽ rất tốt mới đúng chứ vì hội được tứ linh. Chắc là có chút vất vat thôi. Mình cũng vừa mới lấy vợ nhưng có vẻ vợ chồng mình khác khẩu nhau. Ko biết sau này ra sao nhưng mình cũng có linh cảm không tốt..
Đầu trang

Antonio
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Antonio »

Các cao nhân xem giúp em lá số có Mệnh Cự Môn hãm địa tại Tuất gặp tuần, Thân cư tài Bạch (sao Thái Dương tại Ngọ). Em giới tính Nam, sinh ngày 4/9/1990 - lúc 20h30. Lá số em có để ở file đính kèm nhưng k biết có upload lên được không. Xin các bác chỉ giáo.
Đầu trang

dungkt10x7
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dungkt10x7 »

chủ bài viết lá số giống mình quá. cho hỏi về cuộc sống hôn nhân hiện tại
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”