Mong có duyên với bác Hungternopil

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thuong13011991
Chính thức
Chính thức

Re: Mong có duyên với bác Hungternopil

Gửi bài gửi bởi thuong13011991 »

Hungternopil đã viết: 20:50, 01/07/19
thuong13011991 đã viết: 19:41, 01/07/19 Nhờ bác xem giúp con khi nào có hạn hỉ ạ con cảm ơn ạ
Hình ảnh
đại vận này lập gia đình, từ giờ tới cuối năm có thể quen, sang năm cưới thì đẹp. nhưng là bạn phải muốn nhé, không muốn thì chịu rồi
Dạ bác
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

thuong13011991 đã viết: 21:01, 01/07/19
thuong13011991 đã viết: 19:41, 01/07/19 Nhờ bác xem giúp con khi nào có hạn hỉ ạ con cảm ơn ạ
Hình ảnh
đại vận này lập gia đình, từ giờ tới cuối năm có thể quen, sang năm cưới thì đẹp. nhưng là bạn phải muốn nhé, không muốn thì chịu rồi
Dạ bác
bạn có quang quí ở mệnh, số vượng phu, chồng bạn sẽ nhờ bạn mà thành đạt, phát lên. tuy vậy nên hạn chế về tính từng, có gì nên nhẹ nhàng không nên gắt lên.
Được cảm ơn bởi: thuong13011991
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Xin lỗi chủ top nhé, bác hungnertopil cho em hỏi chủ Nhân lá số này sau có được tính là vượng phu ích tử không vậy? Chứ xưa đi học mấy đứa bạn toàn bảo thương cho ai vớ phải mày. Mà chưa biết chồng em ra sao chứ em cũng thấy thương anh đó lắm. Em xin cảm ơn.
Hình ảnh.
Với cả có duyên với đọc được câu hỏi bác cho em hỏi nốt là cuộc sống anh xã nhà em có được nở hoa sau khi kết hôn như bạn ở trên không? Em là em hơi bị thương anh đó đó 😢
Sửa lần cuối bởi Andre vào lúc 21:27, 01/07/19 với 1 lần sửa.
Đầu trang

thuong13011991
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi thuong13011991 »

Hungternopil đã viết: 21:07, 01/07/19
thuong13011991 đã viết: 21:01, 01/07/19

Dạ bác
bạn có quang quí ở mệnh, số vượng phu, chồng bạn sẽ nhờ bạn mà thành đạt, phát lên. tuy vậy nên hạn chế về tính từng, có gì nên nhẹ nhàng không nên gắt lên.
Dạ cháu cảm ơn bác nhiều ạ
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 21:14, 01/07/19 Xin lỗi chủ top nhé, bác hungnertopil cho em hỏi chủ Nhân lá số này sau có được tính là vượng phu ích tử không vậy? Chứ xưa đi học mấy đứa bạn toàn bảo thương cho ai vớ phải mày. Mà chưa biết chồng em ra sao chứ em cũng thấy thương anh đó lắm. Em xin cảm ơn.
Hình ảnh.
Với cả có duyên với đọc được câu hỏi bác cho em hỏi nốt là cuộc sống anh xã nhà em có được nở hoa sau khi kết hôn như bạn ở trên không? Em là em hơi bị thương anh đó đó 😢
ích tử thì có rồi đó, đẻ được đứa con thì nó cân cả team. :)) bạn bè công việc thì kém, được mỗi chỗ con cái,
nếu mấy ông chồng kêu là: bà chỉ có được mỗi nước đẻ thì chuẩn rồi đó, =))
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 22:16, 01/07/19
Andre đã viết: 21:14, 01/07/19 Xin lỗi chủ top nhé, bác hungnertopil cho em hỏi chủ Nhân lá số này sau có được tính là vượng phu ích tử không vậy? Chứ xưa đi học mấy đứa bạn toàn bảo thương cho ai vớ phải mày. Mà chưa biết chồng em ra sao chứ em cũng thấy thương anh đó lắm. Em xin cảm ơn.
Hình ảnh.
ích tử thì có rồi đó, đẻ được đứa con thì nó cân cả team. :)) bạn bè công việc thì kém, được mỗi chỗ con cái,
Nghe bác nói không biết nên cười hay cười ngoác cả mồm nữa :)) . Người ta một ông đã kêu nhiều mà bác bảo em hẳn mấy ông cơ.
Thế anh xã nhà em cuộc đời có nở hoa vì em không bác?
Mà bác bảo bạn bè công việc kém lắm thì lấy đâu Tiền mua sữa cho con mà nó cân team???
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 22:24, 01/07/19
Hình ảnh.
Nghe bác nói không biết nên cười hay cười ngoác cả mồm nữa :)) . Người ta một ông đã kêu nhiều mà bác bảo em hẳn mấy ông cơ.
ơ đã bảo nhờ con rồi, đẻ thằng con chi tiêu cho nó tí, chăm nó tí thì sau có lộc, thằng đó mơ mộng làm được việc, mã lộc trường sinh có thêm đại hao muốn gì nữa hả trời. có phượng các đó. đẹp thôi rồi.
giờ việt nam mấy ông chán vợ kêu bà không biết đẻ, thế chủ lá này đẻ cho đứa con nó cân team mà. già không ở với con thôi vì con nó đi suốt ngày, đi làm xa chứ nó làm rạng danh tổ tông.
ông chồng nào cũng chỉ cần vậy thôi, chứ cần gì nữa. cần vợ giàu xong già khóc vì con sao? :))
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 22:27, 01/07/19
Andre đã viết: 22:24, 01/07/19

ơ đã bảo nhờ con rồi, đẻ thằng con chi tiêu cho nó tí, chăm nó tí thì sau có lộc, thằng đó mơ mộng làm được việc, mã lộc trường sinh có thêm đại hao muốn gì nữa hả trời. có phượng các đó. đẹp thôi rồi.
giờ việt nam mấy ông chán vợ kêu bà không biết đẻ, thế chủ lá này đẻ cho đứa con nó cân team mà. già không ở với con thôi vì con nó đi suốt ngày, đi làm xa chứ nó làm rạng danh tổ tông.
ông chồng nào cũng chỉ cần vậy thôi, chứ cần gì nữa. cần vợ giàu xong già khóc vì con sao? :))
Công việc, bạn bè thì kém thì lấy Tiền đâu mua sữa với chăm con chứ. Mà nó đi xa thì buồn quá. 😢
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Nhưng mà bác là bác khuyên đúng đấy. Trước có đứa xem chỉ tay cho cũng bảo 2 vợ chồng nhà này mải làm ăn quá, chẳng chăm lo gì con cái cả. Bác nói vậy là phải nghĩ từ bây giờ xem sau chăm nó thế nào. Chứ trước giờ chỉ nghĩ sau đẻ nhiều nhiều cho nó có đứa nọ đứa kia chứ chưa nghĩ sau chăm nó thế nào. Đúng kiểu giờ phải nghĩ từ từ mới được.
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Andre đã viết: 22:46, 01/07/19 Nhưng mà bác là bác khuyên đúng đấy. Trước có đứa xem chỉ tay cho cũng bảo 2 vợ chồng nhà này mải làm ăn quá, chẳng chăm lo gì con cái cả. Bác nói vậy là phải nghĩ từ bây giờ xem sau chăm nó thế nào. Chứ trước giờ chỉ nghĩ sau đẻ nhiều nhiều cho nó có đứa nọ đứa kia chứ chưa nghĩ sau chăm nó thế nào. Đúng kiểu giờ phải nghĩ từ từ mới được.
1 đẻ 2 đẻ. Cho bạn này đi sang mấy nước châu âu họ đang cần trẻ hóa dân số đây ^:)^
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, Andre
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”