Em mong anh/chị luận dùm em lá số tử vi của em với ạ ! Em xin chân thành cảm ơn rất nhiều ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Buixuanquang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Em mong anh/chị luận dùm em lá số tử vi của em với ạ ! Em xin chân thành cảm ơn rất nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi Buixuanquang »

;;) Hình ảnh
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Em mong anh/chị luận dùm em lá số tử vi của em với ạ ! Em xin chân thành cảm ơn rất nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

mệnh bạch hổ đắc địa thì tuổi trẻ nổi danh.
Được cảm ơn bởi: Buixuanquang
Đầu trang

hieupham87
Chính thức
Chính thức

Re: Em mong anh/chị luận dùm em lá số tử vi của em với ạ ! Em xin chân thành cảm ơn rất nhiều ạ

Gửi bài gửi bởi hieupham87 »

Buixuanquang đã viết: 22:35, 04/07/19 ;;) Hình ảnh
Liêm Trinh hoả vượng thân tràng
Lộ hầu, lộ nhãn, mắt vàng mày thưa
Cư Thân, Mệnh hoá Đào Hoa
Ăn chơi, phóng đãng, xa hoa khác người
Những nét đặc trưng của sao liêm trinh có vẻ như rất đúng với bạn. Bạn chắc cao tầm 1m75, thân to người dày, mày thưa, tóc tốt. Là con trưởng trong gia đình, có 1 em gái. Tính cách độc lập, thẳng thắn, vui vẻ, nhanh nhẹn, thích ăn uống, thích đi chơi đi phượt, nhưng cũng là người khá kín kẽ, ko kết giao nhiều, các mối quan hệ chủ yếu trong công việc, đôi khi cũng hơi cứng nhắc, nóng nảy và khó chịu. Bạn làm việc có đầu óc sáng tạo, có sự say mê, thích nghiên cứu, tìm tòi, giỏi việc chuyên môn nên thu nhập cao, dễ kiếm tiền, trong công việc có kế hoạch và thích sự rõ ràng, có thể đang đc đứng đầu 1 nhóm. Nếu kinh doanh buôn bán cũng rất tốt.
Cha mẹ hiền lành vui vẻ có danh chức, kinh tế khá nhưng hay khắc khẩu.
Vợ rất giỏi làm kinh tế là người có tiếng tăm, tính cách mạnh mẽ, sợ vợ và phải nhịn vợ nhiều, nhưng bản chất bạn là trực tính nóng nảy nên vợ chồng hay bất hòa.
Dễ bị bệnh về huyết áp, dạ dày, xương khớp. Sinh Phạm giờ Kim xà thiết tỏa nên nhỏ hay đau ốm khó nuôi. Nhưng do chịu khó tập thể dục thể thao mà sức khỏe được cải thiện nhiều.
Đầu năm nay hình như mới lấy vợ, sang năm có con.
Đầu trang

Buixuanquang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hungternopil đã viết: 22:38, 04/07/19 mệnh bạch hổ đắc địa thì tuổi trẻ nổi danh.
Dạ em cảm ơn ah
Đầu trang

hieupham87
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hieupham87 »

Em có thể chia sẻ để mọi người nghiệm lý ko?
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Liêm hổ hình ngục nan đào. Mệnh có cách lưỡng liêm.
Đầu trang

Buixuanquang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hieupham87 đã viết: 20:27, 27/07/19 Em có thể chia sẻ để mọi người nghiệm lý ko?
Dạ . Em cảm ơn a nhiều ạ . Để em share để mọi ng nghiệm lý ạ
Đầu trang

Buixuanquang
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Ngày xanh đã viết: 20:48, 27/07/19 Liêm hổ hình ngục nan đào. Mệnh có cách lưỡng liêm.
Em cảm ơn nhiều ạ . Anh/chị có thể giải thích dùm em đc ko ạ ? Em ko hiểu :(
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”