Thi đấu với Cụ Thiên sứ Nguyễn vũ Tuấn Anh .

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
nguyen quoc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

TL: Thi đấu với Cụ Thiên sứ Nguyễn vũ Tuấn Anh .

Gửi bài gửi bởi nguyen quoc »

Các bạn k nên thách đấu với TS ! K phải do trình độ,mà là do ta chưa biết làm cho mình "nổi tiếng". Các bạn k thấy sao,khi có sự kiện khu hành chính Quốc gia định chuyển về BA VÌ,trên VN.net,tôi đã thấy hình ảnh TS 1 tay cầm micro,1 tay dang ra trông thật oai phong lẫm liệt!? Về TS,các bạn nên hỏi các đai gia chơi CK ở SG nhé!
Đầu trang

barbara
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi barbara »

Giỏi độn toán như vậy, cái Lạc Việt Độn Toán mà cao siêu "thống nhất vũ trụ" như thế, đã đuổi được mưa thì sao không chơi chứng khoán, cổ kiếc cho nó nhanh giàu? Hơn 7 tỷ nhiều! Khỏi cần đi lừa thiên hạ.
Đầu trang

nguyen quoc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tôi được một số người cho biết: đang chuẩn bị thành lập TRUNG TÂM NC LÝ SỐ PHƯƠNG ĐÔNG? Một số thành viên của các diễn đàn khác đang mong chờ sự kiện đó(cụ thể VHPD). Tôi rất mong các bạn cho biết thông tin đó chính xác k nhỉ?
Đầu trang

barbara
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi barbara »

Nếu thêm vài Trung Tâm như thế sẽ rất hay đấy, có cái để đối chọi với những loại Trung Tâm đi bịp người chưa biết về Lý Số mà lại ko khéo đi dò thông tin kiểm chứng.

Thậm chí tổ chức các hội thảo vạch trần những sai lầm của học phái Nguyễn Vũ Tuấn Anh (gọi là phái đuổi mưa) và những đề tài tầm bậy của ông ta. Tôi tin sẽ có người mang tới những bài luận văn đầy đủ phản biện cẩn thận, bóc mẽ rõ ràng những lý thuyết của Thiên Sứ dị nhân về Khoa Học Tự Nhiên lẫn Khoa Học Xã Hội và cả về Lý Số.

Hay đấy. Nếu có thì xin chúc mừng!
Đầu trang

tranu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi tranu »

nguyen quoc đã viết:Tôi được một số người cho biết: đang chuẩn bị thành lập TRUNG TÂM NC LÝ SỐ PHƯƠNG ĐÔNG? Một số thành viên của các diễn đàn khác đang mong chờ sự kiện đó(cụ thể VHPD). Tôi rất mong các bạn cho biết thông tin đó chính xác k nhỉ?

Cháu xin chào bác Nguyên Quốc. Phiền bác và các bác cao nhân trong diễn đàn LÝ SỐ VN có thể giải thích hộ cháu chữ LÝ SỐ và LÝ HỌC có khác nhau như thế nào ạ? Lúc đầu cháu đọc qua cái tên TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU LÝ HỌC ĐÔNG PHƯƠNG cháu lại tưởng là trung tâm nghiên cứu Vật Lý hay Sinh Lý nào đó. Cháu thấy hầu hết các trung tâm nghiên cứu về học thuật tử vi bói toán cũng đều dùng chữ LÝ SỐ. Cháu xin cảm ơn các bác trước nhá!
Chúc các bác nghiên cứu học thuật ngày một tinh thông hơn !
Đầu trang

nguyen quoc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nôm na như thế này:Hiện nay trong các trường học dạy các môn như: hoá học,vật lý học,sinh học,toán học,thiên văn học,địa chất học,Y HỌC...Đây là cách diễn đạt theo NHO HỌC.
Vậy,ta hiểu LÝ HỌC-Là môn NC và tìm cái lý để giải thích những hiện tượng tự nhiên,xã hội...xảy ra xung quanh chúng ta.
Còn lý số-là NC và tìm cái lý ở các con số.?
Được cảm ơn bởi: tranu
Đầu trang

Bạch chấn Hưng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bạch chấn Hưng »

.Bạch chấn Hưng không phải là T V T .
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Độc Hành
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Độc Hành »

Có lẽ chúng ta nên dừng topic này lại vì người thách đấu đã bị nghỉ chơi, còn người bị thách đấu cũng đâu có hứng thú. Thật hổ thẹn khi chúng ta cứ đi đấu với ông Sành Sứ nào đó, trong khi các miss xinh đẹp lại đang kêu gọi ủng hộ đồng bào miền trung.

Mời các bác qua đây ủng hộ: https://lyso.vn/viewtopic.php?f=58&t=12217" target="_blank
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”