Nghiệm lý hạn Thiên không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nghiệm lý hạn Thiên không

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 17:32, 08/07/19
Andre đã viết: 17:13, 08/07/19 Chú hungternopil xem hay quá. Chú xem cho cháu đi. Trên diễn đàn chẳng hỏi được ai, có mỗi chú đẹp trai lại hay nói. :x
xem tư vấn tâm lý thì call, xem hạn cụ thể thì gặp mặt, mà xem nói toẹt ra không ngại mọi người biết thì xem trên diễn đàn cũng được. cơ mà sai không chịu trách nhiệm.

mà nhớ trước có chém rồi thì phải kia mà. có phải chém hụt không, hay chém sót, để chém chết luôn
Chú nói thế thì cháu sợ luôn rồi. :)) =)) . Gắt quá, dù gì cháu cũng là con gái đấy. Rất mong manh và yếu đuối. [-O< \:D/ Chú phải hồi xuân như chú huynh19 thôi chú ơi. Chứ chú hình như hơi... Chú Huynh19 mà tâm hồn mới 17 mà. Ha ha.
Chính xác thì cũng muốn chú xem cho 1 lần tử tế như mấy chị trên kia đấy. Nhưng nghe chú
nói vậy thì chắc có cái gì đó không tốt thì phải. Thế bản thân lại mất công tiêu hóa nên thôi vậy. Cảm ơn chú đã trả lời bình luận ạ.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Andre đã viết: 17:56, 08/07/19
Andre đã viết: 17:13, 08/07/19 Chú hungternopil xem hay quá. Chú xem cho cháu đi. Trên diễn đàn chẳng hỏi được ai, có mỗi chú đẹp trai lại hay nói. :x
xem tư vấn tâm lý thì call, xem hạn cụ thể thì gặp mặt, mà xem nói toẹt ra không ngại mọi người biết thì xem trên diễn đàn cũng được. cơ mà sai không chịu trách nhiệm.

mà nhớ trước có chém rồi thì phải kia mà. có phải chém hụt không, hay chém sót, để chém chết luôn
Chú nói thế thì cháu sợ luôn rồi. :)) =)) . Gắt quá, dù gì cháu cũng là con gái đấy. Rất mong manh và yếu đuối. [-O< \:D/ Chú phải hồi xuân như chú huynh19 thôi chú ơi. Chứ chú hình như hơi... Chú Huynh19 mà tâm hồn mới 17 mà. Ha ha.
sorry, tui rơi vào tuổi tiền mãn teen rồi, từ bé tới giờ tôi đã là thanh niên nghiêm túc, phụ nữ là phù du, đời là phu mỏ, không đủ sức vác theo phụ nữ đâu, vác cái thân này đã mệt mỏi alwms rồi ^:)^
với phụ nữ đòi bình đẳng, đòi nữ quyền, không thiếu lá số cô dấu cân cả team nhà chồng đâu. =))

thui, nói chung là co bé ẻo là hay cứng rắn, xoắn quẩy hay xà bông gì thì cứ để đó đã.
làm ơn không ám tui nữa [-O<
tui chỉ muốn ăn no, ngủ kỹ và chờ chết thôi. :))
. hi hi.

kiếp tui nghèo chỉ dám làm mèo nằm đống tro, chó chui gầm chạn thôi. cô andre nói thế là tội tôi chết. :((
Được cảm ơn bởi: Andre
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Anh Hungternopil chém em đi. Chém sai em vác dao về chơi với anh, chém đúng thì em cũng vác dao về chơi với anh hungmanh ạ :D

Được cảm ơn bởi: Andre, Hungternopil
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 18:04, 08/07/19

sorry, tui rơi vào tuổi tiền mãn teen rồi, từ bé tới giờ tôi đã là thanh niên nghiêm túc, phụ nữ là phù du, đời là phu mỏ, không đủ sức vác theo phụ nữ đâu, vác cái thân này đã mệt mỏi alwms rồi ^:)^
với phụ nữ đòi bình đẳng, đòi nữ quyền, không thiếu lá số cô dấu cân cả team nhà chồng đâu. =))

thui, nói chung là co bé ẻo là hay cứng rắn, xoắn quẩy hay xà bông gì thì cứ để đó đã.
. hi hi.
A hi hi, chú nói buồn cười quá đi mất. Có gì phải sợ chứ. Cháu thấy chú vẫn tiếp chiêu tốt mà. Chú đã nói vậy thì thôi. Cháu còn lâu mới ám chú nhé. Cháu thấy như kiểu cháu vào comment bài nào chú cũng vào đọc hay sao ấy. Tại cái topic nào cũng có mặt chú, chẳng nhẽ vì chú mà cháu không được đọc mấy cái đó à????
Ai ám ai còn chưa rõ đâu.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 18:10, 08/07/19

. hi hi.
A hi hi, chú nói buồn cười quá đi mất. Có gì phải sợ chứ. Cháu thấy chú vẫn tiếp chiêu tốt mà. Chú đã nói vậy thì thôi. Cháu còn lâu mới ám chú nhé. Cháu thấy như kiểu cháu vào comment bài nào chú cũng vào đọc hay sao ấy. Tại cái topic nào cũng có mặt chú, chẳng nhẽ vì chú mà cháu không được đọc mấy cái đó à????
Qua không phải vong mà theo người chị em thiện lành. Qua chỉ vô xem hạn thiên không thì những người anh em thiện lành cất cánh bay lên có bị bắn hạ không thôi.

Qua thích nghiên cứu tâm lý của người trong bể khổ vô biên. Qua không vào địa ngục, ai vào địa ngục lôi chó ra cho nhưngz người anh em thiện lành ăn? Hehe
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 18:21, 08/07/19

. hi hi.
Qua không phải vong mà theo người chị em thiện lành. Qua chỉ vô xem hạn thiên không thì những người anh em thiện lành cất cánh bay lên có bị bắn hạ không thôi.

Qua thích nghiên cứu tâm lý của người trong bể khổ vô biên. Qua không vào địa ngục, ai vào địa ngục lôi chó ra cho nhưngz người anh em thiện lành ăn? Hehe
OK chú đã hiểu. Ra là vậy. Hiếm người như chú quá. Yên tâm, cháu đã biết câu trả lời nên không làm phiền chú đâu. A hi hi. Mà vẫn quý chú kể cả chú không có ấn tượng tốt về cháu. Mà cứ như chú tưởng cháu thích chú hay sao mà cứ xoắn xuýt hết cả lên. Quý thôi chứ thích thì xa lắm. Vậy nhé, không làm phiền chú. :)) =))
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 18:28, 08/07/19

OK chú đã hiểu. Ra là vậy. Hiếm người như chú quá. Yên tâm, cháu đã biết câu trả lời nên không làm phiền chú đâu. A hi hi. Mà vẫn quý chú kể cả chú không có ấn tượng tốt về cháu. Mà cứ như chú tưởng cháu thích chú hay sao mà cứ xoắn xuýt hết cả lên. Quý thôi chứ thích thì xa lắm. Vậy nhé, không làm phiền chú. :)) =))
Qua quý các chị em, rất quý, không chê chị em nào
Qua ghét cô đơn mặc dù quá hay ngồi 1 mình nghe nhạc thính phòng.

Qua chỉ thích có người cãi nhau 🤣
Còn cái món tử vi này thì sao cũng được, nó chỉ như quyển nhật kí, có nó hay không thì nó vẫn thế . Xd
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Hungternopil đã viết: 18:33, 08/07/19

Còn cái món tử vi này thì sao cũng được, nó chỉ như quyển nhật kí, có nó hay không thì nó vẫn thế . Xd
Ok chú, bữa nào chú có tâm trạng thì chú cháu mình chem gió. Cháu là cháu sợ chú nhất cái diễn đàn này đấy. Chú cứ yên tâm là cháu không vô duyên như này nữa đâu. Chẳng quá là một phút buồn chán thôi. Giờ có việc rồi. By.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 18:35, 08/07/19
Hungternopil đã viết: 18:33, 08/07/19

Ok chú, bữa nào chú có tâm trạng thì chú cháu mình chem gió. Cháu là cháu sợ chú nhất cái diễn đàn này đấy. Chú cứ yên tâm là cháu không vô duyên như này nữa đâu. Chẳng quá là một phút buồn chán thôi. Giờ có việc rồi. By.
có duyên đấy, vô duyên mình đâu có ngồi đây chém gió nãy giờ.
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

12010277 đã viết: 18:09, 08/07/19 Anh Hungternopil chém em đi. Chém sai em vác dao về chơi với anh, chém đúng thì em cũng vác dao về chơi với anh hungmanh ạ :D

em chào bác, em mà chém đúng bác là bác ứ cựa quậy được, mai viết giấy nhập kho luôn. chém sai bác mới có cơ hội chém em đới.

chào bác Duy, nghe tên hay mà thông minh, hi vọng bác đẹp trai như tên của bác.
bác cũng có ngày sinh rất tuyệt, bác chỉ chậm chui ra tí thôi thì 4 năm mới có 1 ngày tưởng niệm. :))
bác sinh năm Tân Mùi, tức tướng của dê non, con này chưa có râu, chưa đủ dên nên chắc vẫn được các chị lớn tuổi thích. --> chúc mừng bác.
số bác là lộ bàng thổ thì người ta thích dẫm lên mặt bác để leo lên, tiếng hán nó là đạp cước thạch.

bác sinh giờ phạm giờ tướng quân, đúng giờ binh lính đi tuần mà khóc thì bị quây hội đồng, nên bác hồi nhỏ bị đánh nhiều tới mức khóc ré lên, khóc dài mãi không dứt. cái đó người ta gọi là trẻ hư khó dạy. tính bác ngỗ nghịch, lớn thì dần giảm bớt. Hồi nhỏ dễ bị lang ben, ghẻ lở hắc lào, .... nghĩ chắc bác quê gần sông gần nước nên mới thế, có khi quê hải phòng vừa lang ben đã rịt thuốc lào.

số của bác âm dương nghịch lý là sinh không phùng thời, không trùng phùng với vận nước, do đó vận nước đang lên mà vận bác lại xuống.
mệnh khắc cúc là không được hoàn cảnh ưu đãi, hay gặp nhiều trắc trở khó khăn.
từ 2 điểm trên, quy con nhà bà nạp ra là bác không nên là công dân Việt Nam, do bác không hợp với văn hóa và phong tục Việt Nam, theo khuyến nghị của các chuyên gia hàng đầu, bác nên đổi sang quốc tịch ANh, MỸ, Đức, Pháp nếu nhà giàu có. Còn nếu nhà nghèo có thể xem xét định cư ở mozambic, xu đăng, e thi ô pi a hoặc sao hỏa tùy lựa chọn.

Bác thân cư Tài thì thích phong cách có miếng ếch cần có tiếng, những người như thế này gọi theo phong cách chính trị là: bọn tư bản trục lợi chủ nghĩa, gọi theo dân chợ là sống theo thị trường, gọi theo dân tài chính là cổ thần, còn gọi theo phong cách tư bản chủ nghĩa là thấm nhuần văn hóa phương Tây.

Mệnh bác ở cung Thìn, đất tứ mộ tức bác đang cưỡi trên con rồng, con rồng đi mây về gió nên tất nhiên bác phải xa nhà.

Thân bác ở đất la võng nên kiếp này, bác mà đua xe vượt rào nhân quả là bị tung lưới bắt ngay.

mệnh bác gặp triệt thì bé khó nuôi, dễ chết hụt, tuy vậy bé khổ lớn sẽ ok boy ngay lập tức.
bác thâm cư đất Đế Vượng nên thông minh tuyệt vời, được vòng trường sinh nên coi là bản mệnh vững vàng, cơ bản lá số là ổn.

Chủ tinh Vũ Khúc thì vốn là dân kinh doanh nhưng gặp Triệt thì mất chất, tài bạch có đại hao (H) thì kinh doanh hay thua lỗ, buôn lớn là tan tành,. Do đại hao cư tài hãm nên thường có các đặc điểm nhận dạng sau, bác có thể dựa vào đặc điểm này để truy tìm đồng bọn: lỗ mũi hay hếch lên trời, người ta gọi là lỗ mũi hứng mưa, có thể hứng được vài xô nước nếu bão vào. Răng sẽ thưa và hở khe, với phụ nữ thì có thể là mồm rộng. Đây là dân đồng tộc với bác ạ.
mệnh có thiên đức, phúc đức thì là con cầu con mong của gia đình. mệnh có sao quả tú thì cô ngạo một mình, khó chọn người có duyên theo mình suốt đời - tiêu chuẩn cao đây.

mệnh có tả hữu số dễ khắc tổ ly tông, làm phó thì tốt làm trưởng thì không.
mệnh có thai phụ thì tính tình ỏn ẻn, nhẹ nhàng, không chửi thẳng mặt tác giả bài viết này - em xin cám ơn trước.

mệnh bác có tấu thư thì ăn nói cứ phải nói là "nưu noát", như mật rót vào tai, ruồi nhặng giống cái nghe vào là chết như máy gặt đập liên hợp cắt lúa. tuy vậy thì 10 câu tin 3 đã đủ tim 9 là báo nguy.

bác thì bản thân là người phúc đức, tốt tính, lòng dạ bao dung như biển thái bình dạt dào.
mệnh vũ khúc thì độc cô cầu bại nên bác ít khi cần đồng minh và đồng bọn, vũ khúc miếu , tật có tuần thì thọ trường dài lâu, em không đếm được vì chắc chắn em đi rồi mà bác còn tới ghép hoa với chuối vào cỏ trên người em.

cung quan bác có thiên không thì cơ bản tử phủ bỏ đi xếp gác xép. đà la thì công việc ù lì, có tính lười - bill gates nói chọn người lười thì làm việc mới thông minh. có hồng loan thì có tài hoa, khéo trong công việc, làm về mấy mảng nghệ thuật, marketting thì số zdach, bác cũng có thể làm về mấy mảng bán hàng thì chắc giám đốc sản xuất nghỉ việc vì không cung đủ hàng cho bác bán.

cung tài bạch của bác có sao mộ thì chôn vui, bớt chút tiền của. có đào hoa đại hao thì tốn tiền cho gái, người đào hoa như bác thì chắc bao gái chứ cần gì gái bao, nhỉ? có phong cáo ở đây thì cả vú lấp miệng em, kiếm tiền dựa bằng cấp. Có văn xương thì khéo ăn nói trong công việc kiếm tiền. có liêm tướng thì giàu có lớn lớn lắm. nghe bác Lăng Nam Phái Tử Vi nói là đào hoa cư tài gái thì đẹp mà trai thì có rể quỷ bơm rượu cho bác nhậu.
trong đời những thứ nghiên cứu lặt vặt theo sở thích sẽ đem lại tiền tài cho bác, em chẳng biết là bác thích cái gì nhưng có vẻ tử vi và gái là hai thứ sẽ đem lại lợi lộc cho bác. he eh.

trên thiên bàn của bác thì lộc tồn cư nô nên bác suốt ngày phải gặp bạn đòi tiền đó, cho bạn mượn tiền là khó đòi, bạn tạo cơ hội làm ăn thì phải gặp bạn hoài, đêm vẫn còn hẹn gặp, cơ mà nữ mà hẹn đêm nhiều là mệt phết đấy. cơ bản là kiếm tiền vất vả.

tiện nói tiếp, nhà bác nhà cao cửa rộng, giữ được nhà đất, nhà nên ở đầu đường thì đẹp. nhà bác cũng có kẻ ăn người ở, giúp việc nữa, em thì nghĩ với tính bác giúp việc là nữ để tiện việc tòm tem tại gia. nhà bác cũng ở gần sau nhà bà na làm nghề mát xa tẩm quất. bác cũng thích có nhiều nhà nhiều đất, thích nhà có bể cá hồ bơi mà cẩn thận nhà cao cửa rộng trộm siêng năng nhìn.

nhà bác thì nếu cso chị em thì khá giả giàu có, ăn nói lưu loát, thông minh tháo vát đi gần đi xa.

có bà vợ ghê gớm giỏi giang, đi làm cả ngày thỉnh thoảng về nhà chỉ lườm chồng một cái rồi đi ngủ. vợ giỏi mà hơi lười, bằng cấp đủ cả, khéo ăn khéo nói mà lãng mạn ra trò, ngày đầu yêu nhau như bị hòa tan vào biển tình hoan lạc, ngày cưới xong rồi thì cho bác treo niêu dài dài.

tuy vậy 2 người vẫn biết cho nhau cái ôm đằm thắm trước mặt mọi người, cho bác danh dự của một người đàn ông đầu đội trời nắng mà chân đạp dép tông lào. vợ bác sức khỏe hơi kém nhưng được cái tính vui vẻ, cáng đáng công việc gia đình ổn.

con cái của bác thì là chuyện phiền toái, khi nó sinh ra nó đập cái bát cơm của bố nó, giọng nó chắc oang oang mà nó là cái vận đen khi nó sinh ra, nên em nghĩ con bác sinh ra đắc vòng thái tuế. Lúc con sinh ra khi bác còn nghèo khó, thuốc thang cúng bái sì sụp hết cả, lắm bệnh nên đốt của bác mấy tập hồ chí minh.

mệnh bác thì không hợp với ông già quân phiệt nhà bác. mẹ bác chắc nhẹ nhàng phải mỗi tội nói nhiều, cổ cao ba ngấn chắc trẻ đẹp lắm, kể ông bô nhà bác giỏi..
bố bác thì chắc quan chức nhà nước nên khá đao to búa lớn, biết cách ăn chơi mà uy nghiêm ghê gớm năng đi lại. tính ra bác cũng sinh ra trong gia đình con dòng cháu giống mà khối kẻ ngước nhìn :((
,
thôi em không chém nữa đâu, chém nhiều sai nhiều, chém ít sai ít, không chém không sai.
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”