Mời luận giải tính cách mệnh vô chính diệu, phủ tướng vũ tham xung chiếu

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Mời luận giải tính cách mệnh vô chính diệu, phủ tướng vũ tham xung chiếu

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Vukhuc271 đã viết: 19:12, 11/07/19
Cảm ơn em đã ohanr hồi.
Thực chất anh ấn tượng vs em vì em vô diễn đàn mà ko phản hồi là anh biết đâu đó có chôz sai.

Sách nói
Vũ tham vi thâp tôbgr phát phúc
Vũ tham vi hạ cách.
Nghe mẫu thuẫn nhỉ

Vũ khúc là sao kim.hình khăvs khổ mà chịu khó đôi khi khó tính vì tính cương trực thẳng thắn.
Còn tham lam ham vui nhưng lại giao tiếp giỏi thông minh thích ngao du sơn thủy nên kiến thức xã hội uyên bác phong phú.

Vậy vũ tham phải chờ khi con ngta đủ khôn đủ lớn đủ hiểu biết ( tham lam) thì vũ mới có đất dụng võ vì vũ có óc kinh doanh có tài tổ chức.

Vế sau em tự tìm hiểu nha.

Em lại hỏi em ăn hòa tinh ko??
Anh xin trả lời anh ko biết.
Vì anh ko biết em như nào!!!!

Hỏa tinh hãm cực khắc người canh tân hay kim mệnh nên em mệnh vcd thủa nhỏ khó nuôi?? Lại sớm xa cách cha mẹ???

Thổ mệnh, hỏa sinh thổ nên em chịu thiệt thòi khi hỏa tinh hãm.

Nưz hỏa tinh hãm thưingf ko hợp vì anh ninh ko phát tiết tức ko xinh lộ hay nói cách khác là ko kiều diễm lại thâm trầm nóng nảy.

Định giờ sinh là việc khó khắn.

Thân.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Em thấy bạn Hamano gì đó cũng có vẻ có cá tính đấy. Hồi nào check đủ sẽ tìm hiểu kĩ hơn.
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

12010277 đã viết: 21:33, 11/07/19 Em thấy bạn Hamano gì đó cũng có vẻ có cá tính đấy. Hồi nào check đủ sẽ tìm hiểu kĩ hơn.
Nó giỏi và cá tính..
Còn thành công hay j đó lại là chuyện khác.hjj.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil, 12010277
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Kanxi123
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Kanxi123 »

Vukhuc271 đã viết: 20:39, 11/07/19
😆😁 Mình đâu có nói là mình quý cách đâu ạ. Ý mình là phủ tướng mà k có trung tinh phối hợp thì vẫn ko có quý cách lắm. 😆

Horoscrope và mbti thì đều có phần mềm cả mà. Bạn thuộc cung song ngư hả? Chắc mặt trăng của bạn là cung khí nên mới tinh nghịch như thế. Mình là mặt trăng cự giải nên thường rất dễ bắt đc cảm xúc của người khác. Chắc bạn cũng thế đúng ko?
- Tức là bạn thấy Horoscrope là đúng nhất?
- Horoscrope thì khá chính xác. Nhưng phần mềm chỉ cho biết tính cách ở từng phương diện đơn lẻ, đến khi áp dụng vào thực tế thì khó khăn. Ví dụ một tình huống phức tạp bất chợt xảy ra thì câu hỏi đặt ra là bộ mặt nào sẽ chường ra để giải quyết vấn đề đó? cung mặt trời? cung mặt trăng? hay cung mọc? venus?
* Môn này, theo mình kinh nghiệm chiêm tinh muốn chính xác còn phải khủng khiếp hơn tử vi.

- Trong cả 3 môn trên thì mình vẫn thích tử vi hơn. Tử vi thì mang tính bao quát và nhân văn hơn.

- Qua cách lập lá số và những câu hỏi của bạn, thì bạn có niềm đam mê với tâm linh (tuy mới chỉ ở buớc đầu tiên). Thế nhưng trong lòng vẫn có nhiều tư lự giữa duy tâm và duy vật. Mình nghĩ bạn thông minh nên thử lục mấy bài phân tích cũ trong topic ra tham khảo xem. Biết thêm mấy cái cơ bản nữa biết đâu lại mê môn này. Với cả mình phải biết thì vào các topic nghe các ông ấy chém mới hiểu mà thấy các ông ấy giỏi.

Còn nữa, Topic này vì lập sai lá số nên không còn ý nghĩa gì nữa rồi. Lần sau lập topic mới thì nói đến đoạn xinh, học giỏi, công ăn việc làm ổn định thôi :x . Đừng nói đoạn: có người yêu, người yêu giỏi và e chỉ yêu mỗi người yêu e thôi. Nhờ giai xem số mà nói thế thì kiểu gì chẳng bị phán: "Bạn 3 đời chồng" =))
Được cảm ơn bởi: vnfaker98, cự nhật không kiếp, Vukhuc271, 12010277, Hungternopil, cherry1123
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

bạn up ls tứ trụ nhờ chú vio kiểm tra cho ra ngay ls nào thôi mà , chú ấy đang ol đó
Được cảm ơn bởi: Kanxi123
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 22:31, 11/07/19 bạn up ls tứ trụ nhờ chú vio kiểm tra cho ra ngay ls nào thôi mà , chú ấy đang ol đó
Cự nhật luận đi...
Nay anh tím rồi...lâu ko thấy cự nhật luận số.

Có lần uống bia với chú mà chú gọi em mà em.kêu bận.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Hungternopil
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

vnfaker98 đã viết: 22:55, 11/07/19
cự nhật không kiếp đã viết: 22:31, 11/07/19 bạn up ls tứ trụ nhờ chú vio kiểm tra cho ra ngay ls nào thôi mà , chú ấy đang ol đó
Cự nhật luận đi...

Hôm đó anh đi uống vs chú ạ ;;) , mấy hôm nay em coi có 1 ls của b suzy thôi, ls đó cũng hay, tại dạo này ít topic chú ý nên thôi nc phiếm cho vui, thấy mấy anh ở đây luận chi tiết, đúng thế mà, e còn luận gì nữa :-$
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vukhuc271 »

Cảm ơn bình luận của Cự nhật ạ.

Em tưởng đúng hay không là do người chủ lá số nghiệm lí ạ 😅. Nếu đúng chuẩn rồi thì chắc em có post lá tứ trụ chắc cũng không khác ji đâu ạ.

cự nhật không kiếp đã viết: 23:18, 11/07/19
vnfaker98 đã viết: 22:55, 11/07/19
Cự nhật luận đi...

Hôm đó anh đi uống vs chú ạ ;;) , mấy hôm nay em coi có 1 ls của b suzy thôi, ls đó cũng hay, tại dạo này ít topic chú ý nên thôi nc phiếm cho vui, thấy mấy anh ở đây luận chi tiết, đúng thế mà, e còn luận gì nữa :-$
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 23:18, 11/07/19
Uhm..thi thoảng ngồi cả với cu dược sư phecma.
2 người dân kinh doanh nên bận miết.
Để anh vào topic suzy xem sao..nay cũng chưa ngủ đc.
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp, Hungternopil
Đầu trang

Vukhuc271
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vukhuc271 »

Để biết mình ăn vào sao nào phải xem mệnh có sinh cho sao đó đúng không ạ?

Vũ khúc tham lang thân vi hạ cách đúng không ạ? Trường hợp này chỉ tính khi vũ khúc tham lang ở thân thôi đúng không anh?

Cám ơn anh đã bỏ thời gian luận giúp em.

vnfaker98 đã viết: 21:23, 11/07/19
Vukhuc271 đã viết: 19:12, 11/07/19
Cảm ơn em đã ohanr hồi.
Thực chất anh ấn tượng vs em vì em vô diễn đàn mà ko phản hồi là anh biết đâu đó có chôz sai.

Sách nói
Vũ tham vi thâp tôbgr phát phúc
Vũ tham vi hạ cách.
Nghe mẫu thuẫn nhỉ

Vũ khúc là sao kim.hình khăvs khổ mà chịu khó đôi khi khó tính vì tính cương trực thẳng thắn.
Còn tham lam ham vui nhưng lại giao tiếp giỏi thông minh thích ngao du sơn thủy nên kiến thức xã hội uyên bác phong phú.

Vậy vũ tham phải chờ khi con ngta đủ khôn đủ lớn đủ hiểu biết ( tham lam) thì vũ mới có đất dụng võ vì vũ có óc kinh doanh có tài tổ chức.

Vế sau em tự tìm hiểu nha.

Em lại hỏi em ăn hòa tinh ko??
Anh xin trả lời anh ko biết.
Vì anh ko biết em như nào!!!!

Hỏa tinh hãm cực khắc người canh tân hay kim mệnh nên em mệnh vcd thủa nhỏ khó nuôi?? Lại sớm xa cách cha mẹ???

Thổ mệnh, hỏa sinh thổ nên em chịu thiệt thòi khi hỏa tinh hãm.

Nưz hỏa tinh hãm thưingf ko hợp vì anh ninh ko phát tiết tức ko xinh lộ hay nói cách khác là ko kiều diễm lại thâm trầm nóng nảy.

Định giờ sinh là việc khó khắn.

Thân.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”