ai giúp tí phân vân nhỉ.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: ai giúp tí phân vân nhỉ.

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Có tiền có học, có học có kiến thức, không hoàn hảo mà cũng ok. Mà theo lá số, vợ dễ thất sát hoặc thái dương
Được cảm ơn bởi: silverlight267
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Hungternopil đã viết: 17:41, 12/07/19 Có tiền có học, có học có kiến thức, không hoàn hảo mà cũng ok. Mà theo lá số, vợ dễ thất sát hoặc thái dương
Cái duyên cái số à anh. Mà ko biết có nàng Thất Sát nào dọa cho anh em nãy giờ khiếp hãi vậy? @@
Hôm bữa anh Hùng up cái ảnh nude bể bơi, cặp mắt cứ thấy giống Đồng Lương lắm ấy. Đúng là nhị hợp Đồng Lương có khác.
Nói chung mắt có hồn, lấy vợ có tình, bác Tơ non cứ yên tâm.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Thupy đã viết: 16:34, 12/07/19 Xưa thấy sếp Hà Túc Đạo rất ít nói, nhưng hôm nay phải chăng gặp được Quách Tương? :)) =))
Anh hôm nào chẳng ít nói.
Hôm nay nói nhiều hơn chút chắc do đang rảnh quá :)
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

silverlight267 đã viết: 17:46, 12/07/19
Hungternopil đã viết: 17:41, 12/07/19 Có tiền có học, có học có kiến thức, không hoàn hảo mà cũng ok. Mà theo lá số, vợ dễ thất sát hoặc thái dương
Cái duyên cái số à anh. Mà ko biết có nàng Thất Sát nào dọa cho anh em nãy giờ khiếp hãi vậy? @@
Hôm bữa anh Hùng up cái ảnh nude bể bơi, cặp mắt cứ thấy giống Đồng Lương lắm ấy. Đúng là nhị hợp Đồng Lương có khác.
Nói chung mắt có hồn, lấy vợ có tình, bác Tơ non cứ yên tâm.
^:)^ cám ơn đã động viên. Ước mơ vươn tới vợ nó hơi khó. Hehe. Nhìn Hà đại phu lỡ bước chân vào cũi, giờ thơ thẩn các topic nói những câu thâm sâu ảo diệu, kiểu trải qua một ngày trong tù ngàn năm tại ngoại làm mình sợ. Thất sát hình như là hanamorie thì phải. 😜
Được cảm ơn bởi: 12010277, silverlight267
Đầu trang

12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Vụ này anh giải thích thêm đi. Từ lá số nhìn kiểu gì mà anh đoán ra được sau này bà vợ sẽ mệnh như trên ạ?

Em hỏi để biết sau em tự động next các bạn thất sát \:D/

Có Andre cũng thất sát hay sao ý ạ. Giọng văn nghe na ná Hamano.
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Tử Vi Thất sát chỉ gặp nhau ở Tỵ Hợi. Thê cung Tử Sát thì mệnh chắc là VCD tại sửu or mùi. Nói ko phải nịnh chứ cái kết cấu của lá số Tử Vi cực hay, nồi nào vung đấy, ko trệch đi đâu được. Nếu trệch thì chắc chắn có đứa nhớ sai giờ sinh

Nói chung, chồng ba phải kiểu Tú Xương thì vợ hiền mấy cũng phải thành Tử Sát.
Được cảm ơn bởi: 12010277, Kanxi123
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Hà Túc Đạo đã viết: 17:51, 12/07/19 Tử Vi Thất sát chỉ gặp nhau ở Tỵ Hợi. Thê cung Tử Sát thì mệnh chắc là VCD tại sửu or mùi. Nói ko phải nịnh chứ cái kết cấu của lá số Tử Vi cực hay, nồi nào vung đấy, ko trệch đi đâu được. Nếu trệch thì chắc chắn có đứa nhớ sai giờ sinh

Em VCD tại Sửu, Nhật Nguyệt mùi... Thê là Thiên Lương huynh à...
Em thấy vợ chồng 1 là kiểu truyền cung truyền tinh; 2 là theo kiểu cùng tam hợp mệnh tài quan...
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

12010277 đã viết: 17:50, 12/07/19
Vụ này anh giải thích thêm đi. Từ lá số nhìn kiểu gì mà anh đoán ra được sau này bà vợ sẽ mệnh như trên ạ?

Em hỏi để biết sau em tự động next các bạn thất sát \:D/

Có Andre cũng thất sát hay sao ý ạ. Giọng văn nghe na ná Hamano.
Bạn đầu tiên hiểu tính cách và cách xử lý tình huống của các cách trong tử vì, mệnh đi phúc thì tính nó hay ra sao, xem nhiều có nhận định. Xong lấy tứ hoá phi tính xem cách quan hệ vợ chồng thế nào, vợ quản lý hay bỏ mặc, vợ và bạn, yêu ghét tiêu tiền ra sao, từ đó có luận đoán. Xem thêm ít tứ trụ nữa. Ghép cả 3 vào mà tính.
Xem cũng tử có lộc thì còn sinh ra hay thuộc âm lòng trực, có tuế phá thì còn hay thuộc bộ tuế hổ phù, có tuế phá ân quang ở tử thì cần xem thêm tật ách và hạn, nếu gặp hạn mà tật kém dễ mẹ đi thay con, rất mệt
Được cảm ơn bởi: 12010277, Kanxi123
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

silverlight267 đã viết: 17:54, 12/07/19
Hà Túc Đạo đã viết: 17:51, 12/07/19 Tử Vi Thất sát chỉ gặp nhau ở Tỵ Hợi. Thê cung Tử Sát thì mệnh chắc là VCD tại sửu or mùi. Nói ko phải nịnh chứ cái kết cấu của lá số Tử Vi cực hay, nồi nào vung đấy, ko trệch đi đâu được. Nếu trệch thì chắc chắn có đứa nhớ sai giờ sinh

Em VCD tại Sửu, Nhật Nguyệt mùi... Thê là Thiên Lương huynh à...
Em thấy vợ chồng 1 là kiểu truyền cung truyền tinh; 2 là theo kiểu cùng tam hợp mệnh tài quan...
À, đó là nhật nguyệt phản bối. Vcd sửu mùi nhưng tướng phủ triều viên cơ thì mới có cung thê Tử sát.
Được cảm ơn bởi: silverlight267, Kanxi123, Hungternopil
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Nói chung các đồng chí nên hiểu ntn. Vợ chồng sống với nhau thì phải có đứa hiền đứa ác. Xem phim good cop, bad cop chưa? Cái gì cũng cần 2 mặt cả ác lẫn thiện. 1 đồng xu cũng có 2 mặt thì 1 gia đình cũng thế. Chứ ko thì ko làm nổi chuyện gì. Kể cả dạy con

Tử vi nó hay ở chỗ đó :))

Chứ nếu vợ hiền chồng hiền thì chỉ có trong truyện cổ tích thôi. Đời thật mà vợ hiền chồng lành thì nó bóp chết ngóe cả gia đình.

Cho nên, muốn vợ hiền thì đồng chí phải dữ dằn và có số má đã. Còn ko thì vào truyện cổ tích mà chơi

Đời nó đau lòng thế đấy
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, 12010277, Hungternopil, Thupy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”