Luận giải 10 lá số đầu tiên cho theo 10 Thiên can khác nhau, không phân biệt các yếu tố khác

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
MaiNhaLy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận giải 10 lá số đầu tiên cho theo 10 Thiên can khác nhau, không phân biệt các yếu tố khác

Gửi bài gửi bởi MaiNhaLy »

Hình ảnh
Sơ lược về bản thân
Con trưởng,gia đình gồm 5 anh chị em
Lúc nhỏ tầm 7-13 tuổi:Sống với Ông Bà Nội,xa Bố Mẹ tại vì Bm em đi làm ăn xa ở tỉnh khác,cuộc sống không có gì đặc biệt cả.
13-16 tuổi:Sống gần Bme,được nhận lời tỏ tình từ rất sớm(e nhớ là khoảng lớp 5)tầm 10 tuổi là có bạn trai tặng quà cho em và tán tỉnh.Nhưng lúc đấy chả biết yêu là gì cả.Thời gian này rất là ngoan ngoãn,biết vâng lời,đi chơi sớm về sớm không la cà,thầy thương bạn mến ;;)
17-24 tuổi:Chính thức nổi loạn,thời gian này em ham chơi,la cà quán xá,internet,bồ bịch nhăng nhít,học hành thì bị đình chỉ do nghỉ quá nhiều=)) Bm cũng lên bờ xuống ruộng với em trong gd này.
25 tuổi đến nay đã bớt ham chơi,lo làm ăn,và ít cặp bồ,bớt mơ mộng,bớt suy nghĩ về những điều xa xôi.
Em có niềm đam mê Công Nghệ(Game,Lập trình web,mua bán máy ghi âm)
Có máu kinh doanh mua bán,môi giới nhà đất,thích làm đẹp,thích đàn hát,thơ văn,viết lách,có máu đen đỏ(chút đỉnh)
Mong được xem về sự nghiệp và tình duyên,số có khá giả hay không?và bao nhiêu chồng ạ??
Đầu trang

Co dai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Luận giải 10 lá số đầu tiên cho theo 10 Thiên can khác nhau, không phân biệt các yếu tố khác

Gửi bài gửi bởi Co dai »

huynh19 đã viết: 19:02, 13/07/19
Co dai đã viết: 18:58, 13/07/19
huynh19 đã viết: 18:51, 13/07/19 Lâu nay thấy Bác, chú, cô, dì anh, chị, em Slogan mạnh quá, hôm nay làm 1 vố luôn hahaha
Anh xem giúp em với ạ, thấy ai xem số là em nhảy vô liền :)

Hình ảnh
Cũng cấp thông tin về em: học lực, nghề nghiệp hiện tại, anh em mấy người, em thứ mấy, hôn nhân, tính cách của em chỉ thế thôi, chuyện muốn hỏi?
Học lực đại học ở VN, đang học ngành khác ở nước ngoài, hiện tại chưa có việc làm. Nhà có 2 chị em, em là em út. Hiện tại em đang ế. Tính cách bình thường thì vui vẻ nhưng khó tính, nhiều lúc hay nổi khùng và rất là dữ. Em muốn hỏi về sự nghiệp, khi nào em có việc làm và tương lai về sự nghiệp sau này. Em cám ơn anh.
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Sogoten123 »

huynh19 đã viết: 19:06, 13/07/19
Sogoten123 đã viết: 18:57, 13/07/19 Hình ảnh

Bác xem giúp e với ah 😊
Cũng cấp thông tin như bạn kỷ tị (Co Dai) bên dưới em
Em học lực ổn ah, dg học bác sĩ. E thứ 2 có 1 chị. E chưa kết hôn ah. Em sống nội tâm ít bạn bè hay suy nghĩ nhiều ah. E muốn hỏi là năm nay chuyện tình cảm, học vấn e có suôn sẻ k ah? Với lại bác xem giúp e cung Nô bộc , Tật ách e ntn ah? Cám ơn bác nhiều 😄
Đầu trang

thalag
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thalag »

Chào anh ạ,
Anh xem nghiệm lý giúp em nha :")
Sơ lược về bản thân: học giỏi, đỗ đạt cao, cuộc sống khá thuận lợi, hay gặp quý nhân giúp đỡ ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Chẳng mấy khi anh huynh19 lập topic, cũng muốn vào góp vui mà chưa nghĩ ra câu nào hay hay để hỏi. Hi hi :)) =))
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

thalag đã viết: 19:33, 13/07/19 Chào anh ạ,
Sơ lược về bản thân: học giỏi, đỗ đạt cao, cuộc sống khá thuận lợi, hay gặp quý nhân giúp đỡ ạ.
Hình ảnh
=))
Đầu trang

thalag
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thalag »

huynh19 đã viết: 20:08, 13/07/19
Hình ảnh
=))
Lời quê chắp nhặt dông dài/ Mua vui cũng được một vài trống =)) =)) =))
Đầu trang

huynh19
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi huynh19 »

thalag đã viết: 20:13, 13/07/19
huynh19 đã viết: 20:08, 13/07/19
Hình ảnh
=))
Lời quê chắp nhặt dông dài/ Mua vui cũng được một vài trống =)) =)) =))
Cũng mừng vì miệng lưỡi Kưng cũng không tệ cho đến già, lúc ngã ngựa đau cũng muốn hơn người khác. Tuy lá sô này có kém vận trình như ở tuổi trung niên nhưng cũng không tệ, chỉ tệ ở chổ văn chương, kiến thức lại đem dùng vào chuyện cỏn con ở 3 tấc lưỡi nên đại sự khó vẹn toàn, cầm cái này đối chiếu.
Được cảm ơn bởi: thalag, Andre
Đầu trang

Thupy
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Thupy »

huynh19 đã viết: 18:51, 13/07/19 Lâu nay thấy Bác, chú, cô, dì anh, chị, em Slogan mạnh quá, hôm nay làm 1 vố luôn hahaha
Ấy chà! Anh giai ơi! Cho Em ké 1 ls của con bạn cùng nhà dzới đc kg? Nay sao sếp quởn nhỉ? ^_^
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Anh luận hay quá. Cho em góp vui với. Không có gì cần hỏi mà cái gì cũng muốn hỏi nên anh thích nói gì em cũng đều nhận hết ạ.
Một chút về bản thân :
Gia đình 4 anh chị em, thứ 2. Học lực bình thường, đang học đại học. Tính cách : sáng nắng, chiều mưa, trưa dở hấp. Sở thích: thay đổi theo tính cách. Em cảm ơn trước ạ.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Hongminhvtvp, thalag
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”