Cô Thần tại Mệnh - Nhờ các bác xem giúp vận hôn nhân

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hn1212
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cô Thần tại Mệnh - Nhờ các bác xem giúp vận hôn nhân

Gửi bài gửi bởi hn1212 »

Chào các cao nhân trên diễn đàn. Em xin nhờ các bác luận giúp chủ đề tình duyên hôn nhân của em với ạ.

Lúc em mới tốt nghiệp cấp 3, mẹ em có nhờ một bác xem tử vi cho em, nghe nói là con gái mà Cô Thần, Phá Quân, Hoá Kỵ ở cung Mệnh thì lận đận tình duyên lắm, chỉ có đi xa mới được giải bớt. Lúc đó em còn nhỏ quá, lại chưa biết gì về tử vi nên em cũng không quan tâm. Giờ sau hơn chục năm nhìn lại mới thấy đúng thì lại không còn giữ liên lạc với người xem tử vi ngày xưa để hỏi chi tiết.

Em học tập và làm việc ở nước ngoài hơn 10 năm nay rồi. Sự nghiệp, tài chính coi như tạm ổn định nên bố mẹ bây giờ chỉ quan tâm bao giờ em lấy chồng thôi. Bản thân em cũng muốn có gia đình con cái rồi, sống một mình hơn chục năm nay nên dù là cường nữ thì vẫn thấy cần có người chia sẻ về lâu dài ạ. Khổ cái là em có cảm giác vận đào hoa của em không tồn tại, hay là bị chôn vùi đâu đó. Lâu lắm mới xuất hiện hay tìm ra một anh trai tử tế để quan tâm tìm hiểu, mà em tìm hiểu anh nào được vài tháng thì cũng bị lờ lớ lơ đi. Bạn bè, đồng nghiệp mới cũ của em đều nhận xét em là ngoại hình thuận mắt, sáng dạ, tính tình mạnh mẽ nhưng vẫn khéo léo dễ mến. Ai cũng thắc mắc tại sao em bị đá đều như vắt chanh :-S

Em tự nhủ là duyên chưa tới, nhưng mà vẫn hồi hộp không biết bao giờ duyên mới tới, nếu có chồng thì chồng em là ngưởi thế nào. Em không biết xem hạn hôn nhân, nhờ các cao nhân chỉ dạy ạ. Em xin chân thành cảm ơn [-O<

Hình ảnh
Đầu trang

xinhluu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Cô Thần tại Mệnh - Nhờ các bác xem giúp vận hôn nhân

Gửi bài gửi bởi xinhluu »

... Up bài !
Chúc chị sớm gặp được người hữu duyên luận giải ạ :)
Được cảm ơn bởi: hn1212
Đầu trang

hn1212
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hn1212 »

Thấy các bạn khác đăng cả tứ trụ nên em cũng đăng để các bác tiện đối chiếu nếu cần ạ :)

Hình ảnh
Đầu trang

Nguyenmet16
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Nguyenmet16 »

up cho chị gái :) :) :)
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Up cho chị gái. Chúc chị nhanh lấy được chồng. ;;)
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

Bạn chắc học giỏi lắm nhỉ. Lá số gần giống mình nhưng mình nam giới và cũng kết hôn rồi
Hình ảnh
Đầu trang

hn1212
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hn1212 »

Nói vậy là bạn này cũng học giỏi nè. Mình cũng nghe nói lá số của mình nếu là nam thì tốt hơn, mà lỡ sinh ra là nữ rồi nên giờ mới hoang mang :-S

Mình thích học dù từ nhỏ bố mẹ không ép, từ cử nhân đến thạc sĩ đều du học bằng học bổng tự kiếm được. Phần nhiều nhờ kiến thức với kĩ năng đã học mà ra trường mình tìm được công việc tốt, công ty bảo lãnh ở lại nước ngoài. Học vấn sự nghiệp may mắn át phần tình duyên, vui thì vui mà buồn vẫn buồn :-S
Đầu trang

nguyenhuy
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyenhuy »

hn1212 đã viết: 23:51, 14/07/19 Nói vậy là bạn này cũng học giỏi nè. Mình cũng nghe nói lá số của mình nếu là nam thì tốt hơn, mà lỡ sinh ra là nữ rồi nên giờ mới hoang mang :-S

Mình thích học dù từ nhỏ bố mẹ không ép, từ cử nhân đến thạc sĩ đều du học bằng học bổng tự kiếm được. Phần nhiều nhờ kiến thức với kĩ năng đã học mà ra trường mình tìm được công việc tốt, công ty bảo lãnh ở lại nước ngoài. Học vấn sự nghiệp may mắn át phần tình duyên, vui thì vui mà buồn vẫn buồn :-S
Mình học khá giỏi, bằng đỏ trường top lận nhưng ko đi du học. Mình ra trường thì vất vả hơn bạn bè cùng lứa. Vận trình bạn đi khác mình chưa kể 1 số phụ tinh khác nữa. Năm 29t đáng lẽ bạn có tin vui chứ nhỉ
Đầu trang

hn1212
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hn1212 »

Chắc là nam nữ cũng khác nhau nhiều ha, chứ mấy chính tinh của bạn với của mình y chang nhau. Mình nghe nói nữ có Phá Quân Hoá Kỵ ở Mệnh mà không xa quê thì còn lận đận nhiều nữa.

29t là âm hay dương bạn? 29t âm nyc mình mới vừa chia tay đã nhanh chóng lấy vợ. 29t dương mình cưa hụt 1 anh khác :)) Không biết sao tốt có bị phụ tinh nào vùi dập không nữa.
Đầu trang

hn1212
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hn1212 »

À mà tính mình lạc quan nên kể kết quả ra thì mọi người sẽ thấy toàn chuyện tốt, chứ kì thực quá trình vất vả, nhiều cạnh tranh nên cũng căng thẳng lắm. Chỉ là mình nghĩ chuyện sự nghiệp mình tự cố gắng được, không đến mức mất quyền kiểm soát. Nhưng mà tình duyên thì còn phải phụ thuộc đối phương nên hên xui quá.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”