Các bậc cao nhân xem giúp em lá số này với ạ, có phải nó là đắc cách 3 vòng không ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
ntl274
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bậc cao nhân xem giúp em lá số này với ạ, có phải nó là đắc cách 3 vòng không ạ

Gửi bài gửi bởi ntl274 »

Chào mọi người trên diễn đàn, em mới tìm hiểu về tử vi và lên mạng lập lá số cho mình nhưng không biết cách giải. Mong anh chị cô bác có thể xem giúp em/ cháu về cung mệnh và phu được không ạ? Đây là lá số vũ tướng gặp tuần nên chắc cũng ko đc tốt ạ. Có phải lá số này đắc cách 3 vòng không ạ? Em/ cháu xin cám ơn trước ạ
Hình ảnh
Đầu trang

ntl274
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Các bậc cao nhân xem giúp em lá số này với ạ, có phải nó là đắc cách 3 vòng không ạ

Gửi bài gửi bởi ntl274 »

Hic hic. Các vị đi qua vào xem giúp cháu với ạ
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Các bậc cao nhân xem giúp em lá số này với ạ, có phải nó là đắc cách 3 vòng không ạ

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

chuẩn, đắc tam luân, sinh vượng mộ, lộc tồn và thái tuế.
Đầu trang

ntl274
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ntl274 »

Dạ, em cám ơn ạ. Tiện thể cho em hỏi luôn là cung phu của em bị tham hỏa linh thế kia là xấu đúng không ạ?😢😢
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

Cung phu ko xấu. Nhưng hiện đại hạn và tiểu hạn ko tốt. Cự đồng không kiếp, triệt kị hình, tam ám có đủ... dễ gặp họa, năm nay xấu và năm sau dễ khủng hoảng về tài chính.
Đầu trang

ntl274
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ntl274 »

Dạ, cháu cảm ơn chú nhiều ạ
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”