MỆNH TÀI QUAN VỊ TRÍ TRỌNG YẾU CHO SỰ THÀNH ĐẠT ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hoangnhi00
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: MỆNH TÀI QUAN VỊ TRÍ TRỌNG YẾU CHO SỰ THÀNH ĐẠT ???

Gửi bài gửi bởi Hoangnhi00 »

Mong bác hữu duyên xem giúp ạ
Hình ảnh
Đầu trang

thaibk61
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thaibk61 »

Hungternopil đã viết: 19:40, 19/07/19
thaibk61 đã viết: 19:18, 19/07/19 A có thể coi giúp e đc k ạ
Năm tới e ra trường đi làm ạ
Hình ảnh
bạn này có vấn đề chuyện vợ nhé, chọn vợ nên cẩn thận không mệt.
Năm sau e xin việc có ổn k ạ
Bh chỉ lo k ổn về kinh tế ạ
Đầu trang

Sesaman
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Sesaman »

thachcamdang đã viết: 12:28, 20/07/19
Sesaman đã viết: 23:22, 19/07/19
thachcamdang đã viết: 16:57, 18/07/19
Mong bác hữu duyên xem giúp
Hình ảnh
lá này tướng có ốm không , thiền hình ở mệnh không ổn tí nào , lá này học hành thuộc dạng khá , đặc biệt các môn vận động như thể dục chạy bộ lá này toàn top đầu

làm các nghề mang tính di động như vận tải , giấy tờ , quảng cáo
Thưa bác là mình tướng mình ko quá ốm, tương đối đầy đặn chân tay gọn gàng, cao tầm 1m65
Chạy bộ thì có 1 thời gian mình chăm chỉ tập luyện nên chạy bộ khá trâu ( dù ban đầu chạy tí đã thấy mệt rồi vì thể lực mình vốn đi khá là yếu) tuy nhiều lúc hơi lười nhưng mà trong lòng lúc nào cũng lo lắng và quan tâm nhiều đến sức khoẻ, rất thích hoạt động thể thao
Công việc thì sắp tới thì nhiều khả năng mình sẽ Ko làm cố định một chỗ mà sẽ làm ở nhiều nơi, chỗ lẻ cũng Ko cố định
Bác có thể nói rõ hơn về sao thiên hình kẻ mệnh ko. Mình thấy những người thân thiết với mình thì chẳng có duyên ở với mình đc lâu, rồi lại phải xa cách.
Cám ơn bác, mong được hữu duyên trong những dịp khác :x
Đầu trang

tien.trinh2503
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi tien.trinh2503 »

Mong bác hữu duyên đôi lời.
Cháu xin chân thành cám ơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

lc_lumos
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi lc_lumos »

Nhờ bác xem giúp, xin cảm ơn bác nhiều!

Hình ảnh
Đầu trang

Bizinzin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bizinzin »

Hic... ko biết lỗi lầm gì mà e bị bỏ qua vậy!?!?
Đầu trang

hajime01072000
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hajime01072000 »

thachcamdang đã viết: 12:06, 20/07/19
hajime01072000 đã viết: 14:48, 19/07/19
thachcamdang đã viết: 16:57, 18/07/19 - coi nhiều lá số sẽ có 1 số trường hợp khá hay

- cung quan cung tài bị triệt tuần đóng cùng lúc nhưng mệnh đẹp nhiều sao đẹp chầu người đó vẫn nổi tiếng

- mệnh triệt quan tuần nhưng học hành vẫn top ...lý do là cung tài có chính tinh sáng đi với thiên khôi + vòng thái tuế quan phù bạch hổ

- nếu 3 vị trí này cùng đẹp thì khỏi nói người đó là nhân vât nổi tiếng quốc tế , chính trị , nhà khoa học , doanh nhân quốc tế

- dĩ nhiên 6 sao cát và 8 sao sát tinh cùng với trang thái của sao chính tinh ảnh hưởng khá nhiều

- xin mời quý bạn up lá số để xác định bạn có sự nghiệp binh thường , khá , hay tài ba
Mong bac xem giup la so cua em. Menh em co Triet va quan loc co Tuan.

Em cap 1 hoc binh thuong, cap 2, cap 3 toan o trong top 3 cua lop. Hoi be em cung duoc nhieu giai thuong cap quan, cap thanh pho. Thi dai hoc duoc a khoa dai hoc quoc te, xong em bo khong hoc, em nop ho so xin hoc bong, roi co hoc bong sang du hoc nuoc ngoai. Hoc xong tim duoc viec, cong ty giu lai lam, va bao lanh dinh cu. Cong viec buoi ban dau hoi kho khan, ve sau cung thuan loi. Gio em da lam cong viec thu 3, luong tinh theo $$$$, em cung moi mua nha nam nay. Bac xem giup em cong danh cua em sao nay co phat trien duoc nua khong a, hay em nen chuyen sang buon ban. Em buon ban bat dong san duoc khong a?

Cong viec em cung kha nhan ha, khong qua vat va, nhung luc nao em cung co cam giac tu tung, va bi chen ep chac do em co Tuan o cung Quan Loc.

Day la la so cua em a

Hình ảnh
lá này là 1 trong những lá khá đặc biệt , mệnh bị triệt quan bị tuần , cái thắc mắc nữa là cung tài có sao hóa kị đón ở đó ...vây mà bạn vẫn tiến băng băng từ lúc còn trẻ măng tới tận giờ ... kỳ lạ thật ....

cho hỏi ban học và đang làm ngành nghề gì ?????
Da em hoc nghanh Tai Chinh va Marketing. CV dau tien lam ve Marketing, CV thu hai lam ke toan. CV thu ba em lam ve ke toan tai chinh cho lanh su quan My o New Zealand. Luong em thi kha cao so voi mat bang chung. Em thi van lam nhan vien, dia vi trong cho lam cung binh thuong, khing cao. Nhung luong bong thi rat tot.
Đầu trang

Sogoten123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Sogoten123 »

thachcamdang đã viết: 20:25, 18/07/19
ngoc0902 đã viết: 18:45, 18/07/19
thachcamdang đã viết: 16:57, 18/07/19 - coi nhiều lá số sẽ có 1 số trường hợp khá hay

- cung quan cung tài bị triệt tuần đóng cùng lúc nhưng mệnh đẹp nhiều sao đẹp chầu người đó vẫn nổi tiếng

- mệnh triệt quan tuần nhưng học hành vẫn top ...lý do là cung tài có chính tinh sáng đi với thiên khôi + vòng thái tuế quan phù bạch hổ

- nếu 3 vị trí này cùng đẹp thì khỏi nói người đó là nhân vât nổi tiếng quốc tế , chính trị , nhà khoa học , doanh nhân quốc tế

- dĩ nhiên 6 sao cát và 8 sao sát tinh cùng với trang thái của sao chính tinh ảnh hưởng khá nhiều

- xin mời quý bạn up lá số để xác định bạn có sự nghiệp binh thường , khá , hay tài ba
Anh luận giải cho em vs ạ.
Em cảm ơn anh nhiều.
Hình ảnh
lá này có thể theo các ngành chuyên khoa về mỹ viện làm đẹp , giải phẫu thẩm mỹ , tư vấn sức khỏe làm đẹp ..... nhìn chung mức độ cuộc sống trung lưu :x
Hình ảnh
E cũng dg học trong lĩnh vực thẩm mỹ, chăm sóc sắc đẹp. A xem ls của e có phù hợp với lĩnh vực này k ạh? Cám ơn a nhiều ạh 🙂
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Sogoten123 đã viết: 08:47, 21/07/19
thachcamdang đã viết: 20:25, 18/07/19
ngoc0902 đã viết: 18:45, 18/07/19
Anh luận giải cho em vs ạ.
Em cảm ơn anh nhiều.
Hình ảnh
lá này có thể theo các ngành chuyên khoa về mỹ viện làm đẹp , giải phẫu thẩm mỹ , tư vấn sức khỏe làm đẹp ..... nhìn chung mức độ cuộc sống trung lưu :x
Hình ảnh
E cũng dg học trong lĩnh vực thẩm mỹ, chăm sóc sắc đẹp. A xem ls của e có phù hợp với lĩnh vực này k ạh? Cám ơn a nhiều ạh 🙂
tuyệt vời , lá này hoàn toàn có thể theo nghề sắc đẹp , không những thế lá này còn có thể trở thành diễn viên , người mẫu , kinh doanh các sản phẩm làm đẹp =D>
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Hoangnhi00 đã viết: 12:54, 20/07/19 Mong bác hữu duyên xem giúp ạ
Hình ảnh
lá này mênh tài quan khá đẹp , cung điền thì khỏi nói , nơi ở tuy đôi khi có xê dịch đồ đạc dọn nhà chuyển chổ ở nhưng nhìn chung là điền sản tuyệt vời nếu đi nước ngoài định cư

có duyên với bất động sản
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”