Lá Số Hạn Rất Rất Rất Nặng Mong Cao Nhân Luận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Lá Số Hạn Rất Rất Rất Nặng Mong Cao Nhân Luận

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Đại vận lưu vận tiểu hạn trùng phùng tại cung thê, thiên đồng hãm gặp song hao, lưu tật về tại nô, có thiên thương bệnh phù hoá kị, bệnh về đường tiêu hoá là đúng, vốn mệnh không cường tật kém, hạn đến khó tránh khỏi
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Bạn úp lá số tứ trụ lên xem thế nào, để các cao thủ vào xem.
Đầu trang

dayfine
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dayfine »

mình có thể giải hạn này ko biết bạn của bạn có chịu nghe ko. Đó là ăn uống theo thực dưỡng tức gạo lứt muối mè, bạn có thể lên youtube search "Tuệ Hải thực dưỡng" và xem các clip đó, nếu có điều kiện thì đến tại chùa Long Hương của thầy Tuệ Hải ở Đồng Nai để khám chữa bệnh luôn
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Pepsi2013 »

Vâng
Mình úp rồi
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

cự nhật không kiếp đã viết: 15:51, 25/07/19
Pepsi2013 đã viết: 14:23, 25/07/19
Pepsi2013 đã viết: 12:48, 25/07/19 Mình có một người bạn hiện tại hạn rất nặng. Các cao nhân có thể giúp mình một tay xem bạn ấy có qua khỏi hay không. Hạn gì. Và tình hình ntn
Cảm ơn các anh chị và các bạn
Hình ảnh
Bác Vio hay bác HoaManLau có đây ko ạ
Cường cung ôm đủ sát tinh, thái dương tại hợi cũng yếu , k đủ lực khống chế, cát quý tinh kia chỉ giúp đẩy sự nghiệp lên thôi, chứ k thể trừ hết họa bệnh tật được .Anh up tứ trụ lên đi lúc nào chú vio ol, chú ấy vào coi cho nhé , nhìn tứ trụ sẽ ra mệnh hạn ls này lỏng lẻo thế nào, tứ trụ này chỉ cần thêm 1 chữ nữa là khác ngay, chả sợ hạn gì cả
Mình úp rồi ạ
Tks bạn
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
SucvatDoanTriDung
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi SucvatDoanTriDung »

năm nay không kiếp ngay tại năm 2019 lại có thêm không vong chi thần (tuần triệt). ko tán tài thì tán mạng thôi.
gốc đại vận đã kim khắc mộc,rồi còn hư phá đại hao hoá kị tang môn ở đó. mà ung thư chữa thì có tiền tỷ vẫn bay và vẫn chết thôi.
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

SucvatDoanTriDung đã viết: 05:18, 26/07/19 năm nay không kiếp ngay tại năm 2019 lại có thêm không vong chi thần (tuần triệt). ko tán tài thì tán mạng thôi.
gốc đại vận đã kim khắc mộc,rồi còn hư phá đại hao hoá kị tang môn ở đó. mà ung thư chữa thì có tiền tỷ vẫn bay và vẫn chết thôi.
Giai đoạn 4 rồi anh. Bệnh như ca sĩ Trần Lập. Giờ cunhx xuống y như vậy. Dự định chỉ cầm đc tầm hai tháng nữa
Được cảm ơn bởi: Hà Túc Đạo
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

dayfine đã viết: 21:49, 25/07/19 mình có thể giải hạn này ko biết bạn của bạn có chịu nghe ko. Đó là ăn uống theo thực dưỡng tức gạo lứt muối mè, bạn có thể lên youtube search "Tuệ Hải thực dưỡng" và xem các clip đó, nếu có điều kiện thì đến tại chùa Long Hương của thầy Tuệ Hải ở Đồng Nai để khám chữa bệnh luôn
Giai đoạn 4 rồi bạn. Còn 2 tháng nữa ah
Đầu trang

Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Pepsi2013 đã viết: 10:10, 26/07/19
dayfine đã viết: 21:49, 25/07/19 mình có thể giải hạn này ko biết bạn của bạn có chịu nghe ko. Đó là ăn uống theo thực dưỡng tức gạo lứt muối mè, bạn có thể lên youtube search "Tuệ Hải thực dưỡng" và xem các clip đó, nếu có điều kiện thì đến tại chùa Long Hương của thầy Tuệ Hải ở Đồng Nai để khám chữa bệnh luôn
chẳng biết nói gì, nhưng có những trường hợp phán định giai đoạn cuối vẫn sống tốt. mình có thông tin thế này, trước có người được chuẩn đoán giai đoạn cuối, không sống bao lâu nữa. Người này rất buồn và nghĩ khó khăn, hồi đó cách đây cùng gần 20 năm. Ông này có gặp và nói chuyện với vợ chồng phó khoa y học cổ truyền bệnh viện 108. Mình chỉ biết qua là ông chú căn dặn gì đó, về ăn uống thoải mái và không cần quá lo nghĩ. người này đã sống thêm hơn 10 năm và khỏe mạnh, hàng năm vẫn quay lại cảm ơn gia đình bác sĩ này. lần cuối mình nghe ông này còn sống là hôi 2011 khi đó cũng hơn 10 năm sống với ung thử giai đoạn cuối. thế nên mình nghĩ đâu đó còn những kỳ tích khó giải thích. :D
Đầu trang

Hà Túc Đạo
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Hà Túc Đạo »

Hungternopil đã viết: 10:19, 26/07/19
Pepsi2013 đã viết: 10:10, 26/07/19
chẳng biết nói gì, nhưng có những trường hợp phán định giai đoạn cuối vẫn sống tốt. mình có thông tin thế này, trước có người được chuẩn đoán giai đoạn cuối, không sống bao lâu nữa. Người này rất buồn và nghĩ khó khăn, hồi đó cách đây cùng gần 20 năm. Ông này có gặp và nói chuyện với vợ chồng phó khoa y học cổ truyền bệnh viện 108. Mình chỉ biết qua là ông chú căn dặn gì đó, về ăn uống thoải mái và không cần quá lo nghĩ. người này đã sống thêm hơn 10 năm và khỏe mạnh, hàng năm vẫn quay lại cảm ơn gia đình bác sĩ này. lần cuối mình nghe ông này còn sống là hôi 2011 khi đó cũng hơn 10 năm sống với ung thử giai đoạn cuối. thế nên mình nghĩ đâu đó còn những kỳ tích khó giải thích. :D
Có phải lá số chính chủ đâu mà xem. Khuyên xong bạn ấy ko truyền đạt lại hoặc có truyền đạt nhưng tính khả tín thấp thì cũng vô nghĩa.

Quan điểm của tôi là cứ vui vẻ mà sống. Còn 50 ngày mà đc 49 ngày vui là mình có lời. Ai chẳng chết. Dù sao thì vẫn tốt hơn là mấy người đột tử. Bao việc dở dang.
Được cảm ơn bởi: Hungternopil
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”