Lá Số Hạn Rất Rất Rất Nặng Mong Cao Nhân Luận

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
hoangmi
Chính thức
Chính thức

Re: Lá Số Hạn Rất Rất Rất Nặng Mong Cao Nhân Luận

Gửi bài gửi bởi hoangmi »

Mình nghĩ bạn sẽ trụ được sang năm sau.
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Pepsi2013 »

KNY đã viết: 18:22, 26/07/19 Tôi nghĩ trong trường hợp này gần như là định nghiệp đã tới rồi muốn cứu vãn thật sự không phải dễ nữa. Nếu bạn là người có thể thân cận của bạn âý thì bạn nên mỗi ngày ghe thăm và hết lòng khuyên bạn âý:
Buông xuống hết vạn duyên mà chân thành niệm A Di Đà Phật mỗi giây phút. Nếu mà mệnh còn thì tự khắc có người chỉ cho phương thuốc hay. Còn như mệnh hết thi cũng không nên tiếc nuối với thân xác bệnh tật này nữa mà phát nguyện vãng sanh.
Mong bạn in ra bản copy trong đường link này giao tận tay cho bạn âý. Hoặc đoc cho bạn âý nghe.

http://www.duongvecoitinh.com/index.php/2017/02/nam-phat-tu-28-tuoi-niem-phat-3-nam-vang-sanh-luu-xa-loi-dep/

Không nên tiếc nuối nhân duyên dang dỡ ở chốn này nữa. Những việc dang dỡ muốn làm nhưng chưa làm được cũng không sao. Nhân duyên cha mẹ, anh em, bà con thân quyen tam ngưng cũng không nên buồn vì cõi này là tam bợ. Ai đến cũng roi đi. Nên mong bạn hãy khuyên bạn âý thời gian còn lại lúc này vô cùng quý báo.
Hãy nhiếp tâm mà niệm 4 chữ A Di Đà Phật cầu vãng sinh Tây Phương Cực Lạc.
Tôi hy vọng bạn có đủ niềm tin đe giải thích cho bạn âý.
Vâng. Mình cảm ơn anh. Chúc anh sức khoẻ
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

vn007 đã viết: 18:51, 26/07/19 Bệnh ung thư giai đoạn cuối ak bạn. Ung thư phần lớn do định nghiệp quá khứ chiêu cảm. Trường hợp này chỉ có bồ tát quán thế âm, hiển thần thông thì còn lành được thôi (khó lắm).
- Bạn nói người nhà anh đó và anh đó, thực hành theo bạn KNY đã khuyên như trên....đồng thời tiến hành thêm.
- Tìm minh tăng, cho anh đó quy y phật pháp, đồng thời cả gia đình phát tâm ăn chay trường 01 năm, hồi hướng cho anh đó.
- Tìm Thầy tỳ kheo, thọ trì đại bi chú, nhờ thầy trì chú đại bi gia hộ cho anh + hồi hướng hoá giải oán nghiệp. Phát tâm cúng dường các cao tăng.....
Nói chung khó,
Vâng anh. Tình hình này rất khó. Nói chung là 99.99% là ko qua đc. Cảm ơn anh. Mình sẽ chuyển lời cho bạn
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Linhchauhacbach đã viết: 18:35, 26/07/19 Ls này thần hoả sinh mùa đông thủy nắm lệnh, thần suy, đc ấn ở trụ năm sinh nhưng ấn nằm trên đất tử, đc đinh hỗ trợ nhưng đinh hoả yếu ớt. Lại sinh cho mậu, tuất, bị thủy vượng khắc, thần suy càng suy. Lại ăn trong đại vận thực, vốn yếu ớt lại hao tiết do sinh khắc, năm nay kỉ hợi thương gặp kị thần là thủy vượng, lại sinh cho kỉ càng suy, mình nghĩ khó qua nếu qua cũng khó qua nổi sang năm canh tí.
Vâng anh ạ. Nếu có cố đc năm nay thì qua sang năm e cũng k qua đc. Mà nếu cố qua đc năm nay đã là rất khó rồi. Cảm ơn anh
Đầu trang

chân thật
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chân thật »

minh đoán là phẫu thuật vẫn có thể chạy chữa dc và sống thêm vài năm nữa. Nhưng chắc sẽ ngốn khá tiền.
Đầu trang

dayfine
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dayfine »

Pepsi2013 đã viết: 00:33, 27/07/19
Vâng anh. Tình hình này rất khó. Nói chung là 99.99% là ko qua đc. Cảm ơn anh. Mình sẽ chuyển lời cho bạn
cho hỏi bạn của bạn có theo phương pháp thực dưỡng ko
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”