Luận giải phu thê

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Luận giải phu thê

Gửi bài gửi bởi larsion »

bentran249 đã viết: 01:02, 03/08/19
larsion đã viết: 00:54, 03/08/19 Em thấy mấy sếp đừng luận cho ông thớt làm gì, mắc công buồn rồi lại thêm sầu. Theo như câu sống mấy chục năm ko sao, đi xem thầy về bỏ ăn bỏ ngủ tâm trí sinh ưu phiền thì lại mất vui
Đôi khi trắc trở nên mới nhờ lời luận để còn khắc phục những gì còn chưa phải của bản thân bạn ạ!ai cũng muốn chăm bẵm và bảo vệ hạnh phúc vk ck bạn ạ!
Thua mấy người thân cư thê như ông, Nghề nghiệp tiền tài danh lợi ko có cũng chả sao. Vợ để lên đầu trước cái đã :))
Nếu thực sự ông muốn có khăc phục thì nên để tâm vào nghề ngỗng, tiền tài đi. Chỉ sợ cái cần lo thì bị bỏ lơi, cái ko cần thì lại quá chăm bẵm đó
Đầu trang

bentran249
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi bentran249 »

larsion đã viết: 01:07, 03/08/19
larsion đã viết: 00:54, 03/08/19 Em thấy mấy sếp đừng luận cho ông thớt làm gì, mắc công buồn rồi lại thêm sầu. Theo như câu sống mấy chục năm ko sao, đi xem thầy về bỏ ăn bỏ ngủ tâm trí sinh ưu phiền thì lại mất vui
Đôi khi trắc trở nên mới nhờ lời luận để còn khắc phục những gì còn chưa phải của bản thân bạn ạ!ai cũng muốn chăm bẵm và bảo vệ hạnh phúc vk ck bạn ạ!
Thua mấy người thân cư thê như ông, Nghề nghiệp tiền tài danh lợi ko có cũng chả sao. Vợ để lên đầu trước cái đã :))
Nếu thực sự ông muốn có khăc phục thì nên để tâm vào nghề ngỗng, tiền tài đi. Chỉ sợ cái cần lo thì bị bỏ lơi, cái ko cần thì lại quá chăm bẵm đó
Cám ơn bạn đã trò chuyện!
Giá đình là tổ ấm,đi đâu rồi ai cũng cần và quay về tổ ấm bạn ạ
Thân cư thê thì đã sao! thương gia đình,quan niệm giá đình trên hết thì có ji sai đâu nè!hihi
Sợ vợ thì chẳng có ji xấu hổ,hơn thua với vk mới là xấu hổ thôi!
Được cảm ơn bởi: cherry1123
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

bentran249 đã viết: 01:15, 03/08/19

Thân cư thê thì đã sao! thương gia đình,quan niệm giá đình trên hết thì có ji sai đâu nè!hihi
Lạy hồn, nồng nặc mùi thân cư thê luôn :))
ko nói là ông sợ vợ. Ý nói là mẫu người như ông đặt hết cái tâm tình vào thê thiếp quá thôi. Ko biết giờ có bô lão nào còn thức hay đi nhậu về chưa. Thôi thì chịu khó ngồi tự tra ý nghĩa từng sao giết thời gian đi vậy
Đầu trang

bentran249
Chính thức
Chính thức

larsion đã viết: 01:25, 03/08/19
bentran249 đã viết: 01:15, 03/08/19

Lạy hồn, nồng nặc mùi thân cư thê luôn :))
ko nói là ông sợ vợ. Ý nói là mẫu người như ông đặt hết cái tâm tình vào thê thiếp quá thôi. Ko biết giờ có bô lão nào còn thức hay đi nhậu về chưa. Thôi thì chịu khó ngồi tự tra ý nghĩa từng sao giết thời gian đi vậy
Hihi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Cứ THÂN cư thê là sợ vợ, đội vợ lên đầu á? Khi nào gặp phải lá số THÂN cư thê mà vả vợ lệch cả hàm thì lại phải nghĩ khác 8->

Bác chủ thớt muốn luận tình cảm, mà lại rào thêm câu: nhờ mọi người luận cho tinh thần thoải mái [-O<

Giả sử chuyện tình cảm của bác không thể luận cho bác tinh thần thoải mái được thì sao bây giờ??

Em xin phép được kê gạch, lót dép ngồi hóng ạ 8->
Được cảm ơn bởi: larsion
Đầu trang

bentran249
Chính thức
Chính thức

koollee đã viết: 02:56, 03/08/19 Cứ THÂN cư thê là sợ vợ, đội vợ lên đầu á? Khi nào gặp phải lá số THÂN cư thê mà vả vợ lệch cả hàm thì lại phải nghĩ khác 8->

Bác chủ thớt muốn luận tình cảm, mà lại rào thêm câu: nhờ mọi người luận cho tinh thần thoải mái [-O<

Giả sử chuyện tình cảm của bác không thể luận cho bác tinh thần thoải mái được thì sao bây giờ??

Em xin phép được kê gạch, lót dép ngồi hóng ạ 8->
Ah hầu hết các cuộc tình mình đều xác định đến hôn nhân nhưng lại ko toại nguyện,hiện cũng ko thể mở lòng đc nữa,mình muốn nghe luận để phần nào hiểu đc người bạn đời tương lai để từ đó còn xây dựng tc trong hẹn hò cũng như hôn nhân sau này ạ
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Ui xời, tưởng gì, mấy hôm mưa bão nên sóng tình trào dâng thôi. Bão qua, trời nắng to là chỉ lo che nắng thôi chứ tâm tư đâu che ô cho người khác. Mới sáng thứ 7 đã thấy mấy chú. Lên chém gió rồi mà ngoài kia đang mưa đấy. :)) :)) :))
P/S : Tôi cũng lót dép hóng cao nhân đấy. Chưa biết mặt cao nhân là gì từ bé đến lớn.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Jammy.hp
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Jammy.hp »

Em cũng thân cư thê. Nghe cũng thấy đúng ạ
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

Vào bình luận topic này chỉ vì câu Cảm thấy thương bố mẹ quá... Của chủ top. Mà thấy anh chủ top này kì kì sao ấy ( hôm qua tăm rồi nhé, không phải kì cọ đâu). Đàn ống ba mươi rồi mà còn không hiểu bản thân muốn phu nữ như nào, không xác định được người như nào có thể ăn đời ở kiếp với mình, lại còn không hiểu tại sao lại chia tay, không buông được người cũ nữa chứ,... Phải đi hỏi lá số. Chắc ai coi xong, ông chủ top phải mất dăm ba năm nữa mới tìm được người phù hợp quá. Trước cũng ao ước lấy được một ông chồng thân cư thê đấy. Mà thế này thì thôi. Hic hic. Mới sáng thứ 7 đã quan điểm rồi. Dự là từ giờ đến tối bận rộn đây. Chào anh nhé! :)) :))
Được cảm ơn bởi: ducnm131
Đầu trang

bentran249
Chính thức
Chính thức

Andre đã viết: 08:13, 03/08/19 Vào bình luận topic này chỉ vì câu Cảm thấy thương bố mẹ quá... Của chủ top. Mà thấy anh chủ top này kì kì sao ấy ( hôm qua tăm rồi nhé, không phải kì cọ đâu). Đàn ống ba mươi rồi mà còn không hiểu bản thân muốn phu nữ như nào, không xác định được người như nào có thể ăn đời ở kiếp với mình, lại còn không hiểu tại sao lại chia tay, không buông được người cũ nữa chứ,... Phải đi hỏi lá số. Chắc ai coi xong, ông chủ top phải mất dăm ba năm nữa mới tìm được người phù hợp quá. Trước cũng ao ước lấy được một ông chồng thân cư thê đấy. Mà thế này thì thôi. Hic hic. Mới sáng thứ 7 đã quan điểm rồi. Dự là từ giờ đến tối bận rộn đây. Chào anh nhé! :)) :))
Cám ơn tất cả mọi người đã có những ý kiến đóng góp
Điều giá trị nhất trên đời cũng chỉ là giả đình thôi bạn ạ!cám ơn bạn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”