kính nhờ bác Hùng Tôn và bác Ô Long xem giúp chị họ cháu 33 tuổi vẫn chưa lấy chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
^^ Hoa hướng dương
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: kính nhờ bác Hùng Tôn và bác Ô Long xem giúp chị họ cháu 33 tuổi vẫn chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi ^^ Hoa hướng dương »

gianguyenthaonguyen đã viết: 15:32, 13/08/19
TheLinh đã viết: 19:57, 17/08/18 Không cần đâu xa, là năm sau luôn. Năm sau bùm bèm tình yêu này nọ kinh lắm.

Năm sau bến căng lắm, có gì vào nghiệm lý lại nhé :-bd
hungton đã viết: 19:46, 17/08/18 Bạn mến ,
Năm Canh Tý , 35 Tuổi . 2020 :tháng Âm lịch 2 < 80/100 > . 7, 12 có cơ hội kết hôn .
Mến ,
attack đã viết: 21:19, 17/08/18 Bà này khó chịu, kén chọn. Bị quả báo, năm sau co cơ hội lấy, rồi chia tay cũng nhanh.

Cháu, em xin được quay lại nghiệm lý ạ.
Chị trên sẽ cưới vào ngày dương lịch năm nay là 20/10/2019
Chúc mừng chị của bạn. Mình thấy năm nay đào hồng hỉ nhưng tiểu hạn có nhiều sao xấu, hy vọng tốt đẹp. Cuối năm bạn quay lại nghiệm lý thêm nha.
Được cảm ơn bởi: gianguyenthaonguyen
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: kính nhờ bác Hùng Tôn và bác Ô Long xem giúp chị họ cháu 33 tuổi vẫn chưa lấy chồng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Mama Mia mến ,
Bạn 4Pillar mến ,
Thành thật cám ơn Bạn VCCTT đã cho thông tin v/v Chị Bạn đã sớm có hạnh phúc trong năm nay . Xin gửi lời chúc mừng Tân Giai nhân và Tân Lang trăm năm hạnh Phúc nhé.
Cám ơn Bạn 4Pillar đã tham luận . Rùa này sẽ cố gắng học thêm , ..
Mến ,
Được cảm ơn bởi: gianguyenthaonguyen, vn007
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi gianguyenthaonguyen »

^^ Hoa hướng dương đã viết: 18:32, 13/08/19 Cuối năm bạn quay lại nghiệm lý thêm nha.
hungton đã viết: 01:46, 14/08/19 Mến ,
Dạ bác Hùng Tôn, chị Hướng Dương. Cuộc sống ko biết trước được điều chi. Cháu, em nếu có lỡ làm gì khiến Bác và mọi người buồn thì mong mọi người hoan hỉ bỏ qua và chỉ lỗi ạ.

Cháu, em sẽ tiếp tục nghiệm lý ạ. Bác Tôn Hùng thật là siêu nhân, giữa bộn bề công việc nhưng vẫn nhận ra cháu. Hihi >:D<
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn Mama Mia mến ,
Bạn 4Pillar mến,
Quý Bạn trên DĐ mến ,
Ngày 17/ 8/ 2018 trước khi trả lời :
Tôi đã có cân nhắc : Lưu niên ̣Đại hạn năm 34 Tuổi và Lưu niên Tiểu Hạn năm Kỷ Hợi trùng phùng có Đào Hồng Hỷ : là yếu tố có thể Quyết đóan là sẽ kết hôn trong năm Kỷ Hợi , Tuy nhiên có bộ Sao: Thiên Tướng Thiên Hình Địa Không ,Linh Tinh Phục Binh : Là Bộ Sao Tang Chế , Thêm Lưu Kình , Lưu Bạch Hổ , Lưu Thiên Khốc :TOẠ THỦ ĐỒNG CUNG : Bị Mắc lừa, bị cướp của ,bị đánh đập, bị kiện cáo, Có Đào Hoa , Hồng Loan , Địa Kiếp Thiên Không Lưu Tang Môn chiếu về : theo tôi nếu trong tháng 9 Âm lịch < 20/10> mà có Hôn nhân thì ruà này đã được học Một Bài Học nhớ đời . Vì CÁCH Lưỡng Tướng Hình Đồng cung lưu Kình Dương , Linh Tinh Hãm địa , Điạ Không đồng cung thì chỉ có tai nạn , hoạ ,và tang trong gia đình mà thôi . Trong tháng 9 có: Vũ Sát Hỏa Tinh Hãm đồng cung Đào Hồng Kiếp Thiên Không Hóa Kỵ Cô Quả : Nếu có Hôn sự thì đây là điều hiếm có mà rùa này đã chưa bao giờ được thấy như vậy . Sau ngày 20/ 10 Nhờ Bạn vào cho MN biết nhé . Để cho rùa này được nhớ đời .
Mến ,
Sửa lần cuối bởi hungton vào lúc 06:58, 14/08/19 với 2 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: gianguyenthaonguyen, Pink rose, cự nhật không kiếp, Tealightdalat, nguoigiaochi
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hungton đã viết: 06:49, 14/08/19 Bạn Mama Mia mến ,
Bạn 4Pillar mến,
Quý Bạn trên DĐ mến ,
Ngày 17/ 8/ 2018 trước khi trả lời :
Tôi đã có cân nhắc : Lưu niên ̣Đại hạn năm 34 Tuổi và Lưu niên Tiểu Hạn năm Kỷ Hợi trùng phùng có Đào Hồng Hỷ : là yếu tố có thể Quyết đóan là sẽ kết hôn trong năm Kỷ Hợi , Tuy nhiên có bộ Sao: Thiên Tướng Thiên Hình Địa Không ,Linh Tinh Phục Binh : Là Bộ Sao Tang Chế , Thêm Lưu Kình , Lưu Bạch Hổ :TOẠ THỦ ĐỒNG CUNG : Bị Mắc lừa, bị cướp của ,bị đánh đập, bị kiện cáo, Có Đào Hoa , Hồng Loan , Địa Kiếp Thiên Không Lưu Tang Môn chiếu về : theo tôi nếu trong tháng 9 Âm lịch < 20/10> mà có Hôn nhân thì ruà này đã được học Một Bài Học nhớ đời . Vì CÁCH Lưỡng Tướng Hình Đồng cung lưu Kình Dương , Linh Tinh Hãm địa , Điạ Không đồng cung thì chỉ có tai nạn , hoạ ,và tang trong gia đình mà thôi . Trong tháng 9 có: Vũ Sát Hỏa Tinh Hãm đồng cung Đào Hồng Kiếp Thiên Không Hóa Kỵ Cô Quả : Nếu có Hôn sự thì đây là điều hiếm có mà rùa này đã chưa bao giờ được thấy như vậy . Sau ngày20/ 10> Nhờ Bạn vào cho MN biết nhé . Để cho rùa này được nhớ đời .
Mến ,
Dạ kính bác Tôn Hùng. Trên tinh thần nghiệm lý cháu xin sẵn sàng nói ra ngay khi có kết quả ạ. Mới hum qua mẹ chị ấy gọi thông báo ui nói cháu sắp xếp về dự đám cưới. Hôn phu sắp cưới làm ở 1 công ty Viễn Thông.

Bác Tôn Hùng đừng vì chuyện này mà suy nghĩ ưu tư ạ. cháu và mọi người cùng rất nhiều người mong có cơ hội được bác giúp đỡ. Năm 2017 cháu nghĩ đã cưới mà phút chót cũng quyết định hủy hôn. Chẳng có chi là ko thể xảy ra nak.
Được cảm ơn bởi: hungton, Tealightdalat
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn Mama Mia mến ,
Tôi rất cám ơn Bạn . Đây là cơ hội cho Tôi và MN tìm ra được nghiệm lý thực chứng .
Cám ơn Bạn VCD TT nhé.
Mến ,
Được cảm ơn bởi: gianguyenthaonguyen
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hungton đã viết: 07:03, 14/08/19 Bạn Mama Mia mến ,
Tôi rất cám ơn Bạn . Đây là cơ hội cho Tôi và MN tìm ra được nghiệm lý thực chứng .
Cám ơn Bạn VCD TT nhé.
Mến ,
Hihi bác Tôn Hùng có lẽ là người thấu hiểu cháu rõ nhất thông qua cách gọi với cháu. Nên chắc biết tỏng cháu là con người thế nào.

Dạ vâng.. cháu sẽ nói lại ngay bác và MN ạ.
Kính thương Bác,
Đầu trang

vanttk
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vanttk »

Nghiệm lý hạn đúng sai để rút kinh nghiệm và học hỏi :), kg phải để khích bác người khác. " lúa chín rũ đầu, sông sâu tĩnh lặng".
Được cảm ơn bởi: Kanxi123, gianguyenthaonguyen, Pink rose
Đầu trang

gianguyenthaonguyen
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

hungton đã viết: 07:03, 14/08/19 Bạn Mama Mia mến ,
Cám ơn Bạn VCD TT nhé.
Mến ,
Kính bác Tôn Hùng. Cháu đã lấy được lá số vị hôn phu của chị họ rồi ạ. Mong bác có thể cho đôi lời, chị ấy cần cẩn thận điều gì sắp tới ạ. Hiện tại cháu chưa nói gì với chị ấy, chỉ hỏi lấy lá số xem vui thui
- a này sinh đôi cùng 1 anh, đóng vai em.
- Bình thường hiền hiền nhưng điên lên thì rất nóng tính. Hào phóng với bạn bè.

Hình ảnh
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Bạn Mama Mia mến ,
Quý Bạn yêu mến khoa Tử- Vi mến ,
1- Việc đưa số người khác nhờ xem là Sai với Nội quy : Trường hợp đã xem lá số chị họ. Không có Chị thì làm sao mà xác nhận NTNGiờ Sinh . Theo Mama Mia thì Chị nhờ xem cung Tài có giàu có ? là chính .. Chuyện kết hôn không cần thíết. Đây là điểm sai lầm của Ngu rùa? Không xác nhận NTNGiờ thì làm sao mà quyết đóan .. Để rồi tíếp theo là lắm chuyện ?.
2-Nay lại nhờ xem lá số Hôn phu của Chị họ . Không có đương số thì làm sao xác nhận NTNGiờ Sinh ?
Kính nhờ Ban Điều hành Diễn đàn cho biết là có được phép ?.
3-Xin Quý bạn cho ý kiến là có nên tiếp tục ? Một khi ngay từ Căn Bản là không có Đương số là sai nguyên tắc khi nhờ xem số. Phải không Quý Bạn . ?
Mến ,
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, vnfaker98, gianguyenthaonguyen, Linhchauhacbach, Triệu nhân, nguoigiaochi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”