Kinh Doanh hay tiếp tục làm NV ngân hàng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Kinh Doanh hay tiếp tục làm NV ngân hàng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

Các bác cho em hỏi với lá số này thì Kinh Doanh hay tiếp tục làm NV Ngân Hàng thì tốt hơn ạ?
Hiện tại đương số làm NV tại một Ngân Hàng Big4. Thu nhập cũng đủ để trang trải cuộc sống. Hiện tại đương số đang phân vân không biết năm sau có nên kinh doanh ngoài. Cụ thể: Anh trai đương số cùng vài người khác thành lập cty và ký đc hợp đồng độc quyền phân phối một mặt hàng nội thất của nhật tại Việt Nam. Ở Hà Nội sẽ để đương số và một người bạn đứng ra phân phối, người này có kinh nghiệm kd nhiều mảng tuy nhiên cũng chưa phân phối lĩnh vực này bao giờ.
Mong các bác hoàn hỉ cho ý kiến đối với lá số của đương số đứng ra kd hay tiếp tục cv hiện tại sẽ tốt hơn ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Citylights
Chính thức
Chính thức

Re: Kinh Doanh hay tiếp tục làm NV ngân hàng

Gửi bài gửi bởi Citylights »

Cái cung quan lộc của anh này thật sự đẹp vãi cả linh hồn
Được cảm ơn bởi: VuKinh
Đầu trang

chân thật
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi chân thật »

Vấn đề là bạn làm gì ở công ty đó? Vị trí nào
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

VuKinh đã viết: 23:12, 20/08/19 Các bác cho em hỏi với lá số này thì Kinh Doanh hay tiếp tục làm NV Ngân Hàng thì tốt hơn ạ?
Hiện tại đương số làm NV tại một Ngân Hàng Big4. Thu nhập cũng đủ để trang trải cuộc sống. Hiện tại đương số đang phân vân không biết năm sau có nên kinh doanh ngoài. Cụ thể: Anh trai đương số cùng vài người khác thành lập cty và ký đc hợp đồng độc quyền phân phối một mặt hàng nội thất của nhật tại Việt Nam. Ở Hà Nội sẽ để đương số và một người bạn đứng ra phân phối, người này có kinh nghiệm kd nhiều mảng tuy nhiên cũng chưa phân phối lĩnh vực này bao giờ.
Mong các bác hoàn hỉ cho ý kiến đối với lá số của đương số đứng ra kd hay tiếp tục cv hiện tại sẽ tốt hơn ạ.
Hình ảnh
Tử phủ kình dương tất cự thương. ( thiếu đại hao và hoá lộc nếu không đã thành công to) . Nói chung đại thành công thì ko dám nói chứ ko đến nỗi tệ. Vũ kình có quả tú xung, cẩn thận có tranh chấp tài sản.
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

chân thật đã viết: 08:52, 21/08/19 Vấn đề là bạn làm gì ở công ty đó? Vị trí nào
Công ty mới có thể mình sẽ nắm giữ 40% cổ phần và cùng phụ trách mảng kinh doanh bạn à
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

Ngày xanh đã viết: 10:03, 21/08/19 Tử phủ kình dương tất cự thương. ( thiếu đại hao và hoá lộc nếu không đã thành công to) . Nói chung đại thành công thì ko dám nói chứ ko đến nỗi tệ. Vũ kình có quả tú xung, cẩn thận có tranh chấp tài sản.
Vậy mình kinh doanh sẽ tốt hơn hay làm nhân viên ngân hàng có cổ phần nhà nước tốt hơn bạn
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

VuKinh đã viết: 10:35, 21/08/19
Ngày xanh đã viết: 10:03, 21/08/19 Tử phủ kình dương tất cự thương. ( thiếu đại hao và hoá lộc nếu không đã thành công to) . Nói chung đại thành công thì ko dám nói chứ ko đến nỗi tệ. Vũ kình có quả tú xung, cẩn thận có tranh chấp tài sản.
Vậy mình kinh doanh sẽ tốt hơn hay làm nhân viên ngân hàng có cổ phần nhà nước tốt hơn bạn
Năm ni khởi sự làm đi.
Được cảm ơn bởi: VuKinh
Đầu trang

vio
Thất đẳng
Thất đẳng

Gửi bài gửi bởi vio »

VuKinh đã viết: 23:12, 20/08/19 Các bác cho em hỏi với lá số này thì Kinh Doanh hay tiếp tục làm NV Ngân Hàng thì tốt hơn ạ?
Hình ảnh
Cháu điên à!
Hiện nay ra kinh doanh toi ngay đấy.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Nhung Hua
Đầu trang

VuKinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi VuKinh »

vio đã viết: 13:49, 21/08/19 Cháu điên à!
Hiện nay ra kinh doanh toi ngay đấy.
Dạ, Cháu cung thấy ảnh hưởng mỹ trung làm cho các nghành hàng giờ đều bị ngấm đòn dần, kiếm tiền không thuận lợi thì nhu cầu tiêu dùng sẽ giảm mạnh. Cái này nếu có làm thì nhanh nhất cũng phải quý 2 năm sau chú ạ. Nguồn hàng được phân phối độc quyền miền bắc chú ạ. Hàng này cũng chiếm 22% thị phần ở nhật đứng sau một hãng khác. Nếu làm thì cháu góp sức và nắm giữ 40% cổ phần đại lý cấp 1 phân phối miền bắc, nên cháu cũng đang nghiên cứu ạ.
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

100/100 là đs sẽ đầu tư của nả đi kinh doanh hợp tác ở đv THẤT SÁT này. Có điều trong 3 đại sát tinh thiên không, đà la, linh tinh. 2/3 đã chế hóa lẫn nhau trở nên hiền hòa. Chỉ còn 1/3 đại sát tinh và cô - kiếp tác dụng. Cái này là chế hóa sát tinh. Và cũng rủi ro.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”