Phận hẩm hiu, 41t không chồng, không con. Kính mong các cao nhân luận giúp!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Phận hẩm hiu, 41t không chồng, không con. Kính mong các cao nhân luận giúp!

Gửi bài gửi bởi nhatnguyet2017 »

thanhtran75 đã viết: 19:32, 07/08/15 Chào các cao nhân diễn đàn lý số!
Tôi sinh năm 1975, lấy chồng năm 26t qua 10 năm chung sống vợ chồng không có con, người nhà chồng lần lượt ra đi còn lại chồng cũng bị liệt may mắn giờ đã đi lại được, nhưng từ khi mắc bệnh chồng mặc cảm luôn muốn giết tôi rồi tự sát, quá sợ hãy tôi đã li dị anh ấy. Giờ đây sống trong hiu quạnh tôi chỉ mong có 1 đứa con để vui sống tiếp, hiện tại có 1 người đàn ông nhỏ tuổi hơn tôi (1984) đã có gia đình muốn hiến tinh trùng để giúp tôi có con, tôi cũng cảm mến người đó. Xin hỏi các cao nhân là tôi làm như thế có hợp lý và có gặp trở ngại sau này hay không?
Hình ảnh
đường con cái xấu
Đầu trang

thanhlong09
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhlong09 »

Cung phu ăn trọn tang hổ cô quả hình diêu. May mà chồng cũ chị chỉ bị bệnh .Âu cũng là cái số , thôi mình hãy sống thanh thản làm nhiều việc thiện. Mọi thứ tốt đẹp sẽ đến với chị thôi. 2 năm nữa hy vọng sẽ khác
Đầu trang

Nhapgiatuytuc
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhapgiatuytuc »

thanhtran75 đã viết: 23:00, 07/08/15
01694111015 đã viết:Con k hợp tính cha mẹ thường xa cách 2 thân , thần thánh gjáng sinh làm con ,con đầu bất lợj , con hjếu thảo ,có thể hjếm hoặc muộn có con , vk ck dễ gặp nhau lạj dễ xa nhau vk ck k hòa thuận fảj phân ly , gặp nhau nơj xa mà nên vk ck ,vk ck khá gjả , ck làm gjàu ,cướj chạy tang mớj tránh đc hình khắc chia ly
hix cong cái anh có gd rồi muốn cho mình đứa con thì sao bạn? có nên không?
Ko nên nhận tinh trùng của người từng quen biết đâu bạn. Vì sau này sinh con ra rồi, người đó muốn nhận lại con, thành ra khá là nhập nhằng giữa gia đình bạn và gia đình họ. Con bạn cũng muốn nhận cha... nên bạn sẽ nói thế nào cho nó hiểu là cha con đó nhg ko có mối quan hệ gì với con... Rất nhập nhằng, bạn nên suy nghĩ...
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Theo em nghĩ chị không nên nhận tinh trùng, cung tử thế kia thì chăm lo thờ cúng, chùa chiền cầu xin, thành tâm, một hai năm nữa kiếm một người đàn ông bên cạnh, rồi có con cũng đc mà, đi tu làm gì.
Được cảm ơn bởi: KNY
Đầu trang

KNY
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi KNY »

Mình thấy nếu ban cô đơn thi tìm một nguoi kết hôn làm bạn tâm giao cho đỡ buồn. Nhưng lớn tuổi thi không nên có con bạn oi. Có con phải lo lắng rất nhiều. Nếu trẻ thi nên co. Con khi đa lớn tuoi, mình già mà con cái con be xiu thấy lo cho con mình lắm. Chưa kể rủi ro khi sinh con lớn tuổi nữa. Sợ con không khỏe mạnh, có nhiều bệnh trong người. Cho nên bạn tìm một nguoi ban tri am va thanh thản sớm toi với nguoi đó. Không phải lo lắng tích trữ cho con cái rồi it phiền não.
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

ThamLang80 đã viết: 01:08, 08/08/15
thanhtran75 đã viết:Chào các cao nhân diễn đàn lý số!
Tôi sinh năm 1975, lấy chồng năm 26t qua 10 năm chung sống vợ chồng không có con, người nhà chồng lần lượt ra đi còn lại chồng cũng bị liệt may mắn giờ đã đi lại được, nhưng từ khi mắc bệnh chồng mặc cảm luôn muốn giết tôi rồi tự sát, quá sợ hãy tôi đã li dị anh ấy. Giờ đây sống trong hiu quạnh tôi chỉ mong có 1 đứa con để vui sống tiếp, hiện tại có 1 người đàn ông nhỏ tuổi hơn tôi (1984) đã có gia đình muốn hiến tinh trùng để giúp tôi có con, tôi cũng cảm mến người đó. Xin hỏi các cao nhân là tôi làm như thế có hợp lý và có gặp trở ngại sau này hay không?
Hình ảnh
LÊ TRẦN thân mến!
Đừng hỏi thì hơn
Cuộc trần như thế
Không mong đợi gì

Ngoài kia gió thổi
Gió thổi mây bay
Đừng là giông tố
Đau thương mặt trời.

Con đường đã chọn
Đừng hỏi thiệt hơn
Tư tình trót.... nợ