Nhờ mọi người luận giúp tướng mặt của cô gái

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
Trả lời bài viết
Hoangtung11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ mọi người luận giúp tướng mặt của cô gái

Gửi bài gửi bởi Hoangtung11 »

Mình có đứa bạn Tân Mùi.
Nhờ mọi người luận giúp xem tướng mặt nó có khổ không ạ
IMG_20180827_1.jpg (50.36 KiB) Đã xem 1652 lần
Đầu trang

Nhktrg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ mọi người luận giúp tướng mặt của cô gái

Gửi bài gửi bởi Nhktrg »

Là một cô gái cũng khá thông mình và có lòng trắc ẩn. Tuy nhiên, trong cuộc sống thường gặp nhiều tai ách và bệnh tật, là típ người hơi nhỏ mọn. Cách hoá giải những điều xấu là phóng sanh và bố thí.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Bạn hỏi ý của người ta chưa mà đăng ảnh để hỏi công khai vậy?

Kiểu tạng người âm dương sửu mùi hoặc thái âm khôi việt cư thìn tuất hoặc tị hợi. :-?

Về tướng, thì là người ngoài cứng trong mềm, mạnh mẽ, khéo léo vun vén, lo toan. Nhưng đôi khi vì khéo quá, lo quá mà khiến người khác cảm thấy khó chịu, không ưa. Hoặc làm việc đâu ra đấy, nên hợp tác hay làm chung với những người luộm thuộm, không rõ ràng rành mạch thì dễ mâu thuẫn, xích mích. Hơi nóng tính và đôi khi nói thẳng dễ mất lòng người khác.
Ảnh có make up, nên sẽ không nhìn chuẩn được. Người trong ảnh, nhà có đông anh em, 3 - 4 người, có thể là chị cả hoặc là thứ nhưng phải lo toan cho gia đình, cha mẹ, anh chị em út.

Về câu hỏi thì bạn chưa hỏi rõ ràng, vì ai cũng khổ cả.
Người trong ảnh thì hay suy nghĩ nên khổ tâm, không gặp may trong tình cảm, chứ vật chất thì không đến nỗi nào, từ trung tuổi trở đi cuộc sống gặp nhiều thuận lợi, dễ dàng hơn.
Đầu trang

Hoangtung11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhktrg đã viết: 14:46, 25/08/19 Là một cô gái cũng khá thông mình và có lòng trắc ẩn. Tuy nhiên, trong cuộc sống thường gặp nhiều tai ách và bệnh tật, là típ người hơi nhỏ mọn. Cách hoá giải những điều xấu là phóng sanh và bố thí.
Cảm ơn bạn.
Đầu trang

Hoangtung11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

koollee đã viết: 21:05, 25/08/19 Bạn hỏi ý của người ta chưa mà đăng ảnh để hỏi công khai vậy?

Kiểu tạng người âm dương sửu mùi hoặc thái âm khôi việt cư thìn tuất hoặc tị hợi. :-?

Về tướng, thì là người ngoài cứng trong mềm, mạnh mẽ, khéo léo vun vén, lo toan. Nhưng đôi khi vì khéo quá, lo quá mà khiến người khác cảm thấy khó chịu, không ưa. Hoặc làm việc đâu ra đấy, nên hợp tác hay làm chung với những người luộm thuộm, không rõ ràng rành mạch thì dễ mâu thuẫn, xích mích. Hơi nóng tính và đôi khi nói thẳng dễ mất lòng người khác.
Ảnh có make up, nên sẽ không nhìn chuẩn được. Người trong ảnh, nhà có đông anh em, 3 - 4 người, có thể là chị cả hoặc là thứ nhưng phải lo toan cho gia đình, cha mẹ, anh chị em út.

Về câu hỏi thì bạn chưa hỏi rõ ràng, vì ai cũng khổ cả.
Người trong ảnh thì hay suy nghĩ nên khổ tâm, không gặp may trong tình cảm, chứ vật chất thì không đến nỗi nào, từ trung tuổi trở đi cuộc sống gặp nhiều thuận lợi, dễ dàng hơn.
Cảm ơn bạn. Mình đã hỏi về việc đăng ảnh và bạn ấy cũng không quan tâm lắm.
Đúng như bạn nói, tình cảm của bạn trong ảnh không thuân lợi lắm, cũng là người phải lo toan nhiều
Được cảm ơn bởi: koollee
Đầu trang

Nhktrg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nhktrg »

Đây có thể là hình của bạn hoặc người thân của bạn. Có nhiều thứ tế nhị khác mà mình không nói tiếp. Ví dụ như tướng này bần, hoặc tạm đủ. Cả đời không phú quý, nếu không biết cách cải biến vận mệnh thì con đường hôn nhân cũng gặp nhiều trắc trở, mặc dù cô này cũng khá thông mình và giỏi giang. Mình xem cụ thể không chung chung, mơ hồ như các ông thầy bói. Chẳng ai thừa nhận điểm xấu của mình cả, hehe.
Đầu trang

Hoangtung11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhktrg đã viết: 12:04, 28/08/19 Đây có thể là hình của bạn hoặc người thân của bạn. Có nhiều thứ tế nhị khác mà mình không nói tiếp. Ví dụ như tướng này bần, hoặc tạm đủ. Cả đời không phú quý, nếu không biết cách cải biến vận mệnh thì con đường hôn nhân cũng gặp nhiều trắc trở, mặc dù cô này cũng khá thông mình và giỏi giang. Mình xem cụ thể không chung chung, mơ hồ như các ông thầy bói. Chẳng ai thừa nhận điểm xấu của mình cả, hehe.
Người bạn lâu năm gặp nhiều trắc trở nên mình mạo muội lập tài khoản hỏi mọi người trên forum. Cảm ơn bạn.
Đầu trang

haibatpho
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi haibatpho »

Bạn cho mình xin mấy kiểu ảnh trạng thái bình thường của bạn này nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”