GÓC KHẢO SÁT

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kesaybac
Chính thức
Chính thức

Re: GÓC KHẢO SÁT

Gửi bài gửi bởi Kesaybac »

quách xảo què đã viết: 22:29, 30/08/19
Suỵt Suỵt đã viết: 22:27, 30/08/19
Sao anh kiêu kỳ vậy nhỉ, thường người ta cũng khiêm tốn chứ đâu có lộ liễu kiểu vầy. ^:)^ ^:)^
Khổ lắm em à, anh chỉ nói thẳng nói thật thôi, anh chỉ ước gì mình đừng nổi tiếng quá.
Khổ lắm , quả là số khổ.
Gọi thằng bố mày ra đây đọ đi con chó.diss mẹ mày. Phái đông a nhà mày hay lắm mà đẻ ra mày.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, nguoigiaochi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

quách xảo què đã viết: 22:29, 30/08/19
Suỵt Suỵt đã viết: 22:27, 30/08/19
Sao anh kiêu kỳ vậy nhỉ, thường người ta cũng khiêm tốn chứ đâu có lộ liễu kiểu vầy. ^:)^ ^:)^
Khổ lắm em à, anh chỉ nói thẳng nói thật thôi, anh chỉ ước gì mình đừng nổi tiếng quá.
Khổ lắm , quả là số khổ.
Nhưng giờ người mới vào có biết anh đâu mà than chứ. Anh tự luyến như vậy người ta mới tìm tới chừng đó mới khổ.
Nhưng độ thẳng thật của anh thật...quá sức chịu đựng. 8->
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Suỵt Suỵt đã viết: 22:35, 30/08/19
Nhưng giờ người mới vào có biết anh đâu mà than chứ. Anh tự luyến như vậy người ta mới tìm tới chừng đó mới khổ.
Thì anh thấy anh khổ vì nổi tiếng quá, rầu lắm em à.
Nổi tiếng cái gì chứ nổi tiếng mấy món lyso này thiệt thiệt anh có hám đâu.

Em có cách nào làm cho anh bớt nổi tiếng lại không.
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

quách xảo què đã viết: 22:40, 30/08/19
Suỵt Suỵt đã viết: 22:35, 30/08/19
Thì anh thấy anh khổ vì nổi tiếng quá, rầu lắm em à.
Nổi tiếng cái gì chứ nổi tiếng mấy món lyso này thiệt thiệt anh có hám đâu.

Em có cách nào làm cho anh bớt nổi tiếng lại không.
Rồi anh tự rao bán mình nổi tiếng chứ ai chủ động nói gì đâu mà khổ.
Em thấy lên đây để thư giãn giết thời gian chứ lên đây mà gây oán thù như anh thì mang bực thêm vô người.
Em nghĩ anh đi dạo dạo ghẹo gái hay share phim share nhạc thì vui hơn đấy. Em để ý mấy bài viết lành tính của anh thì thấy anh cũng có chiều sâu lắm mà.
Mà thật là anh sinh năm 94 không vậy?
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 22:44, 30/08/19
Rồi anh tự rao bán mình nổi tiếng chứ ai chủ nói gì đâu mà khổ.
Em thấy lên đây để thư giãn giết thời gian chứ lên đây mà gây oán thù như anh thì mang bực thêm vô người.
Em nghĩ anh đi dạo dạo ghẹo gái hay share phim share nhạc thì vui hơn đấy. Em để ý mấy bài viết lành tính của anh thì thấy anh cũng có chiều sâu lắm mà.
Bài viết nào của anh mà không lành tính hả em.
Anh có bao giờ chửi ai đâu, trong lời nói, câu từ của anh chưa bao giờ dùng 1 tử chửi rủa ai cả.

Bài viết nào của anh mà không có chiều sâu.
Anh có gheo gái bao giờ đâu, anh toàn thật lòng, nói thắng mà. :D :D :D
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

quách xảo què đã viết: 22:47, 30/08/19
Suỵt Suỵt đã viết: 22:44, 30/08/19
Rồi anh tự rao bán mình nổi tiếng chứ ai chủ nói gì đâu mà khổ.
Bài viết nào của anh mà không lành tính hả em.
Anh có bao giờ chửi ai đâu, trong lời nói, câu từ của anh chưa bao giờ dùng 1 tử chửi rủa ai cả.

Bài viết nào của anh mà không có chiều sâu.
Anh có gheo gái bao giờ đâu, anh toàn thật lòng, nói thắng mà. :D :D :D
Em có nói chửi đâu, anh không viết bài chửi nhưng mà cảm giác bóng gió dữ lắm. Nếu mà ngoài cuộc sống anh như vậy thì có lẽ dễ bị sếp hay đồng nghiệp ghim.

Chỉ có bài hồi tết mới sâu sắc thôi ạ.
Ghẹo gái cũng giải stress nhiều, thật lòng gì mà như vậy chứ. =))
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, 12010277
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 22:54, 30/08/19

Em có nói chửi đâu, anh không viết bài chửi nhưng mà cảm giác bóng gió dữ lắm. Nếu mà ngoài cuộc sống anh như vậy thì có lẽ dễ bị sếp hay đồng nghiệp ghim.

Tại em chưa cảm nhận hết được sự sâu sắc trong mỗi bài viết của anh thôi. :) :) :)
Nhưng mà chắc anh phải hạn chế lên đây, chứ nổi tiếng quá khổ lắm em ơi. :(( :(( :(( :((
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

quách xảo què đã viết: 22:56, 30/08/19
Suỵt Suỵt đã viết: 22:54, 30/08/19

Tại em chưa cảm nhận hết được sự sâu sắc trong mỗi bài viết của anh thôi. :) :) :)
Nhưng mà chắc anh phải hạn chế lên đây, chứ nổi tiếng quá khổ lắm em ơi. :(( :(( :(( :((
Haizz, em vẫn thấy anh hơi trẻ trâu (xin lỗi nếu anh phật ý nhưng em tánh cũng thẳng lắm).
Anh tự luyến kiểu vậy hoài sẽ nổi tiếng chiều hướng đi xuống đấy, người ta sợ đụng phải anh là chọc trúng tổ kiến, anh còn lý sự nữa.
Em vẫn nghĩ anh bản chất không đến nỗi, em nhớ hoài bài viết kia, tư duy rất hay. Rồi anh không thấy cuộc sống mình bất tiện sao? Bà con xung quanh anh không sợ anh sao?
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Suỵt Suỵt đã viết: 23:04, 30/08/19
Haizz, em vẫn thấy anh hơi trẻ trâu (xin lỗi nếu anh phật ý nhưng em tánh cũng thẳng lắm).
Anh tự luyến kiểu vậy hoài sẽ nổi tiếng chiều hướng đi xuống đấy, người ta sợ đụng phải anh là chọc trúng tổ kiến, anh còn lý sự nữa.
Em vẫn nghĩ anh bản chất không đến nỗi, em nhớ hoài bài viết kia, tư duy rất hay. Rồi anh không thấy cuộc sống mình bất tiện sao? Bà con xung quanh anh không sợ anh sao?
Có gì đâu mà bất tiện hả em, ngoài đời thì cuộc sống của anh bình thường.
Anh sao mà trẻ trâu được, khổ lắm, anh hiền lành lại thật thà có sao nói vậy ai cũng thương anh hết.

Như em chẳng hạn, anh đang sợ em nói chuyện với anh thời gian là yêu anh, khổ lắm, gái nào từng nói chuyện với anh cũng bảo nếu nói thêm với anh chắc em đã là vợ anh rồi. :D :D :D
Đầu trang

Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

quách xảo què đã viết: 23:07, 30/08/19
Suỵt Suỵt đã viết: 23:04, 30/08/19
Có gì đâu mà bất tiện hả em, ngoài đời thì cuộc sống của anh bình thường.
Anh sao mà trẻ trâu được, khổ lắm, anh hiền lành lại thật thà có sao nói vậy ai cũng thương anh hết.

Như em chẳng hạn, anh đang sợ em nói chuyện với anh thời gian là yêu anh, khổ lắm, gái nào từng nói chuyện với anh cũng bảo nếu nói thêm với anh chắc em đã là vợ anh rồi. :D :D :D
Rồi kết quả là anh vẫn phải đi ghẹo gái đấy thôi, chắc sợ gây thù chuốc oán với anh.
Cái này em hỏi thật, có phải anh đang bị stress nặng nên mới cực đoan như vậy không, để giải tỏa?
Anh yên tâm, em định lực vững vàng không yêu nhảm nhí kiểu này được. Gu của em không đáng sợ như anh.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”