GÓC KHẢO SÁT

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: GÓC KHẢO SÁT

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Suỵt Suỵt đã viết: 23:13, 30/08/19

Rồi kết quả là anh vẫn phải đi ghẹo gái đấy thôi, chắc sợ gây thù chuốc oán với anh.
Cái này em hỏi thật, có phải anh đang bị stress nặng nên mới cực đoan như vậy không, để giải tỏa?
Anh yên tâm, em định lực vững vàng không yêu nhảm nhí kiểu này được. Gu của em không đáng sợ như anh.
Anh có làm gì đâu mà đáng sợ????
Với lại giải tỏa cái gì đâu em, lên đây chém gió vui vẻ mà.

Gái nào cũng có suy nghĩ như em, bảo nói chuyện trên mạng, chưa gặp mà sao yêu được, nhưng 1 thời gian rồi cô nào cũng nhớ nhung anh, khổ lắm em à. :(( :(( :((
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

quách xảo què đã viết: 23:14, 30/08/19
Suỵt Suỵt đã viết: 23:13, 30/08/19

Rồi kết quả là anh vẫn phải đi ghẹo gái đấy thôi, chắc sợ gây thù chuốc oán với anh.
Cái này em hỏi thật, có phải anh đang bị stress nặng nên mới cực đoan như vậy không, để giải tỏa?
Anh yên tâm, em định lực vững vàng không yêu nhảm nhí kiểu này được. Gu của em không đáng sợ như anh.
Anh có làm gì đâu mà đáng sợ????
Với lại giải tỏa cái gì đâu em, lên đây chém gió vui vẻ mà.

Gái nào cũng có suy nghĩ như em, bảo nói chuyện trên mạng, chưa gặp mà sao yêu được, nhưng 1 thời gian rồi cô nào cũng nhớ nhung anh, khổ lắm em à. :(( :(( :((
Em thấy anh cãi lộn rất đáng sợ.
Hay là anh ảo tưởng sức mạnh vậy nhỉ? Nhiều người nhớ sao bây giờ anh vẫn phải đi ghẹo gái trên đây?
Nói chung anh cũng khá khó hiểu. Nhưng anh chảnh quá là không nên.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Kesaybac
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Kesaybac »

Suỵt Suỵt đã viết: 23:26, 30/08/19
Thằng lol này đi cu ly bên nước ngoài mấy năm con vợ ở nhà thì nát mẹ nó rồi còn lên đây tinh tướng. Nó lớn tuổi rồi chứ nhỏ gì. Chửi cho nó biết nó ở chỗ nào. Cứ tưởng đông a nhà mày ngon lắm đấy. Loạn luân nhiều đời thành ra thiểu năng chứ j
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Hay là anh ảo tưởng sức mạnh vậy nhỉ? Nhiều người nhớ sao bây giờ anh vẫn phải đi ghẹo gái trên đây?
Đó thấy chưa, em đã có dấu hiệu của " bắt đầu yêu anh". Vì sao em biết không, gái nào cũng thấy anh khó hiểu, rồi tìm hiểu anh, mới thấy anh có 1 trái tim ấm áp, thấy anh có 1 nụ cười tỏa nắng giống như Kim Jae Won, thấy anh đẹp trai hơn cả Jang Dong Gun, thấy anh nam tính hơn cả Lý Nam tinh, khổ lắm đến khi gái phát hiện ra thì lại nhớ nhung anh ngày đêm , anh mong em đừng đi vào vết xe đổ đó.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Suỵt Suỵt
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Suỵt Suỵt »

quách xảo què đã viết: 23:31, 30/08/19

Đó thấy chưa, em đã có dấu hiệu của " bắt đầu yêu anh". Vì sao em biết không, gái nào cũng thấy anh khó hiểu, rồi tìm hiểu anh, mới thấy anh có 1 trái tim ấm áp, thấy anh có 1 nụ cười tỏa nắng giống như Kim Jae Won, thấy anh đẹp trai hơn cả Jang Dong Gun, thấy anh nam tính hơn cả Lý Nam tinh, khổ lắm đến khi gái phát hiện ra thì lại nhớ nhung anh ngày đêm , anh mong em đừng đi vào vết xe đổ đó.
~X( ~X( Sao lại có người tự sướng như vậy nhỉ? Anh không thấy ngại hả? Không hiểu. ~X( ~X(
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Đẹp trai, xinh gái gì em công nhận hết trừ đoạn Nam tính =))
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, Suỵt Suỵt
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

TNN đã viết: 20:56, 30/08/19
uh, tôi đọc không kỹ với xem cái khảo sát tưởng để xem tử vi thật. :))
Có thể cho tôi hỏi bạn 1 câu được không, để kiểm đoán nghề nghiệp thông qua giờ bạn hỏi 1 tý, có phải lĩnh vực bạn làm có liên quan đến hóa chất?
Còn bạn hỏi năm đáng quên nhất của bạn thì tôi có lẽ nêu ra đươc giai đoạn, vì quẻ của bạn không quá rõ về thời gian: đó là những năm 1997-1998, và năm 2013, trong 2 cái tôi nêu sẽ có 1 cái, nghiêng về năm 1997 nhiều hơn vì giờ trong quẻ của bạn thuộc về quá khứ rất mạnh.

Kĩ thuật đoán được năm trong dịch là 1 kĩ thuật cực kì khó, và nó thuộc thượng tầng cao, lấy quẻ để đoán ra năm thì cũng khó là khó, còn nhớ năm 2015 tại diễn đàn tuvivietnam.vn tôi đã đoán ra Kim Hải Đông( bên tứ trụ) sinh năm 1977 nhờ quẻ dịch.
Còn câu hỏi về tương lai, nói thật với bạn đợi 1 dịp nào đó có duyên sẽ tư vấn nhé, những ai học và thực sự ngộ được về lĩnh vực này sẽ tuyệt đối không bao giờ đi nói lung tung, hầu như ai cũng vậy đến 1 lúc nào đó ngộ được ra thì họ lại rút lui về ở ẩn, tôi còn ham vui lắm, nên hay lên này, nhưng chắc có lẽ 1 lúc nào đó sẽ quy ẩn thật.

Bạn cũng khá có duyên và có khiếu với mấy món huyền học này lắm.

Chúc bạn luôn vui, mong là bạn phản hồi lại mấy câu hỏi của tôi.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Quan Nguyen, Trangnoidaynuoc
Đầu trang

Trangnoidaynuoc
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Trangnoidaynuoc »

quách xảo què đã viết: 01:35, 31/08/19
TNN đã viết: 20:56, 30/08/19
uh, tôi đọc không kỹ với xem cái khảo sát tưởng để xem tử vi thật. :))
Có thể cho tôi hỏi bạn 1 câu được không, để kiểm đoán nghề nghiệp thông qua giờ bạn hỏi 1 tý, có phải lĩnh vực bạn làm có liên quan đến hóa chất?
Còn bạn hỏi năm đáng quên nhất của bạn thì tôi có lẽ nêu ra đươc giai đoạn, vì quẻ của bạn không quá rõ về thời gian: đó là những năm 1997-1998, và năm 2013, trong 2 cái tôi nêu sẽ có 1 cái, nghiêng về năm 1997 nhiều hơn vì giờ trong quẻ của bạn thuộc về quá khứ rất mạnh.

Kĩ thuật đoán được năm trong dịch là 1 kĩ thuật cực kì khó, và nó thuộc thượng tầng cao, lấy quẻ để đoán ra năm thì cũng khó là khó, còn nhớ năm 2015 tại diễn đàn tuvivietnam. vn tôi đã đoán ra Kim Hải Đông( bên tứ trụ) sinh năm 1977 nhờ quẻ dịch.
Còn câu hỏi về tương lai, nói thật với bạn đợi 1 dịp nào đó có duyên sẽ tư vấn nhé, những ai học và thực sự ngộ được về lĩnh vực này sẽ tuyệt đối không bao giờ đi nói lung tung, hầu như ai cũng vậy đến 1 lúc nào đó ngộ được ra thì họ lại rút lui về ở ẩn, tôi còn ham vui lắm, nên hay lên này, nhưng chắc có lẽ 1 lúc nào đó sẽ quy ẩn thật.

Bạn cũng khá có duyên và có khiếu với mấy món huyền học này lắm.

Chúc bạn luôn vui, mong là bạn phản hồi lại mấy câu hỏi của tôi.

Có lẽ bạn đúng khi nói : "mong bạn phản hồi mấy câu hỏi".

Thực ra muốn trả lời bạn nhưng tôi không đành lòng. Giống như mỗi lần tôi định viết ra là tôi k thể viết rõ ràng được chỉ có thể viết mấy cái văn cảm xúc ngớ ngẩn nào đó.
Bạn nói đúng hai giai đoạn, rất tiếc k thể nói được rõ ràng được. Giai đoạn đầu bạn nói chính xác hơn. Giai đoạn 1 ảnh hưởng nhiều đến tính cách và cả cs sau này nhưng giai đoạn 2 thì đau lòng.

Tôi không làm hoá chất mà là tính toán. Computer Science.

PS: tối qua thay đổi thông tin cá nhân rồi bay mất nick. Thế cũng đc vì dạo này tự dưng lên đây nhiều. Tài khoản kia cả chục năm, quên bẵng nó rồi mà vẫn vào đc, nhưng tí toáy chút là bay.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què, nguoigiaochi
Đầu trang

Trangnoidaynuoc
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Trangnoidaynuoc »

Bạn thực sự k nên nghĩ nhiều về tương lai. Chúc vui vẻ.
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Trangnoidaynuoc đã viết: 08:14, 31/08/19

Có lẽ bạn đúng khi nói : "mong bạn phản hồi mấy câu hỏi".

Thực ra muốn trả lời bạn nhưng tôi không đành lòng. Giống như mỗi lần tôi định viết ra là tôi k thể viết rõ ràng được chỉ có thể viết mấy cái văn cảm xúc ngớ ngẩn nào đó.
Bạn nói đúng hai giai đoạn, rất tiếc k thể nói được rõ ràng được. Giai đoạn đầu bạn nói chính xác hơn. Giai đoạn 1 ảnh hưởng nhiều đến tính cách và cả cs sau này nhưng giai đoạn 2 thì đau lòng.

Tôi không làm hoá chất mà là tính toán. Computer Science.

PS: tối qua thay đổi thông tin cá nhân rồi bay mất nick. Thế cũng đc vì dạo này tự dưng lên đây nhiều. Tài khoản kia cả chục năm, quên bẵng nó rồi mà vẫn vào đc, nhưng tí toáy chút là bay.
Vậy là bạn cùng ngành với tôi rồi, tôi nghĩ trên này có ai biết về bạn đâu mà bạn phải dấu kĩ quá.

Còn về quẻ thì tôi tự tin là xem rất ít khi sai.

Cho hỏi bạn ở ngoài Bắc hay trong Nam.

Mà câu nói của bạn" bạn thực sự không nên nghĩ nhiều về tương lai" ý là sao?
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen, Trangnoidaynuoc
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”