Lá số Mệnh Không Thân Kiếp như thế này có xấu lắm không ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số Mệnh Không Thân Kiếp như thế này có xấu lắm không ạ?

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Andre đã viết: 23:02, 07/09/19
cự nhật không kiếp đã viết: 22:33, 07/09/19
Andre đã viết: 22:13, 07/09/19

Lên đây lâu vậy mà chưa biết khóc nhè nó ra sao, andre đã cho anh thấy rồi :> , toàn thấy mi lên khóc nhè, chứ tò mò cái gì :D , đã xem được khi nào thì hết tè dầm chưa ;;) :D
Khóc lóc có 1 lần mà anh cứ làm như em hay khóc lắm không bằng. Em đang nghĩ nếu lần sau phải nói chuyện với anh thì phải trả lời như thế nào. Đại ý nó thế này. Em đã nghĩ vô cùng kĩ và có khả năng anh nghĩ em là đứa yếu đuối, thần kinh yếu, hay bị áp lực, hay bị tổn thương vì người khác nên mới quan tâm, chiếu cố em vậy. Sự thật là cũng có phần hơi giống anh đóan. Nhưng chắc có một cái anh đoán không ra là em sẽ không thể dựa dẫm vào bất cứ lòng tốt của anh mãi được. Như thế là dựa dẫm, lợi dụng người khác. Một sự thật nữa là mặc dù chẳng biết gì về tương lai của mình, nhưng em luôn dùng mọi dấu hiệu được báo ở hiện tại để dự đoán. Em là đứa khá lười và thụ động, nên sẽ tận dụng nốt khoảng thời gian được lười và thụ động này. Vẫn tận hưởng và khám phá cuộc sống từng ngày. Mỗi ngày em đều phát hiện được nhiều điều mới. Ví dụ như hôm nay chẳng hạn, em phát hiện ra 2 thứ mình thấy tâm đắc:
1. Sự vô định trong topic chị linhchauhacbach vốn không tồn tại, nó không có thực. Đó chỉ là cách làm con người thấy dễ chịu hơn trước một vấn đề bản thân không dám đối mặt.
2. Topic này chẳng hạn, một người đến với tử vi, hỏi cách hóa giải các Sao. Nhưng khi đọc sao này hóa giải Sao kia thì nên hiểu và vận dụng vào thực tế như nào. Vậy đấy. Còn cả muôn thứ em hiểu ra nữa. Hiểu cảm xúc và suy nghĩ của mình. Đọc chính mình, đọc người khác.
Bí mật nho nhỏ: em đánh giá anh Cự Nhật khá cao vì em có cảm giác anh hiểu rõ bản thân mình. Nên có thể đọc và hiểu con người em chút chút. He he
Ngày nào đối với em cũng thú vị lắm, kể cả nó có không thú vị em cũng làm nó thú vị hết. Nhiều lúc mải chơi quá nên chỉ cần người nhắc em quay lại thôi.
Cảm ơn anh lắm. Nhưng mà thật sự em mạnh mẽ hơn so với tưởng tượng củ anh nhiều. Làm ơn xóa hình ảnh con bé mít ướt và Đới dầm đi giùm cái . Hu hu, anh đừng nghĩ vậy nữa sau này em hứa sẽ lễ phép với anh nhất cái diễn đàn này luôn :((
K dài đâu, viết văn hay , ok :-bd , à nhưng mà anh đang chỉ giỡn thôi chứ có đánh giá gì đâu, thế mà tuôn ra 1 tràng, sợ :P . A có năng lực gì đâu mà hiểu được mình , hiểu được e, hiểu được ng khác [-O< , cái này chắc phải học , trải nghiệm mới có dc, vs lại a k để ý chi tiết vậy, vui thôi, mi chém gió ta ác quá vậy. Nhớ nhé, a k có chiếu cố ai đâu :)) , đừng bôi nhọ a thế chứ, thấy câu của e hay hay thì a troll lại thôi :>
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

cự nhật không kiếp đã viết: 00:03, 08/09/19
cự nhật không kiếp đã viết: 22:33, 07/09/19
K dài đâu, viết văn hay , ok :-bd , à nhưng mà anh đang chỉ giỡn thôi chứ có đánh giá gì đâu, thế mà tuôn ra 1 tràng, sợ :P . A có năng lực gì đâu mà hiểu được mình , hiểu được e, hiểu được ng khác [-O< , cái này chắc phải học , trải nghiệm mới có dc, vs lại a k để ý chi tiết vậy, vui thôi, mi chém gió ta ác quá vậy. Nhớ nhé, a k có chiếu cố ai đâu :)) , đừng bôi nhọ a thế chứ, thấy câu của e hay hay thì a troll lại thôi :>
Thế mà ông anh đoán thành thần cmnr. Biết em phét lác việc hỏi tình duyên, hay ngủ gật, tính cách có phần... Nói chung mấy cái anh đoán nó đúng đến khoảng 90%. Đương nhiên có cái sai. Ha ha. Anh làm em hơi bị gật mình đấy. Vậy nhé. Ờ, không hiểu mà đoán giỏi vậy chắc cũng phải cẩn thận anh đấy. =))
Nhưng mà em đọc văn của mình cũng thấy hay lắm, chỉ tội cái hành động nó chưa theo kịp lời nói nên đang hạn chế nói lại. Không biết tối nay ăn nhầm cái gì mà nằm được hơn 1h rồi không thể ngủ nổi ( mặc dù em không nghĩ gì hết). Nhưng có điều là cứ mỗi khi mất ngủ, lên đây viết cái gì đấy là kiểu méo gì cũng ngủ được. Ha ha
Được cảm ơn bởi: cự nhật không kiếp
Đầu trang

cự nhật không kiếp
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi cự nhật không kiếp »

Andre đã viết: 00:47, 08/09/19
Thế mà ông anh đoán thành thần cmnr. Biết em phét lác việc hỏi tình duyên, hay ngủ gật, tính cách có phần... Nói chung mấy cái anh đoán nó đúng đến khoảng 90%. Đương nhiên có cái sai. Ha ha. Anh làm em hơi bị gật mình đấy. Vậy nhé. Ờ, không hiểu mà đoán giỏi vậy chắc cũng phải cẩn thận anh đấy. =))
Nhưng mà em đọc văn của mình cũng thấy hay lắm, chỉ tội cái hành động nó chưa theo kịp lời nói nên đang hạn chế nói lại. Không biết tối nay ăn nhầm cái gì mà nằm được hơn 1h rồi không thể ngủ nổi ( mặc dù em không nghĩ gì hết). Nhưng có điều là cứ mỗi khi mất ngủ, lên đây viết cái gì đấy là kiểu méo gì cũng ngủ được. Ha ha
Có nâng a wa đà k vậy ^:)^ chắc ý chừng muốn a nói phét cùng chứ gì. Nhưng nhỡ a ngủ trc thì sao :"> có gì hay cứ chém đi 😑
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

cự nhật không kiếp đã viết: 01:03, 08/09/19
Andre đã viết: 00:47, 08/09/19

Có nâng a wa đà k vậy ^:)^ chắc ý chừng muốn a nói phét cùng chứ gì. Nhưng nhỡ a ngủ trc thì sao :"> có gì hay cứ chém đi 😑
Tóm lại là anh mà chém gió với em thì có chém đến sang năm chưa hết chuyện. Thôi đi ngủ đi anh ơi. Ôi mẹ ơi, làm ơn cho con ngủ ngay lập tức. Chẳng có nhẽ chỉ tại vài hụm coca-cola mà con mất ngủ đêm nay. [-O<
Đầu trang

halinh0109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi halinh0109 »

thuanduongbattu đã viết: 15:37, 07/09/19 bát tự thuần âm
tay chân của em có lành lạnh không ? khí có âm không :v
đơn độc , mê mấy món kinh dị hay huyền bí tâm linh thì quá hợp lí :v
không đẹp ở chỗ phá quân dần thân , không kiếp đắc gặp tuần triệt thì lại thành hãm
nhưng ở đời đừng sợ chết em ơi :v , ai mà chả chết
cứ vui vẻ và cảm nhận thui
ráng mà tu tập đi , nữ thuần âm thì tu rất tốt nha
Dạ em sẽ lưu tâm lời khuyên này ạ. Em cảm ơn rất nhiều ạ :x
Đầu trang

halinh0109
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi halinh0109 »

cự nhật không kiếp đã viết: 22:05, 07/09/19
halinh0109 đã viết: 00:38, 07/09/19 Kính nhờ các Cao nhân đi qua xem giúp con lá số Mệnh Không Thân Kiếp này về đường công danh và chồng con với ạ.
Sau đây là một số thông tin về đương số:
- Dáng người cao 1m65, vừa vặn không gầy cũng không béo. Khuôn mặt tròn, mắt hơi xếch lên, mũi nhỏ nhưng thấp
- Gia đình có anh trai 1991 ăn chơi, phá khá nhiều tiền của của bố mẹ, không lo làm ăn nên sự nghiệp không làm được gì nổi bật. Kinh tế gia đình ổn, đầy đủ.
- Đương số đang học về Tài chính, hiện chưa xác định được ngành nghề muốn theo đuổi.

Con xin cảm ơn và rất mong được Cao nhân xem giúp ạ.

Hình ảnh
Em đi học ngoại ngữ đi, sẽ có lúc phải xài đến nó đấy
Dạ hiện tại em vẫn đang học tiếng Anh rồi ạ. Em cảm ơn ạa :x
Đầu trang

mrboostrer
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi mrboostrer »

Hình ảnh

Em cũng vậy ko bit xấu ko đi xem chỉ tay thì bảo... mở cung tình duyên, mở cả tài lộc.. ko thì ế vk
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
HoangDungHN
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi HoangDungHN »

Bạn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống, ra ngoài thường có quý nhân phù trợ.
bạn ra trường và đi làm được khoảng 2 năm thì cưới chồng, chồng bạn mải làm ăn nên có con sẽ bị muộn một chút. sau này khá giả và có khả năng 2 thị nở.
Đầu trang

larsion
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi larsion »

Andre đã viết: 13:30, 07/09/19 chúc bạn một buổi chiều vui vẻ, mình đi làm việc. :-h
Ui cao tổ ngũ đẳng bữa nào lu6a5n dùm lá số của anh với :D
Đầu trang

Huyetthienha
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Huyetthienha »

halinh0109 đã viết: 00:38, 07/09/19 Kính nhờ các Cao nhân đi qua xem giúp con lá số Mệnh Không Thân Kiếp này về đường công danh và chồng con với ạ.
Sau đây là một số thông tin về đương số:
- Dáng người cao 1m65, vừa vặn không gầy cũng không béo. Khuôn mặt tròn, mắt hơi xếch lên, mũi nhỏ nhưng thấp
- Gia đình có anh trai 1991 ăn chơi, phá khá nhiều tiền của của bố mẹ, không lo làm ăn nên sự nghiệp không làm được gì nổi bật. Kinh tế gia đình ổn, đầy đủ.
- Đương số đang học về Tài chính, hiện chưa xác định được ngành nghề muốn theo đuổi.

Con xin cảm ơn và rất mong được Cao nhân xem giúp ạ.

Hình ảnh
Tính tình nóng nảy, lỳ lợm và bướng thế này sợ gì dăm ba cái lời tiên tri định mệnh :)) Nói vui vậy thôi chứ nhìn sơ qua chưa thấy có gì đáng để bạn phải suy nghĩ cả. Tuổi còn trẻ như vậy trước mắt học cách nhẫn nhịn, kìm chế bản thân trước đã.( cả ở nhà, hay ra ngoài cũng vậy) . Làm việc gì cũng nên hỏi và “nên” nghe ý kiến của bố mẹ sẽ đi đúng hướng hơn!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”