CẦN XEM CUNG TỬ TỨC CỦA CÁC LÁ SỐ ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhan_nguyen216
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: CẦN XEM CUNG TỬ TỨC CỦA CÁC LÁ SỐ ???

Gửi bài gửi bởi nhan_nguyen216 »

thachcamdang đã viết: 16:12, 05/09/19
nhan_nguyen216 đã viết: 09:31, 05/09/19 Hình ảnh
Bác xem giúp e ạ,e cám ơn
con cái muốn đẻ bao nhiêu cũng được , có điều có 2 sát tinh thì các con nên hướng nghiệp ngành y tá , vi sinh , nông nghiệp kỹ thuật ,
Vâng ,e cám ơn ạ ;;)
Đầu trang

loverosie
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi loverosie »

Em gửi lá số ạ, nhờ anh/chị xem giúp em Hình ảnh
Đầu trang

happyhappy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi happyhappy »

Mong hữu duyên được xem cung tử tức ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

vis149
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vis149 »

dạ, mong hữu duyên với bác ạ
Hình ảnh
Đầu trang

nhan_nguyen216
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nhan_nguyen216 »

Hình ảnh
xem giúp mình nên định hướng cho con mình theo nghề nào ạ.Mình cảm ơn ;)
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

thachcamdang đã viết: 12:08, 28/08/19 - cung tử tức liên quan tới tâm sinh lý , sức khỏe sinh sản , con cái đời sau
Nhờ anh xem giúp em cung tử tức ạ. Em có con dị bào k ạ, hay là k có con ạ. Cảm ơn anh.
Hình ảnh
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

vis149 đã viết: 14:03, 10/09/19 dạ, mong hữu duyên với bác ạ
Hình ảnh
LÁ NÀY CÓ ĐI XEM NHIỀU THẦY CHƯA ??? .. CAM ĐOAN SẼ CÓ CÓ THẦY PHÁN BẠN SẼ LÀM VỢ BÉ , VỢ NHÌ , VỢ 2 , THỨ THIẾP ,

CUNG CON BẠN LÚC NHỎ NÓ CÓ NHIỀU BỆNH NHƯNG MỖI LẦN BỆNH XONG THÌ CON BẠN LẠI CÓ CẢM ỨNG TRƯỚC 1 SỐ VIỆC SẼ XẢY RA TRONG TƯƠNG LAI ..GIỐNG NHƯ GIÁC QUAN THƯ 6 ... CON BẠN HỌC HỎI CỰC NHANH ...NGOẠI GIAO CỰC TỐT ...LÀ NHÂN TÀI HIẾM CÓ
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

Suzy90 đã viết: 15:00, 26/12/19
thachcamdang đã viết: 12:08, 28/08/19 - cung tử tức liên quan tới tâm sinh lý , sức khỏe sinh sản , con cái đời sau
Nhờ anh xem giúp em cung tử tức ạ. Em có con dị bào k ạ, hay là k có con ạ. Cảm ơn anh.
Hình ảnh
nữ chủ số hỏi câu này 1 phần vì bị ám ảnh bởi cuộc sống khổ cực lúc nhỏ , thân phận con vợ lẽ , con phòng nhì , con bà bé , lại hay bị đau ốm lúc nhỏ

lá này có tài văn chương nghệ thuật , nhưn lúc nhỏ cũng dễ bị người khác lợi dụng nhất là chuyện tình cảm

- đường con cái xấu vì có kỵ găp hổ cô thần nên đi khám bác sỹ đi , sẽ có con khả năng con di bào con lai cao , nữ này có số xuất ngoại .... vì trong dòng tộc có nhiều người ly hương
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

thachcamdang đã viết: 10:07, 28/12/19
Suzy90 đã viết: 15:00, 26/12/19
Hình ảnh
nữ chủ số hỏi câu này 1 phần vì bị ám ảnh bởi cuộc sống khổ cực lúc nhỏ , thân phận con vợ lẽ , con phòng nhì , con bà bé , lại hay bị đau ốm lúc nhỏ

lá này có tài văn chương nghệ thuật , nhưn lúc nhỏ cũng dễ bị người khác lợi dụng nhất là chuyện tình cảm

- đường con cái xấu vì có kỵ găp hổ cô thần nên đi khám bác sỹ đi , sẽ có con khả năng con di bào con lai cao , nữ này có số xuất ngoại .... vì trong dòng tộc có nhiều người ly hương
Cảm ơn anh đã xem ạ. Zay là khả năng lấy người đã có 1 đời vợ ui. Đường tình duyên khổ thật.
Đầu trang

vis149
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi vis149 »

thachcamdang đã viết: 09:25, 28/12/19
vis149 đã viết: 14:03, 10/09/19 dạ, mong hữu duyên với bác ạ
Hình ảnh
LÁ NÀY CÓ ĐI XEM NHIỀU THẦY CHƯA ??? .. CAM ĐOAN SẼ CÓ CÓ THẦY PHÁN BẠN SẼ LÀM VỢ BÉ , VỢ NHÌ , VỢ 2 , THỨ THIẾP ,

CUNG CON BẠN LÚC NHỎ NÓ CÓ NHIỀU BỆNH NHƯNG MỖI LẦN BỆNH XONG THÌ CON BẠN LẠI CÓ CẢM ỨNG TRƯỚC 1 SỐ VIỆC SẼ XẢY RA TRONG TƯƠNG LAI ..GIỐNG NHƯ GIÁC QUAN THƯ 6 ... CON BẠN HỌC HỎI CỰC NHANH ...NGOẠI GIAO CỰC TỐT ...LÀ NHÂN TÀI HIẾM CÓ
dạ có 1 cô coi nói là lấy tuoir nào cũng đc, nhưng hk đc lấy tuổi tỵ vì sẽ bị ung thư, cô này coi tử vi. Mà e cũng không có lấy chồng, chỉ có đi mượn giống mà đẻ con thôi. Em không có tình cảm với phái nam
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”