Em có đọc qua sách xem tướng một chút mà không biết khuôn mặt mình được phân vào phân khúc xem mong các nhân chỉ với ạ

Luận giải tư vấn trao đổi về tướng pháp, danh tính, chữ viết
nilegem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Em có đọc qua sách xem tướng một chút mà không biết khuôn mặt mình được phân vào phân khúc xem mong các nhân chỉ với

Gửi bài gửi bởi nilegem »

duongbeo95 đã viết: 22:02, 21/06/19
nilegem đã viết: 17:12, 20/06/19
duongbeo95 đã viết: 16:50, 19/06/19
Hiện tại em vẫn chưa có bạn gá\ạ. Như bt mọi người sẽ đối mặt còn tính em sẽ bỏ qu a :) nhiều khi thấy mình hơi hèn nên em đang cố sửa cái tính đấy

Bạn có 1 cái gỡ là khá xông xáo, có thể nhiệt tình
Đúng rồi a, như là k biết từ chối vậy. ~X( ~X( ~X( ~X(
Em có ls đây, nhiều ng bảo em k hợp vs kinh doanh lắm dễ ra đi hihi mà em lại máu món đấy lắm

Ồ bạn là linh hồn già đấy (old soul) bạn rất tốt với người khác và rất có cái tính tốt mà người có linh hồn già có đấy

có điều cần phải tránh nóng giận thái quá, mình có biết 1 người lá số như bạn rất tốt bụng rất biết quan tâm người khác nhưng chỉ bị cái hay nóng giận thôi không biết bạn thì sao
Được cảm ơn bởi: duongbeo95
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Em có đọc qua sách xem tướng một chút mà không biết khuôn mặt mình được phân vào phân khúc xem mong các nhân chỉ với

Gửi bài gửi bởi duongbeo95 »

nilegem đã viết: 09:03, 22/06/19
duongbeo95 đã viết: 22:02, 21/06/19
nilegem đã viết: 17:12, 20/06/19

Bạn có 1 cái gỡ là khá xông xáo, có thể nhiệt tình
Đúng rồi a, như là k biết từ chối vậy. ~X( ~X( ~X( ~X(
Em có ls đây, nhiều ng bảo em k hợp vs kinh doanh lắm dễ ra đi hihi mà em lại máu món đấy lắm

Ồ bạn là linh hồn già đấy (old soul) bạn rất tốt với người khác và rất có cái tính tốt mà người có linh hồn già có đấy

có điều cần phải tránh nóng giận thái quá, mình có biết 1 người lá số như bạn rất tốt bụng rất biết quan tâm người khác nhưng chỉ bị cái hay nóng giận thôi không biết bạn thì sao
Em thấy trong mqh thì em thường chịu thiệt, vì cảm giác rất day dứt. Có nóng tính, như kiểu nó bùng lên xong lại thôi ngay đc ý ạ. Suy nghĩ thì hay trái chiều vs mọi ng :))), thường thì mọi người sẽ nhìn theo khía cạnh này xong e toàn nhìn theo hướng khác nên hay cự cãi đúng kiểu k chấp nhận mình sai ý a ạ.
Đầu trang

haibatpho
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi haibatpho »

Mặt trên được gọi là mặt chữ đồng
Đầu trang

Nhktrg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nhktrg »

Đây là khá tướng tốt, công danh sự nghiệp, tài lộc đều tốt. Là người khá hiền lành và thông minh. Nhưng hình bạn chụp hơi nhỏ nên mình không thấy rõ được con đường hôn nhân của bạn. Và một vài yếu tố khác như răng và âm thanh giọng nói v.v... Nhưng nhìn sơ bộ đây là nét tướng cũng khá tốt.
Đầu trang

minhtung
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi minhtung »

Mũi hỏng rồi còn đâu , mũi quặp
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhktrg đã viết: 15:01, 03/09/19 Đây là khá tướng tốt, công danh sự nghiệp, tài lộc đều tốt. Là người khá hiền lành và thông minh. Nhưng hình bạn chụp hơi nhỏ nên mình không thấy rõ được con đường hôn nhân của bạn. Và một vài yếu tố khác như răng và âm thanh giọng nói v.v... Nhưng nhìn sơ bộ đây là nét tướng cũng khá tốt.
Cảm ơn anh đã cho lời bình, giọng em giọng nam trầm có vang, nếu không điều chỉnh thì nghe hơi gằn kiểu quyết liệt ý ạ, răng do hút thuốc nên vàng màu, thưa nhưng hàm thì đều nhìn bình thường thì k thấy đc cười không hở lợi. :))
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

minhtung đã viết: 10:56, 05/09/19 Mũi hỏng rồi còn đâu , mũi quặp
:s bạn có thể nói rõ phần mũi thế có ảnh hưởng tn k ? mình thì thấy mũi mình hơi hếch sang 2 bên
Đầu trang

duongbeo95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhktrg đã viết: 15:01, 03/09/19 Đây là khá tướng tốt, công danh sự nghiệp, tài lộc đều tốt. Là người khá hiền lành và thông minh. Nhưng hình bạn chụp hơi nhỏ nên mình không thấy rõ được con đường hôn nhân của bạn. Và một vài yếu tố khác như răng và âm thanh giọng nói v.v... Nhưng nhìn sơ bộ đây là nét tướng cũng khá tốt.
Về dáng người thì em béo, bụ bẫm, người lùn m62 và mông to nhưng k đc cong :))
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Xem tướng, chữ viết, đặt tên”