Thu thập lá số nữ ế chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Thu thập lá số nữ ế chồng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

TNN đã viết: 16:41, 25/08/19 Có khi tôi đang vận vũ phá thật nhưng thức khuya làm việc là thói quen trước nay. Thức khuya làm việc rất hiệu quả, còn sáng dậy muộn.
Nghĩ đi nghĩ lại tâm tính lẫn hành động đều không giống. Tôi biết mấy ng phá quân và tôi thì không ưa họ lắm.
Mẹ tôi cũng bảo tôi sinh đầu hôm 8 h tối thôi. Tôi cũng định tham khảo xem sao vì tử vi k phải môn chính xác lắm.
12010277 đã viết: 14:31, 25/08/19
TNN đã viết: 22:41, 24/08/19 Cho tôi hỏi một chút các bác biết tử vi ở đây: Có thực sự tang hổ ở phu thê sẽ rất muộn chồng/vợ không? Quan sát thì tôi thấy đa phần là lá số có cô quả hoặc tang hổ nhưng mệnh thân phải thế nào đó.

Lá số dưới đây của tôi mệnh thân không có lục sát ngoại trừ kình dương cung quan bị tuần nhưng lại rất muộn và trắc trở. Một bác trong diễn đàn nói có thể tôi nhầm giờ sinh vì tang hổ vẫn có người lập gia đình và hp lâu dài. Bác ấy cũng gợi ý giờ sinh Hợi có Thiên Phủ tại Mùi, vì lá số đó mới học được chứ lá số Cơ Âm không học được. Tôi học lên cao cũng khá lận đận chứ không phải đùa, dù năng lực cũng tốt, quyết tâm thì sẽ thi đỗ được nhưng cũng ì trệ, đợt học cao học cũng đang học nghỉ hẳn một năm vì lý do cá nhân không phải vì việc học.

Cảm ơn những ai đã từng luận giải lá số của tôi, tôi không hề nói dối vì mẹ tôi cũng nói tôi sinh tầm 7-9h tối thôi, tôi cũng thấy mình hơi yếu đuối văn chương thật, nhưng sau khi bác ấy nói thì tôi cũng nghi ngờ. Chỉ có điều sau khi tôi đưa một số dữ kiện cá nhân, không thấy bác confirm lại. Bác có đọc được thì cháu cũng muốn nói là cháu cảm ơn bác đã để tâm giúp cháu ạ.

Cá nhân tôi thì tính tôi hơi hiền. Tính cách của tôi so với đồng nghiệp cũng từ tốn, về cơ bản tôi cũng k mạnh dạn. Tôi rất ít nói, rụt rè và sợ người khác thất vọng. Trong tình yêu cũng rất nhút nhát, thích ai thì cũng lòng vòng mà đàn ông tôi thích toàn mẫu ít nói, mọt sách + cộng với hai tình yêu ngây thơ đơn phương 7,8 năm trời thật là kinh khủng, mà người thích tôi thì tôi không thích lại (có người tôi cũng ân hận để lỡ). Mệnh có điếu khách cơ âm người ta cứ nghĩ tôi nói nhiều nhưng nội tâm thì nhiều mà nói thì ít, có nói thì bằng viết lách cho vui. Tuy nhiên, tính tôi cũng ngay thật và không thích ai ép buộc những cái không phải là chính mình.

Tôi cũng thích triết học, cũng hay bàn luận xã hội nọ kia. Tôi cũng khá mộ đạo. Tôi đã quy y làm Phật tử nguyện làm một Phật tử tốt nhưng thực sự giờ tôi không tốt như trước, chắc phải sửa tính. Dạo này tôi hay tranh cãi, ném đá cá nhân như khi theo dõi bóng đá rồi cãi rồi chê CP, VT...nhất là hôm nào thức khuya dấm dẳng. Haiz, ngày xưa tôi không có thế.

Nay nhờ bác nào xem tử vi thì xem hộ tôi:
1. Lá số Thiên Phủ này thế nào ạ? Cơ bản giống tôi ở chỗ khó lấy chồng, cũng có chút đào hoa mà khó. Tính cách cũng cô độc. Tôi nghĩ khuôn mặt Thiên Phủ phải đẫy đà cơ chứ tôi thì không.

2. Nhờ xem hộ các năm tôi sẽ có vận đào hoa để cố ạ. :P

Không biết chị thế nào, chứ em cố thức khuya là 100% phá. Ăn nói lung tung, làm việc vớ vẩn.
À theo chị thì chi tiết hay bộc trực lúc đêm của chị nó phản ánh đúng tính chị từ trước đến nay ạ? Em sợ chi tiết đó mang tính hoàn cảnh.
Được cảm ơn bởi: TNN
Đầu trang

eline_1304
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi eline_1304 »

Ai xem cũng phán e qua 30 mới lập gd, nữ mà qua 30 thì thật đáng sợ :((

Có cách giải không mọi người ?

Hình ảnh
Đầu trang

thao25
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thao25 »

miketyson đã viết: 15:09, 26/01/19 Tính trong 3 đại vận đầu tiên, chị em nào có tinh thần học thuật post lá số nhé
em góp 1 lá số ạ
Hình ảnh
Đầu trang

Long Trì
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Long Trì »

Có thể nhầm giờ thật ấy ạ mẹ chỉ nhớ vậy thôi chứ có nhìn đồng hồ chính xác đâu TNN.
Được cảm ơn bởi: TNN
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

12010277 đã viết: 16:44, 25/08/19
À theo chị thì chi tiết hay bộc trực lúc đêm của chị nó phản ánh đúng tính chị từ trước đến nay ạ? Em sợ chi tiết đó mang tính hoàn cảnh.
Cảm ơn em đã chia sẻ nhé!

Cảm ơn Long trì nhé! Thực ra mình có dữ liệu quan trọng để nghiệm lý nhưng thấy khó để đưa lên nên tương lai mình sẽ nhờ ai đó.
Được cảm ơn bởi: 12010277, nguoigiaochi
Đầu trang

TNN
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi TNN »

Mệnh Thiên Phủ phải tiền nhiều nhưng mình vừa đủ chắc k phải. Đợi ít năm nữa sẽ biết đời mình thế nào :D. Giờ dù gì cũng sống và lao động thôi.
Tự dưng thấy gần đây cuộc sống thay đổi nhanh, đi lại nhiều, offer công việc và cả thay đổi vị trí công việc (có thể tốt hơn theo cảm nhận, chứ mới bắt đầu). Ít lâu nữa mình sẽ nhờ mọi người nghiệm lại.
Được cảm ơn bởi: nguoigiaochi
Đầu trang

scarlett
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi scarlett »

Cho chị thêm vào nhé. Ế toàn tập. U40 rùi huhu. Em xem giúp chị là có ế hoài vây hok? Thks nhe.

Hình ảnh
Đầu trang

Phung Hanh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Phung Hanh »

Chả nhẽ mình ế bền vững ư?
Hình ảnh
Đầu trang

kawasawa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kawasawa »

Đây lá số ế bền vững đây. Nghe phán cả cung lhj lẫn cung tử tức đều thảm:(
Hình ảnh
Đầu trang

miketyson
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi miketyson »

kawasawa đã viết: 17:10, 26/08/19 Đây lá số ế bền vững đây. Nghe phán cả cung lhj lẫn cung tử tức đều thảm:(
Hình ảnh
Con học giỏi thảm gì mà thảm?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”