Có ng bảo xem lá số của em xong ko còn thấy lá nào đẹp nữa

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
jimmyha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: Có ng bảo xem lá số của em xong ko còn thấy lá nào đẹp n

Gửi bài gửi bởi jimmyha »

mattronquay đã viết:liem-tuong gap triet thi bi lun di ha~
=)) =)) =))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
jimmyha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi jimmyha »

vũ tướng sáng ngời thế kia mà bảo là liêm tướng hãm
Đầu trang

leyenha
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi leyenha »

bạn mattronquay ơi xem giúp mình lá số của mình đc không?
Hình ảnh
Đầu trang

pxtho1612
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: TL: Có ng bảo xem lá số của em xong ko còn thấy lá nào đẹp n

Gửi bài gửi bởi pxtho1612 »

Whitebear1 đã viết:Miẹ, đã hiểu vì sao đoán sai. Quên mất hôm đó Valentine, thì theo thường lý phải có gấu dính vào.
Nghiệm lý xem có đúng không, cãi nhau với gấu vào giờ Thìn, vì Nguyệt hóa Kị, mà Nguyệt chủ phụ nữ, tức là gái nó chửi/mắng.
Đến giờ Thân, thái Dương hóa kị xâm vô, có cãi nhau khá to lúc này.

Chủ top vào feedback xem. Đoán hạn giờ khi các hạn giờ chồng lên nhau khó vãi.
Như e cũng giống chủ top nhưng mà là bộ sát phá tham đắc 3 vòng :p, độ liều thì khỏi nói luôn =))
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Có ng bảo xem lá số của em xong ko còn thấy lá nào đẹp nữa

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Dr.T đã viết: 10:42, 27/02/13 Liệu họ có quá lời ko các bác,

nhờ cao nhân xem giúp em vận hạn của năm nay
Về tình duyên - học hành - thi cử . Liệu năm nay em làm kinh doanh qua mạng có ổn ko

Hình ảnh
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Pepsi2013 »

Dr.T đã viết: 10:42, 27/02/13 Liệu họ có quá lời ko các bác,

nhờ cao nhân xem giúp em vận hạn của năm nay
Về tình duyên - học hành - thi cử . Liệu năm nay em làm kinh doanh qua mạng có ổn ko

Hình ảnh
8/10 điểm. Đắc Tràng Sinh. Thái Tuế. Lộc Tồn. Khoa Lộc Quyền. Thay Tả Phụ = Hữu Bật thì ngon hơn. Cung Di ko đẹp như mấy cung khác nhưng cũng k gọi là xấu. Nên kinh doanh thì phát. Đi làm thì trới Trung lưu. Cung Phúc ko đẹp. Nên phát hay không còn phải coi Phúc tới đâu
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

dung1 đã viết: 19:49, 27/02/13
Dr.T đã viết:
dung1 đã viết:L.
Theo kinh nghiệm hầu như ai có lộc tồn cư mệnh và mệnh hợp lộc tồn đều to béo vì nó là thiên lộc được thụ hưởng. Tuy nhiên trước 20 t muốn biết có béo tốt không còn phải xem cung phụ mẫu vì mức độ hưởng thụ lúc nhỏ phụ thuộc vào mức độ tài chính của cha mẹ.
Chào bạn Dung1.Tôi mệnh Thân đều có Lộc tồn ở Ngọ.Trước 27 tuổi thì tôi rất gầy,chưa bao giờ cân nặng quá 52 kg mặc dù cao 1m71.Khoảng 7 năm trở lại đây thì béo,cân nặng khoảng 65 kg.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

thatsat275 đã viết: 14:06, 18/09/19
Dr.T đã viết:
Theo kinh nghiệm hầu như ai có lộc tồn cư mệnh và mệnh hợp lộc tồn đều to béo vì nó là thiên lộc được thụ hưởng. Tuy nhiên trước 20 t muốn biết có béo tốt không còn phải xem cung phụ mẫu vì mức độ hưởng thụ lúc nhỏ phụ thuộc vào mức độ tài chính của cha mẹ.
Chào bạn Dung1.Tôi mệnh Thân đều có Lộc tồn ở Ngọ.Trước 27 tuổi thì tôi rất gầy,chưa bao giờ cân nặng quá 52 kg mặc dù cao 1m71.Khoảng 7 năm trở lại đây thì béo,cân nặng khoảng 65 kg.
Thiên lộc là lộc trời cho do tích âm đức đủ dày nên được hưởng mà ít phải bỏ công vất vả. Khi nào bạn béo lên là bắt đầu được hưởng lộc tồn. Các tuổi hưởng chính đáng theo cụ Thiên Lương thì 6 năm có 1 tuổi khi vòng lộc tồn trùng vòng thái tuế và âm dương thuận lý cho lộc tồn đúng vị. Vd như giáp dần, giáp ngọ, giáp tuất..... Các tuổi khác hưởng ít hơn.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, thatsat275, Pepsi2013
Đầu trang

thatsat275
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thatsat275 »

dung1 đã viết: 14:11, 18/09/19
thatsat275 đã viết: 14:06, 18/09/19
Thiên lộc là lộc trời cho do tích âm đức đủ dày nên được hưởng mà ít phải bỏ công vất vả. Khi nào bạn béo lên là bắt đầu được hưởng lộc tồn. Các tuổi hưởng chính đáng theo cụ Thiên Lương thì 6 năm có 1 tuổi khi vòng lộc tồn trùng vòng thái tuế và âm dương thuận lý cho lộc tồn đúng vị. Vd như giáp dần, giáp ngọ, giáp tuất..... Các tuổi khác hưởng ít hơn.
Cảm ơn bạn.Lúc nào rỗi,bạn coi hộ vận hạn của tôi năm 2020 nhé.Tôi có nhiều dự định năm này.Lá số của tôi:
Hình ảnh
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Năm 2020 tín hiểu lộc nhưng là hư lộc. Năm 2020 tiểu hạn tại mệnh thân có lộc tồn hữu bật là tín hiệu hưởng lộc. Nhưng lưu thái tuế tại cung canh tý an tứ hóa nhật vũ phủ đồng thì thành cách minh lộc ám lộc hay minh khoa ám lộc đi cùng vũ phủ là tài tinh có tuần. Lộc tại sửu bị hình hư phá. Can canh lộc tồn tại thân có lộc tồn thiên không trường sinh triệt. Lộc này bị triệt tĩnh hóa và thiên không xâm phạm thì có trường sinh cũng hỏng. Đại vận đinh mão có cự môn hóa kị, lưu đại vận cung huynh đệ có riêu đà mã thành tam ám thì sự biến chuyển của thiên mã không lợi. Năm tý lưu thiên mã tại cung tài bạch lục hội thiên mã tại huynh cho thấy cung tài bạch có biến động lúc đầu tốt nhưng kết quả không tốt. Vậy tiểu hạn tốt, lưu thái tuế tín hiệu giả định tốt nhưng ngầm hư lộc. Lưu đại vận xấu. Vậy có thể nói là xuất hiện nhiều dấu hiệu cho thấy có tiền, quá trình thực hiện tốt, kết quả nhận bất chợt xấu bất ngờ và nhận được chỉ là hư lộc. Theo mình năm này không tốt. Bạn có thể hỏi thêm Anh VIO để tham khảo thêm.
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, thatsat275
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”