SÔ EM LIỆU CÓ THỂ LÀM GIÀU TỪ ĐÁNH BÀI ??

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
takeda1312
Chính thức
Chính thức

Re: SÔ EM LIỆU CÓ THỂ LÀM GIÀU TỪ ĐÁNH BÀI ??

Gửi bài gửi bởi takeda1312 »

Ditlungtung đã viết: 06:45, 22/09/19 Bạn là người thông minh í, bạn hãy nghiên cứu và đánh poker đi, đánh có tiền đều đều vậy là có triển vọng rồi. Nếu mà bạn tự tin vào đầu óc, viết đc thuật toán có lãi đều đều 7,8 tr 1 tháng thì hãy bỏ thời gian ra nghiên cứu hơn nữa về thuật toán rồi đánh tiếp mục tiêu là 1 tháng 21 tr, gấp 3 lần số đó. Bạn càng làm thấy càng hợp thì cứ làm, tin vào bản thân mình.
Bác cũng chơi poker ạ ? :D
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

takeda1312 đã viết: 09:17, 22/09/19
Ditlungtung đã viết: 06:45, 22/09/19 Bạn là người thông minh í, bạn hãy nghiên cứu và đánh poker đi, đánh có tiền đều đều vậy là có triển vọng rồi. Nếu mà bạn tự tin vào đầu óc, viết đc thuật toán có lãi đều đều 7,8 tr 1 tháng thì hãy bỏ thời gian ra nghiên cứu hơn nữa về thuật toán rồi đánh tiếp mục tiêu là 1 tháng 21 tr, gấp 3 lần số đó. Bạn càng làm thấy càng hợp thì cứ làm, tin vào bản thân mình.
Ko bác, mệnh không kiếp đắc địa có thiên tướng là loại coa đầu óc sáng tạo, liều lĩnh ấy bác, hà hồng sâm, trùm sòng bài macau có thiên tướng cư hợi không kiếp là trùm sòng bài, bác có linh tinh cư quan lộc là làm việc có tố chất xét đoán, linh cảm tốt, đôi lúc đánh bài bạc là phải có dự cảm tốt, như soros thấy đau lưng là ko đầu tư, linh tinh cung quan cũng là cách có liên quan đến máy tính, phân tích. Thiên hình cư tật là người có khả năng suy sét phân tích. Số bác nếu bác thấy nghiên cứu tận dụng đầu óc mà kiếm đc tiền qua việc chạy thuật toán kiếm tiền thì cứ làm bác. Ko phải may rủi mà dùng đầu óc mà. Vừa có tiền vừa có đầu óc mở mang, chơi có điểm dừng, có tính toán. Bọn toán học kĩ sư bên mẽo mấy trường đại học lớn nó chơi đầy, có cả phim nói về luôn mà. Nếu bác thấy tự tin vào đầu óc thì cứ chơi
Được cảm ơn bởi: anhthu5993
Đầu trang

takeda1312
Chính thức
Chính thức

Ditlungtung đã viết: 09:51, 22/09/19
takeda1312 đã viết: 09:17, 22/09/19
Ko bác, mệnh không kiếp đắc địa có thiên tướng là loại coa đầu óc sáng tạo, liều lĩnh ấy bác, hà hồng sâm, trùm sòng bài macau có thiên tướng cư hợi không kiếp là trùm sòng bài, bác có linh tinh cư quan lộc là làm việc có tố chất xét đoán, linh cảm tốt, đôi lúc đánh bài bạc là phải có dự cảm tốt, như soros thấy đau lưng là ko đầu tư, linh tinh cung quan cũng là cách có liên quan đến máy tính, phân tích. Thiên hình cư tật là người có khả năng suy sét phân tích. Số bác nếu bác thấy nghiên cứu tận dụng đầu óc mà kiếm đc tiền qua việc chạy thuật toán kiếm tiền thì cứ làm bác. Ko phải may rủi mà dùng đầu óc mà. Vừa có tiền vừa có đầu óc mở mang, chơi có điểm dừng, có tính toán. Bọn toán học kĩ sư bên mẽo mấy trường đại học lớn nó chơi đầy, có cả phim nói về luôn mà. Nếu bác thấy tự tin vào đầu óc thì cứ chơi
E đúng là đứa thích sáng tạo. Thích đi đường riêng của mình. Bất kì công việc gì đều muốn nghĩ làm theo cách khác với số đông nên công việc lúc nào cũng vất vả hơn người khác. Em chỉ là không tự tin vào bản thân lắm. Nhân tiện bác xem hộ e khi nào e bớt vất vả ạ. E chỉ muốn có cuộc sống ổn định, đầy đủ và bình an thôi. Sau 10 năm đi làm e nhận ra sống bình yên là đủ. Giờ nếu ước e chỉ ước có tầm 50tr, bỏ ra 15tr để học poker. Cái trò poker này với e mỗi ngày 3 tiếng e kiếm 20$ ~ 30$ là trong khả năng. Chẳng qua là vợ em và mẹ e không hài lòng, hay nói tới nói lui làm e mất tập trung.
Đầu trang

Ditlungtung
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ditlungtung »

Số này im ắng mà làm, tránh ra mặt tranh chấp, có tranu chấp bỏ luôn cho ng ta ăn, không tranh giành vị trí nào hết, vận 35 trở đi là đỡ vất, 45 có tiền đó

Lá này chỉ trau dồi tri thức với. Lo. Kiếm tiền, đừng mưu đồ quan lộc hay gì, tránh kết bè kết đảng với bọn ng xấu
Đầu trang

takeda1312
Chính thức
Chính thức

nguoigiaochi đã viết: 16:52, 19/09/19 Song Hao gia hội thêm Hoả Linh là thành nghiện, thành nghiệp rồi. Vậy tùy duyên suy nghĩ của anh bạn. Nhưng mà cờ bạc là sai bạn à :(
Chúc anh bạn thành tựu, nhớ review sau tháng 10 nha, lúc đó tôi sẽ luận đoán thêm giúp bạn về lá số. Vậy nhé.
Bác luận chuẩn quá. Đúng là tháng 10 này e có chuyện. Kế bên nhà em có 1 cái xưởng giấy. Từ ngày xưởng giấy đó về, nhà e mất cắp biết bao nhiêu là gà và chó/ toàn có cảnh. Hôm qua e mới mất thêm 1 con chó cảnh nữa. Sáng nay, may có người chỉ nên e mới qua đó bắt lại được. A bthg lành, ko thích kiếm chuyện với ai. Nhưng chắc e đợt này không lành được nữa.
Đầu trang

takeda1312
Chính thức
Chính thức

Ditlungtung đã viết: 10:14, 22/09/19 Số này im ắng mà làm, tránh ra mặt tranh chấp, có tranu chấp bỏ luôn cho ng ta ăn, không tranh giành vị trí nào hết, vận 35 trở đi là đỡ vất, 45 có tiền đó

Lá này chỉ trau dồi tri thức với. Lo. Kiếm tiền, đừng mưu đồ quan lộc hay gì, tránh kết bè kết đảng với bọn ng xấu
Bác ơi. Chẳng là kế bên đất nhà e có 1 cái xưởng giấy. Từ ngày nó về đây nhà e mất cắp rất nhiều từ gà tới chó cảnh. Hôm qua e mất 1 con chó, sáng nay may có người mách e qua tìm thì thấy nó bị nhốt trong chuồng chó bên đó. E rất muốn tìm cho ra ai là người bắt. Và e đã có đối tượng trong đầu rồi ạ
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Mệnh không kiếp, phát nhanh đi cũng nhanh ăn thêm con tuần nữa thì hậu vận lồi sụt, con kiếp sát ở kia thì cũng hung hăng đó.
Cung Tật bác trên kia nói hay đó, thiên hình chủ mổ xẻ hình ngục, phục binh là chủ bất ngờ, thái tuế hơi giống cửa trời :) .
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

takeda1312 đã viết: 08:15, 11/11/19
nguoigiaochi đã viết: 16:52, 19/09/19 Song Hao gia hội thêm Hoả Linh là thành nghiện, thành nghiệp rồi. Vậy tùy duyên suy nghĩ của anh bạn. Nhưng mà cờ bạc là sai bạn à :(
Chúc anh bạn thành tựu, nhớ review sau tháng 10 nha, lúc đó tôi sẽ luận đoán thêm giúp bạn về lá số. Vậy nhé.
Bác luận chuẩn quá. Đúng là tháng 10 này e có chuyện. Kế bên nhà em có 1 cái xưởng giấy. Từ ngày xưởng giấy đó về, nhà e mất cắp biết bao nhiêu là gà và chó/ toàn có cảnh. Hôm qua e mới mất thêm 1 con chó cảnh nữa. Sáng nay, may có người chỉ nên e mới qua đó bắt lại được. A bthg lành, ko thích kiếm chuyện với ai. Nhưng chắc e đợt này không lành được nữa.

Rồi, đúng số, chuyện gì đến….thì nó sẽ đến.

- Mệnh 3K (Địa Không, Địa Kiếp, Kiếp Sát) hội Linh Phá (H) gia cố thêm bộ Đào Không (Đào Hoa – Thiên Không). Còn bộ Song Hao đã phân tích rồi. Nhưng may là có tuần cứu vớt: (MỆNH THÂN DÙ LÂM KHÔNG KIẾP, GIA TUẦN TRIỆT CHẲNG KHIẾP TAI NGUY) và bộ Thiên – Nguyệt Đức, Thiên Quan thiện lành hóa giải bớt đi.
- Tật có: xxx
- Và hạn lâm Kình Dương (H) hội Hỏa Linh gia thêm Tả Hữu. (Kình Dương là Hình tinh, chủ sát phạt, chủ giết chóc, phá họa, gây tai họa, bệnh tật khủng khiếp. Khi nhập hạn: nó gây nên tai nạn, súng đạn, đâm chém, tù tội, lưu đày,…hội họp thêm bộ Hỏa Linh thì càng tác họa, gia thêm Tả Hữu tăng thêm tính chất). May có Tử vi yếu đuối (B) đứng đó.

Ngày mai, người anh em ra tiệm photocopy in ra lá số rồi rải qua nhà hàng xóm, tôi bao luôn là hàng xóm….tưởng giấy vụn đem đi đốt rác. :">
………………………….
Thực lòng khuyên:

- Một điều nhịn là 999 điều lành kèm theo 1 điều nhục. Chịu thiệt là 1 cách tích phước báu.
- Nghĩ tới hệ quả trước khi nói & làm.
- Án binh bất động cho qua khỏi tháng 10 này, qua khỏi năm này.

Xin hỏi:
1. Mắt có bị thương tật, hoặc cận. Mắt phải hay trái?
2. Đầu, trán, mặt có sẹo không? Mặt nhỏ choắt đúng hem? (có thể inbox cho anh xem chân dung em được không hoặc có thể tìm 1 hình minh họa giống em gửi cho anh xem? – nếu không thích thì em bỏ qua nhé, không sao)
3. Mặt có mụn, tay chân có ghẻ lở, da dẻ ntn, hệ hô hấp có tốt không?
4. Phụ mẫu còn rất khỏe mạnh song toàn? Có cha mẹ nuôi không?
5. Nhà có mấy anh chị em? Có xung khắc? Có mất ai, sảy thai, mất anh chị đầu trước khi sinh ra Mai Anh Tuấn không?
6. Còn đánh pet gì đó không? Ăn thua ntn?

Người anh em trả lời nhé. Tạm vậy nha. Chúc an lành, may mắn, tai qua nạn khỏi, mạnh giỏi làm ăn, hăng say lao động, mau chóng làm giàu. :">
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, 12010277
Đầu trang

takeda1312
Chính thức
Chính thức

nguoigiaochi đã viết: 23:25, 11/11/19

- Mệnh 3K (Địa Không, Địa Kiếp, Kiếp Sát) hội Linh Phá (H) gia cố thêm bộ Đào Không (Đào Hoa – Thiên Không). Còn bộ Song Hao đã phân tích rồi. Nhưng may là có tuần cứu vớt: (MỆNH THÂN DÙ LÂM KHÔNG KIẾP, GIA TUẦN TRIỆT CHẲNG KHIẾP TAI NGUY) và bộ Thiên – Nguyệt Đức, Thiên Quan thiện lành hóa giải bớt đi.
- Và hạn lâm Kình Dương (H) hội Hỏa Linh gia thêm Tả Hữu. (Kình Dương là Hình tinh, chủ sát phạt, chủ giết chóc, phá họa, gây tai họa, bệnh tật khủng khiếp. Khi nhập hạn: nó gây nên tai nạn, súng đạn, đâm chém, tù tội, lưu đày,…hội họp thêm bộ Hỏa Linh thì càng tác họa, gia thêm Tả Hữu tăng thêm tính chất). May có Tử vi yếu đuối (B) đứng đó.

Ngày mai, người anh em ra tiệm photocopy in ra lá số rồi rải qua nhà hàng xóm, tôi bao luôn là hàng xóm….tưởng giấy vụn đem đi đốt rác. :">
………………………….
Thực lòng khuyên:

- Một điều nhịn là 999 điều lành kèm theo 1 điều nhục. Chịu thiệt là 1 cách tích phước báu.

Xin hỏi:
2. Đầu, trán, mặt có sẹo không? Mặt nhỏ choắt đúng hem? (có thể inbox cho anh xem chân dung em được không hoặc có thể tìm 1 hình minh họa giống em gửi cho anh xem? – nếu không thích thì em bỏ qua nhé, không sao)
5. Nhà có mấy anh chị em? Có xung khắc? Có mất ai, sảy thai, mất anh chị đầu trước khi sinh ra Mai Anh Tuấn không?

Người anh em trả lời nhé. Tạm vậy nha. Chúc an lành, may mắn, tai qua nạn khỏi, mạnh giỏi làm ăn, hăng say lao động, mau chóng làm giàu. :">
1. Mắt em không cận, nhưng mí mắt phải có sẹo do bị mụn lẹo để lại
2. Mặt e có 1 cái sẹo nhỏ do cháy rạ để lại ngay gần cánh mũi trái.
3. Mặt e lúc nhỏ nhiều mụn, nhưng giờ hết chỉ là hơi rỗ. Tay chân lúc nhỏ ghẻ lở nhiều nhưng cũng đã hết hơn 15 năm nay. 2 năm trở lại đây e thường hay bị viêm phổi, ho cảm.
4. Cha mẹ e vẫn khỏe mạnh. Em không có cha mẹ nuôi ạ.
5. Nhà e có 2 anh em. Em là anh lớn, e trai sinh năm 94. 2 anh em không hợp sống với nhau do em trai e có bệnh về thần kinh. Sau em trai em, mẹ e có bỏ 1 thai do lúc đó khó khăn quá không nuôi được.
6. Em không đánh pet ạ. E đánh poker. Cả tháng cộng lại chia ra trung bình mỗi ngày 12 ~ 15$.

Hình e không up lên được ạ :(
Đầu trang

nguoigiaochi
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi nguoigiaochi »

takeda1312 đã viết: 07:35, 12/11/19
nguoigiaochi đã viết: 23:25, 11/11/19

………………………….
Thực lòng khuyên:

Xin hỏi:

1. Mắt em không cận, nhưng mí mắt phải có sẹo do bị mụn lẹo để lại
2. Mặt e có 1 cái sẹo nhỏ do cháy rạ để lại ngay gần cánh mũi trái.
3. Mặt e lúc nhỏ nhiều mụn, nhưng giờ hết chỉ là hơi rỗ. Tay chân lúc nhỏ ghẻ lở nhiều nhưng cũng đã hết hơn 15 năm nay. 2 năm trở lại đây e thường hay bị viêm phổi, ho cảm.
4. Cha mẹ e vẫn khỏe mạnh. Em không có cha mẹ nuôi ạ.
5. Nhà e có 2 anh em. Em là anh lớn, e trai sinh năm 94. 2 anh em không hợp sống với nhau do em trai e có bệnh về thần kinh. Sau em trai em, mẹ e có bỏ 1 thai do lúc đó khó khăn quá không nuôi được.
6. Em không đánh pet ạ. E đánh poker. Cả tháng cộng lại chia ra trung bình mỗi ngày 12 ~ 15$.

Hình e không up lên được ạ :(
Về lá số em, anh nhìn nhận rằng đường con cái là đáng tự hào nhất cuộc đời em.

Em có thể post lá số các bé lên (chính xác ngày giờ phút), anh có thể giúp em xem sơ lược dùm cho bé, biết đâu bé cậy cha, già cậy con, dô xoong thì cậy đầu bếp :">

Vậy nha,

P.s: Còn lời giải & khuyên trong năm nay đã khuyên & giải.

P.s 2: Đúng Đà La độc thủ cung Tài lợi hại (lợi & hại)

P.s 3: Tật em Triệt, Khôi, Lộc cũng góp phần cứu giải, nhưng hãy luôn nhớ cái hiểm họa tiềm tàng trong lá số, sẽ có ngày dính (Khôi Hình, v.v....đã nêu). Khuyên em bỏ tính nóng nhé, KK nó có cái gan bẩm nếu đi đánh giặc là lập đại công, khi KK nó nóng lên là nó đòi 1 mất 1 còn.
...nhưng mà khi nguôi nó mới hối hận. ^:)^ :)) Tính em thất thường, dễ giận đúng không?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”