Lập hội Phi Liêm cư Mệnh !!

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Hình đại diện của thành viên
An_Nhi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Lập hội Phi Liêm cư Mệnh !!

Gửi bài gửi bởi An_Nhi »

Em tớ cũng có Phi Liêm cư mệnh, tóc nhiều quá trời toàn tốn tiền cẳt tóc k ah. Cả nhà ai cũng đi du lịch nước ngoài cả rồi chỉ có em này là chưa bao h đi đâu cả, chỉ toàn đóng trụ tại VN thôi. Các bạn giúp tớ xem thử em ý có đi đc k vậy. (năm 24t có có đi đc k vậy :D)
Hình ảnh

Còn đây là lá số của anh chị em, ( k có phi liêm cư mệnh j cả :( ). Post lên cho các bạn xem chơi thôi.
Hình ảnh đi du học từ năm 2012

Hình ảnh ( 2012,2013 đều đi nc ngoài chơi, đang nhăm nhe đi du học)

Các bạn xem thử chị e mình có số ở nc ngoài k vậy ^^. Thanks nhìu nha
Đầu trang

omaketo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: Lập hội Phi Liêm cư Mệnh !!

Gửi bài gửi bởi omaketo »

Chào cả nhà! Mình đọc trên Topic thì thấy mình cũng có Phi Liêm cư mệnh. Mà Mệnh VCD. Đối cung Thiên Di có Thiên Mã. Liệu có xuất ngoại ko cả nhà? Đến thời điểm này thì mình chưa ra nước ngoài bao giờ. Không biết sau thế nào nữa... Có gì cả nhà xem giúp mình với. Mình cảm ơn ^__^
Hình ảnh
Đầu trang

kimchungkt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Lập hội Phi Liêm cư Mệnh !!

Gửi bài gửi bởi kimchungkt »

Các bạn xem giúp mình. Số thân mệnh đồng cung mà còn địa không địa kiếp thủ mệnh nữa chứ. Mình nữ sinh 10/10 âm lịch, năm 1988 lúc 00:15ph. Hiện tại 28t mình chưa có chồng, là nữ giới, đã có nhà riêng nhưng công danh chưa ra gì cả.
Đầu trang

Người không phổi
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Người không phổi »

thiendong168 đã viết:Mình có Phi Liêm cư mệnh, ko biết sau này có thể xuất ngoại ko nhỉ?
Ai có Phi Liêm cư mệnh vào chia sẻ với nhé!! Nhất là các bác đã từng hay đang xuất ngoại nhé !!

LS của mình : https://lyso.vn/lasotuvi/2RC4RA69.jpg" target="_blank

Welcome !! >:D<
Em cũng Phi liêm cư mệnh đây cơ mà chỉ thấy hay bộp chộp , thiếu kiên nhẫn chứ kb có đc xuất ngoại =)) =))
Tập tin đính kèm
bí ngô.jpg
bí ngô.jpg (105.67 KiB) Đã xem 2203 lần
Đầu trang

daoloi1234
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi daoloi1234 »

Mình cũng phi liêm cư mệnh. Không biết có phải do sao này không mà từ lúc ra trường cho tới giờ mình toàn phải làm những công việc đi rất xa. Phi như ngựa. Nhưng mức lương lại không cao. Không đủ nuôi bản thân. Tóc mình thì rất ít. Lưa thưa vài cái. Mình cũng chưa đi nước ngoài bao giờ. Hình ảnh
Đầu trang

ctnq89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ctnq89 »

Mình Phi Liêm cư mệnh, năm nay mình đã xuất ngoại rồi. Hiện mình đang có dự định đi học nước ngoài. Không biết có thực hiện được không? Cao nhân nào xem giúp mình được không?
Tập tin đính kèm
Chu Thị Như Quỳnh.jpg
Chu Thị Như Quỳnh.jpg (439.14 KiB) Đã xem 2019 lần
Đầu trang

kimchungkt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kimchungkt »

Mình cũng có phi liêm tại mệnh thấn luôn nè. Sang đại vận 32 có song hao thì đi xuất ngoại đc ko vậy mọi người?
Đầu trang

Vĩ Cầm
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Vĩ Cầm »

Em cũng phi liêm cư mệnh. Đi nước ngoài từ 2014
Hình ảnh
Đầu trang

Gee
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: TL: Lập hội Phi Liêm cư Mệnh !!

Gửi bài gửi bởi Gee »

thiendong168 đã viết: 12:38, 08/07/12 Các bạn hội Phi Liêm cư mệnh ơi, bạn nào có thể giúp mình up hình chỉ tay lên mình tham khảo chút đc ko ạ?
Chỉ cần 1 hình duy nhất thôi, chụp rõ lòng bàn tay (nhất là bìa tay), nữ tay phải, nam tay trái nhé.

Thanks so much !!
Đây là bàn tay của Phi Liêm cư mệnh. Đúng là phi liêm tại mệnh tóc đẹp, tóc Gee đẹp, dài, mượt, tóm lại là chẳng bảo quản gì vẫn rất đẹp. Đi nước ngoài thì có đi du lịch vài lần, nhưng lần nào kêu đi lâu dài kiểu business trip là tự dưng có chuyện nghỉ làm, nên rất sợ đang làm mà nghe sếp baó 6 tháng nữa đi đâu đó công tác trong vòng 3 or 6 tháng.... lúc ấy lo mà kiếm việc mới. ahuhu
Tập tin đính kèm
IMG_3609.JPG (27.43 KiB) Đã xem 1297 lần
IMG_3608.JPG (34.51 KiB) Đã xem 1297 lần
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”