Lá Số có hóa kỵ xung chiếu ,tam hợp,nhị hợp ở 3 đại vận nên làm gì ạ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hongminhvtvp
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Lá Số có hóa kỵ xung chiếu ,tam hợp,nhị hợp ở 3 đại vận nên làm gì ạ?

Gửi bài gửi bởi Hongminhvtvp »

silverlight267 đã viết: 21:38, 03/10/19
Hongminhvtvp đã viết: 21:34, 03/10/19
silverlight267 đã viết: 21:32, 03/10/19 Ngày sinh của bạn cần nhất chữ Giáp để thông thổ. Ngày mậu sinh tháng Tuất rất thích giờ Giáp Dần. Bạn sinh giờ Giáp Dần là bát tự thuần dương. Bạn dụng mộc hỷ thủy, hợp Đông Bắc, màu xanh lá hoặc màu hệ mộc thủy.
Đoán chừng vào vận 33 -42 sẽ mua tậu được nhà, còn những vận khác chưa hẳn là quá tốt, có điều bát tự vững thì cuộc sống cũng ko đến nỗi nào.
À, cố gắng giữ gìn sức khỏe mặc dù cũng ko phải vấn đề quá nghiêm trọng.
a có biết e lúc bé tuổi 12 13 bị hạn gì không ạ?
Bạn hỏi bạn hay bố mẹ? Vì năm đó Kị xung phụ mẫu nữa.
Năm 2009 Kỷ Sửu, bị bỏng hay bị tai nạn, hay suýt chết đuối?
thời gian đấy buổi trưa được nghỉ hè cháu hay đi chơi ra sông cũng mới lần bơi mà sợ không dám mới lần bị tuột chân may vẫn cố ngoi lên . mà cái chính là cháu đi bắn bi ,bị đứa cùng làng cầm cái mảnh bi bị vỡ cứa vào bắp chân sau và cháu không đi khâu nên bây giờ nó thành 1 cái sẹo to ở đấy ạ.
Được cảm ơn bởi: silverlight267
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi silverlight267 »

Cảm ơn bạn đã phản hồi. Tôi đoán hạn dốt lắm. Tưởng bạn bị đứa nào đánh hoặc tai hạn (phục binh) hoặc bỏng (hỏa tinh) hoặc đuối nước (hóa kị).
Giống như thỉnh thoảng tôi đoán tôi bị tai nạn cuối cùng thành ra tôi chỉ bị dị ứng. @@
Được cảm ơn bởi: Hongminhvtvp, Tealightdalat
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Có sẹo cũng tốt. Đôi khi cái sẹo lại gánh cho mình được nhiều xui rủi trong đời...
Được cảm ơn bởi: Hongminhvtvp
Đầu trang

Hongminhvtvp
Nhất đẳng
Nhất đẳng

silverlight267 đã viết: 21:50, 03/10/19 Cảm ơn bạn đã phản hồi. Tôi đoán hạn dốt lắm. Tưởng bạn bị đứa nào đánh hoặc tai hạn (phục binh) hoặc bỏng (hỏa tinh) hoặc đuối nước (hóa kị).
Giống như thỉnh thoảng tôi đoán tôi bị tai nạn cuối cùng thành ra tôi chỉ bị dị ứng. @@
thằng ở làng đấy nó nghịch dại với cháu thế là tự nhiên cháu ăn 1 cái sẹo ở chân. mẹ a ta sang thì cứ bảo con dại cái mang mà chả thuốc thang gì? đợt đấy cháy cũng bị cái con nhà bên cạnh tranh chấp đất đai đánh ạ. nó đáng tuổi cha chú mà lợi dụng lớn hơn cháu và bảo rằng cháu rủ rê con nhà kia đi chơi điện tử ạ.
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Hongminhvtvp đã viết: 21:57, 03/10/19
silverlight267 đã viết: 21:50, 03/10/19 Cảm ơn bạn đã phản hồi. Tôi đoán hạn dốt lắm. Tưởng bạn bị đứa nào đánh hoặc tai hạn (phục binh) hoặc bỏng (hỏa tinh) hoặc đuối nước (hóa kị).
thằng ở làng đấy nó nghịch dại với cháu thế là tự nhiên cháu ăn 1 cái sẹo ở chân. mẹ a ta sang thì cứ bảo con dại cái mang mà chả thuốc thang gì? đợt đấy cháy cũng bị cái con nhà bên cạnh tranh chấp đất đai đánh ạ. nó đáng tuổi cha chú mà lợi dụng lớn hơn cháu và bảo rằng cháu rủ rê con nhà kia đi chơi điện tử ạ.
Quân tử "báo chù" mười năm chưa muộn. Ráng học giỏi và giàu hơn nó đi rùi báo thù. Đến khi đó có khi lại quên mất phải "báo chù" đứa nào ấy... ^^
@@
Đầu trang

Hongminhvtvp
Nhất đẳng
Nhất đẳng

silverlight267 đã viết: 22:01, 03/10/19
Hongminhvtvp đã viết: 21:57, 03/10/19
Quân tử "báo chù" mười năm chưa muộn. Ráng học giỏi và giàu hơn nó đi rùi báo thù. Đến khi đó có khi lại quên mất phải "báo chù" đứa nào ấy... ^^
@@
nhiều khi cháu học muốn bứt phá nên mà cứ bị gì cản á . nhiều thứ cháu cảm thấy mình bất lực quá.
Đầu trang

silverlight267
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Từ 23 32 thì có trở ngại, ráng sức trau dồi, cả chuyên môn lẫn tiếng anh. Từ 33 43 là 10 năm tốt nhất của bạn, nếu trước đó bạn chuẩn bị tốt thì sẽ có những cơ hội như mua nhà hoặc ra nước ngoài làm việc, hoặc thăng tiến trong sự nghiệp. Kể từ giờ mà chuẩn bị không tốt thì đến khi trôi nhanh lắm, vào vận lại không nắm bắt đc.
Đầu trang

Hongminhvtvp
Nhất đẳng
Nhất đẳng

silverlight267 đã viết: 22:08, 03/10/19 Từ 23 32 thì có trở ngại, ráng sức trau dồi, cả chuyên môn lẫn tiếng anh. Từ 33 43 là 10 năm tốt nhất của bạn, nếu trước đó bạn chuẩn bị tốt thì sẽ có những cơ hội như mua nhà hoặc ra nước ngoài làm việc, hoặc thăng tiến trong sự nghiệp. Kể từ giờ mà chuẩn bị không tốt thì đến khi trôi nhanh lắm, vào vận lại không nắm bắt đc.
vâng cháu cảm ơn ạ
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

Hongminhvtvp đã viết: 20:46, 02/10/19 mong các bác cho cháu nhận xét ạ?
Đầu trang

Hongminhvtvp
Nhất đẳng
Nhất đẳng

thamlangff đã viết: 09:06, 02/09/20
Hongminhvtvp đã viết: 20:46, 02/10/19 mong các bác cho cháu nhận xét ạ?
???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”