Các bạn đoán xem tháng 3 và tháng 4 vừa qua...mình gặp những chuyện gì ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dien.online
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Các bạn đoán xem tháng 3 và tháng 4 vừa qua...mình gặp những chuyện gì ?

Gửi bài gửi bởi dien.online »

kuma đã viết: 12:49, 11/06/18
dien.online đã viết: 12:40, 11/06/18 cũng bình thường thôi, dù sao cũng biết là họa đến. vụ này may có người nhà trong bệnh viện lên khâu sử lý cũng nhanh và ổn. hôm nay mình đi làm lại !
bị trong khoảng 7.30 đến 8am sáng à bác... bệnh viện có anh chị làm trong đó ...
bị vào thứ 4 hoặc thứ 6 tháng 4 dương lịch...
bị vào giờ tỵ ( 9h - 11h) nhập viện hơn 11h mà, có chị gái làm bác sỹ khoa tiết liệu bệnh viên xanhpon. bị vào hôm thứ 7, ngày 19 tháng 4 âm lịch. ( bản thân cũng có biết là xẽ có tai lạn vào tháng 4, nhưng không nghĩ là tại văn phòng làm việc )
Đầu trang

thanosdeptrai
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi thanosdeptrai »

dien.online đã viết: 12:51, 11/06/18 Mình hiện tại nợ hơn tỷ, tháng nào cũng có thị phi hết...!
dien.online đã viết: 12:46, 11/06/18 nói thất với Bạn tháng lương đầu tiên sau 10 năm không đi làm, không những không nhận được lương mà còn âm hơn 5 triệu. 5 triệu này hoàn toàn không liên quan đến vụ tai lạn mà toàn tiền ứng vật tư và vay thủy quỹ tiêu trước ... còn vụ tai lạn tổng thiện hại ngần 20 triệu do bạn hoàn trả và đỡ cho hết.
mình thì tương nói về tháng dươg lịch ... năm nay làm ăn chủ đầu tư ko tốt lắm bác ạ ... thấy có tượng tranh chấp ...
Vụ tai nạn thì quên để ý ...
2020 khó trụ... nhưng năm đó giá đất có khả năng lên ... từ đây đến đó nhớ nghiên cứu giá thị trường rôi bán
Sô này khó hùng hạp... nên tự làm... vài lời góp ý
Năm sau coi chừng thất thoát vì giao tế
Đầu trang

dien.online
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dien.online »

đoán xem tháng 6 dương lịch, mình có chuyện gì ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”