NHỮNG NƠI BẠN ĐÃ QUA- GÓC BÌNH YÊN TRONG TÂM HỒN

Khu vực xả xì-choét, buôn chuyện, tin vỉa hè
Nameless123
Chính thức
Chính thức

Re: NHỮNG NƠI BẠN ĐÃ QUA- GÓC BÌNH YÊN TRONG TÂM HỒN

Gửi bài gửi bởi Nameless123 »

quách xảo què đã viết: 22:00, 06/10/19 Kể ra cũng vui, cứ vài tiếng lên gõ vài chữ là có nhiều người lại ôm cơn tức và vào đây bình luận.

Không biết mình làm thế này có làm tốn thời gian của họ không, có nhiều nick mình chê không biết gì tử vi thì nay cũng vao đây.

Khổ lắm, các lên đây gõ gõ vài chữ rồi họ đây lên vài chục trang nghĩ cũng thú vị, các antifan của anh cứ tiếp tục gõ nha, đẩy lên 100trang thì tốt.

Ây da cái đầu của anh nó đi quá nữa mấy em. Chỉ thấy hơi hài hài.

À tiện thể nói luôn ảnh là ảnh tôi chụp và úp lên hết nha mấy bạn. Tôi đã giải thích rõ ràng về các tấm ảnh các bạn cứ tìm mà đọc.

Mình cứ gõ gõ vài đoạn thôi là lại tăng lên vài chục trang, cũng vui lắm.

À em kinh nguyệt nhầm minh nguyệt ơi, xin lỗi em vì anh đã vạ lây em, khổ các antifan lên đây nên hoang tưởng nhiều quá em à.
Cóc liên quan. Tao k liên quan nhé.
Đầu trang

Nameless123
Chính thức
Chính thức

Mịa cái bọn dở hơi. Bọn mày đi mà hỏi người ta. Đọc văn tao trên này nếu bọn mày thông mình thì phải biết tao k nhạt như bọn mày, thì bọn mày đừng hòng thấy fb của tao.
Một lũ hoang tưởng. Xét ngoại hình có khi tao ngon hơn hết cả bọn chúng mày. Xem văn mà đoán người.
Đầu trang

Nameless123
Chính thức
Chính thức

BachVan85 đã viết: 22:04, 06/10/19
hoangtan. đã viết: 21:59, 06/10/19 Mười thằng IT thứ thiệt, thì có đến mười một thằng mắc chứng khùng... cái khùng của bọn họ ngây ngô dể thương lắm, họ càng khùng sản phẩm của họ càng có giá trị phục vụ con người.

Què cũng có độ khùng... nhưng độ khùng của què xuất phát từ căn bệnh hoang tưởng, phét lác và sản phẩm chủ yếu là những trận chửi rủa, thanh minh kéo dài bất tận, không có hồi kết, đương nhiên nó chỉ có giá 0$!? Tốt nhất nên bỏ nghề xem bói, nói láo này đi... đừng tạo thị phi để PR cho mình nữa!

Tất cả các nik clone chiến đấu với ae diễn đàn đã qua đều do QXQ và Minh Nguyệt tạo ra, chứ không ai rãnh háng bỏ thời gian vào đây chửi rủa thay cho 2 bạn đâu? Hãy tỉnh ngộ và kiếm việc chân chính mà làm... như Minh Nguyệt đang làm giáo viên tiếng Hàn cũng ok đó, làm chi nghề bói láo thất đức này!?

Bi nhiêu lời, rút đây... tui không rãnh vào đây boc phốt què và Minh Nguyệt hoài đâu! Bye...
facebook.com/story.php?story_fbid=44976 ... composer=0
Ngon nhở :> :)) =))

Tao vào trang này không thấy gì nữa. Bọn mày làm gì ngta khiến ngta phải dấu trang? Éo hiểu não để làm gì nữa . Cầntao làm văn điếu cả lũ không?

Tao cũng chẳng cần giả dạng thằng nào nữa.
Cả thằng què nữa. Khôn hồn thì đừng động tới bố.
Đầu trang

Nameless123
Chính thức
Chính thức

Một bọn tâm thần hoang tưởng, tao sẽ sung sứong nếu chúng mày cùng quay lại chửi tao để tao vỗ chim vào mặt từng thằng một. Quay lại đây với bố nào các con.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

Nameless123 đã viết: 00:39, 07/10/19 Một bọn tâm thần hoang tưởng, tao sẽ sung sứong nếu chúng mày cùng quay lại chửi tao để tao vỗ chim vào mặt từng thằng một. Quay lại đây với bố nào các con.
Bạn cố chứng minh là tôi làm để làm gì?
Thật ra bạn là 1 trong các số nick ảo đã chửi tôi, khổ lắm đâu cần phải diễn vây.
Trong mấy ngày tôi đi công tác bạn cố tình vô bênh vực tôi để mọi người nghĩ bạn là tôi.

Khổ tức tới mức như vậy sao bạn? Có cần phải vậy không.
Cuộc sống này nên sống đơn giản thôi, chỉ là cái mạng ảo nghĩ kế hãm hại thì cũng đâu làm gì được tôi đâu.

Ngoài đời mà bạn có tính cách này thì thật đáng sợ. Dĩ nhiên bạn có giả dạng là tôi hay ai thì không sao, bạn cứ thoải mái.
Đầu trang

Nameless123
Chính thức
Chính thức

quách xảo què đã viết: 00:46, 07/10/19
Nameless123 đã viết: 00:39, 07/10/19 Một bọn tâm thần hoang tưởng, tao sẽ sung sứong nếu chúng mày cùng quay lại chửi tao để tao vỗ chim vào mặt từng thằng một. Quay lại đây với bố nào các con.
Bạn cố chứng minh là tôi làm để làm gì?
Thật ra bạn là 1 trong các số nick ảo đã chửi tôi, khổ lắm đâu cần phải diễn vây.
Trong mấy ngày tôi đi công tác bạn cố tình vô bênh vực tôi để mọi người nghĩ bạn là tôi.

Khổ tức tới mức như vậy sao bạn? Có cần phải vậy không.
Cuộc sống này nên sống đơn giản thôi, chỉ là cái mạng ảo nghĩ kế hãm hại thì cũng đâu làm gì được tôi đâu.

Ngoài đời mà bạn có tính cách này thì thật đáng sợ. Dĩ nhiên bạn có giả dạng là tôi hay ai thì không sao, bạn cứ thoải mái.
Ban đầu là tôi chọc nguoigiaochi, thú vui của tôi. Sau là tôi chửi thằng tentrom02, thú vui của tôi nốt, vả nữa phải ghè mõm nó không nó cắn khắp nơi. Cuối cùng, tôi nghĩ tôi nên bảo vệ què, một đứa 94 mà tôi vẫn thấy điểm tốt, nhưng tôi nghĩ đây là sai lầm, có chút đau lòng nhẹ.

Cuối cùng sự hiểu nhầm của họ có thể do họ dốt. Họ phải biết tôi văn chương tôi tốt hơn què và có thể tôi thông mình hơn. Tất nhiên, què có thể nhẹ nhàng hơn, tôi k tranh.

Què thân mến, mạng mẽo gì có lúc cũng cần cảm thấy chút chân tình chứ?
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Nameless123 đã viết: 00:59, 07/10/19

Ban đầu là tôi chọc nguoigiaochi, thú vui của tôi. Sau là tôi chửi thằng tentrom02, thú vui của tôi nốt, vả nữa phải ghè mõm nó không nó cắn khắp nơi. Cuối cùng, tôi nghĩ tôi nên bảo vệ què, một đứa 94 mà tôi vẫn thấy điểm tốt, nhưng tôi nghĩ đây là sai lầm, có chút đau lòng nhẹ.

Cuối cùng sự hiểu nhầm của họ có thể do họ dốt. Họ phải biết tôi văn chương tôi tốt hơn què và có thể tôi thông mình hơn. Tất nhiên, què có thể nhẹ nhàng hơn, tôi k tranh.

Bạn có quyền diễn. Tôi không cấm điều đó.
Bạn bắt chước văn phong của tôi, nếu để ý từ những ngày đầu văn phong của bạn khác hẳn tôi, bạn để ý từ cách tôi viết chữ tới cach tôi xuống dòng, nói chung đây là có chủ ý.

Tôi thì không bao giờ cấm bạn làm điều đó, ban có quyền đó, và trên này cũng không ảnh hưởng gì quá lớn lao tới tôi cả, tôi không kiếm tiền bằng nghề này cũng như trên này rất ít người biết tôi ngoài đời nên không sao.

Nhưng tính tôi minh bạch làm gì cũng phải rõ ràng.

Một hành động có chủ ý dù là trên mạng ảo thì cũng là dã tâm rồi, bạn không nên như thế.

Tôi vẫn nói lại trên này không ảnh hưởng tới tôi, trên này tôi sẵn sàng dành ra 1-2 giờ mỗi tối để giúp đỡ những người cần lời khuyên hay gặp vấn đề gì trong cuộc sống, tới giờ tôi vẫn luôn làm việc này dù số lượng quá nhiều. Thậm chí tôi còn giúp đỡ tiền bạc cho nhiều trường hợp quá khó khăn, nên tôi thấy hành động của bạn thật không đẹp.

Thôi bạn cứ diễn tiếp đi, cho các antifan của tôi vào chiến tiếp, cũng vui đó.

Bạn có gắng chiến với họ nha, còn tôi đứng ngoài xem, lâu lâu vô gõ gõ vài câu, nhưng tôi nghĩ bạn cũng là 1 trong số họ, nên diễn hoài như thế tôi nghĩ cũng mệt lắm.
Đầu trang

Nameless123
Chính thức
Chính thức

quách xảo què đã viết: 01:14, 07/10/19
Nameless123 đã viết: 00:59, 07/10/19

Bạn có quyền diễn. Tôi không cấm điều đó.
Bạn bắt chước văn phong của tôi, nếu để ý từ những ngày đầu văn phong của bạn khác hẳn tôi, bạn để ý từ cách tôi viết chữ tới cach tôi xuống dòng, nói chung đây là có chủ ý.

Tôi thì không bao giờ cấm bạn làm điều đó, ban có quyền đó, và trên này cũng không ảnh hưởng gì quá lớn lao tới tôi cả, tôi không kiếm tiền bằng nghề này cũng như trên này rất ít người biết tôi ngoài đời nên không sao.

Nhưng tính tôi minh bạch làm gì cũng phải rõ ràng.

Một hành động có chủ ý dù là trên mạng ảo thì cũng là dã tâm rồi, bạn không nên như thế.

Tôi vẫn nói lại trên này không ảnh hưởng tới tôi, trên này tôi sẵn sàng dành ra 1-2 giờ mỗi tối để giúp đỡ những người cần lời khuyên hay gặp vấn đề gì trong cuộc sống, tới giờ tôi vẫn luôn làm việc này dù số lượng quá nhiều. Thậm chí tôi còn giúp đỡ tiền bạc cho nhiều trường hợp quá khó khăn, nên tôi thấy hành động của bạn thật không đẹp.

Thôi bạn cứ diễn tiếp đi, cho các antifan của tôi vào chiến tiếp, cũng vui đó.

Bạn có gắng chiến với họ nha, còn tôi đứng ngoài xem, lâu lâu vô gõ gõ vài câu, nhưng tôi nghĩ bạn cũng là 1 trong số họ, nên diễn hoài như thế tôi nghĩ cũng mệt lắm.
Giờ tôi thích tiếp què rồi què ạ? Chỗ nào mà giống? Giờ què làm một bài thơ cho tôi!
Đầu trang

Nameless123
Chính thức
Chính thức

Què đâu rồi vào làm thơ. Đang đi một chuyến xe đêm, trăng đã lặn mà trời vẫn còn dìu dịu sáng mà tôi thì không ngủ được.
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Tôi nói lại cho mọi người hiểu là hình tôi post là hình tôi chụp.

Tôi đã giải thích, mọi người có thể đọc lại, tôi không bao giờ lảng tránh bất cứ điều gì.

Mình làm mình nhận, sống ngay thẳng và nói thẳng nói thật.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Trà chanh - Chém gió”